Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Motorola xác nhận smartphone dùng CPU Intel Medfield của hãng sẽ dựa trên Droid Razr M

Duy Luân
5/9/2012 22:4Phản hồi: 36
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phamthuc91
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ chờ giảm giá để xúc thôi 😁
pngbatho
TÍCH CỰC
12 năm
Con này nhìn khá ục ịch nhỉ...Nhưng chưa bao giờ cầm Motorola trên tay mà thấy lỏng lẽo cả. Ăn chắc, mặc bền, pin trâu đúng là Moto số 1.
Ko có gì gọi là kinh khủng lắm để đánh bật đc 920 hay ip5;)

Gửi từ Éo Gì ộp tì mợt 2ích của Ice Man
Ngon ! Cái Maxx HD pin khủng nhưng vẫn mòng
các bạn k xem trực tiếp của motorola ondisplay rồi. trong tương lai motorola sẽ vẫn đem đến cho ng dùng những smartphone cấu hình mạnh và hiện đại nhưng hướng đi chính vẫn là sự đặt cược vào ván bài " power manager" quản lý điện năng. 3 e này mới ra mắt toàn những e pin khủng thôi à. có e nào dưới 2000mah đâu. cái dáng thì vẫn mỏng- kết quá
tjenvjnh
TÍCH CỰC
12 năm
Ghê, dùng chip Atom luôn, vậy là bằng cái netbook cùi mình đang dùng luôn, điện thoại giờ cấu hình càng ngày càng khủng, có khi nó dual boot sài winxp hay win7 luôn ko chừng, mà chắc win8 mượt hơn vì nó hổ trợ cảm ứng ^^
cổ phiếu của nokia đã giảm 15% chỉ qua 1 đêm. hi xem hiệu ứng của nokia hay moto là đúng đắn nhé. nhớ rằng motorola có razr maxx là smartphone báN chạy nhất vì sao vậy . vì cấu hình tầm thường hay vì quả pin 3300mah. he he
wyrda321
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mất cái cục fía dưới thì tuyệt. Cái cuc kia làm máy thô ghê
thiếu ấn tượng
Linakakaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho em hỏi , phần mềm của adroid có chạy được trên nền x86 của intel ko ạ ?
Tiếc là vẫn sử dung độ phân giải qHD mà chưa lên HD. 😔
@o0tobite0o hi cấp thấp mà bác. cấu hình thế này là ngon cho 1 e câp thấp rồi. vote
mrdzin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy là di động sắp có Siêu phân luồng 😁
vẫn 4.0 thì thật là buồn sao ko ra hẳn 4.1 cho nó lẹ nhỉ? hay chắc Google ko muốn làm các hãng khác ghen tị?
bamzz18
ĐẠI BÀNG
12 năm
chừng nào mới tích hợp i7 đây?
dinhquyhf
TÍCH CỰC
12 năm
Lâu rồi mới thấy 1 con Moto thiết kế đẹp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019