HỎI ĐÁP? Mua Đĩa WIn 8 ở đâu ???

Thảo luận trong '[Win] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi vasino09, 24/10/12. Trả lời: 54, Xem: 4683.

1. vasino09

vasino09 Thành viên

2. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

bạn ở đâu, nếu ở tphcm muốn chép đĩa win8 thì mình chép dùm cho bạn vài cái xài chơi, xài máy cái đĩa cài tự động đó thì dùng cho mấy nơi nào cài đặt số lượng lơn thôi, chứ nếu cá nhân thì cài win xong r cài phần mêm sau thì sẽ ok hơn

cuong261th thích nội dung này.
  3. cuong261th

cuong261th Thành viên

Win 8 này là bản chính thức hay là dùng thử vậy bạn thecuong, không biết có c r a ck được ko. Mình đang xài win 8 bản dùng thử 90 ngày, giờ còn có 5 ngày thui

4. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

win8 của mình là bản chính thức, cài xong active by phone bằng key mak, cũng có phần mềm active nhưng, nhưng hiện tại thì xài active by phone vẫn ngon hơn active bằng phần mềm bạn nhé.
    Bạn vào đây xem cách active by phone nhé http://www.tinhte.vn/threads/1591157/ nếu làm không được thì bạn post lên rồi mình làm dùm cho, mình không có online thì cũng sẽ có những bạn khác làm dùm ak

5. ntwo1991

ntwo1991 Thành viên

bây giờ còn active by phone được ko vậy mấy sư huynh? tải bản win 8 chính thức ở đâu vậy ạ? tớ đang dùng bản 90 ngày mà sắp hết hạn rồi. hix hix

6. ntwo1991

ntwo1991 Thành viên

sao bản này nặng thế sư huynh? bản dùng thử chỉ 2,34gb thôi mà

7. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

bạn có quyền k tải về nếu thấy nó nặng

8. phantung91

phantung91 Thành viên

bac thecuong ơi,cho e hỏi là e tải bản win8 của bác về em phải bunr vào đĩa thì mới cài đc ak

9. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

bạn burn ra cài cũng được, tạo usb cài đặt cũng được, cài trực tiếp trên ổ cứng cũng đợc, mà nếu bạn có usb khoãng 4gb thì bạn tạo usb cài đặt, cài bằng usb rất nhanh.

10. phantung91

phantung91 Thành viên

anh thecuong ơi,giúp e cài win8 = usb với

11. sagittarius1312

sagittarius1312 Thành viên

12. casanava90

casanava90 Thành viên

Bác vào MyDigitalLife tải iso của Win8 về

13. fermin_t4

fermin_t4 Thành viên

anh ơi.a có thể chép cho e vào đĩa dc hok hả anh.nếu được a cho e xin địa chỉ chỗ mình để e ghé qua chép vs :)

14. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

bạn ở đâu z

15. fermin_t4

fermin_t4 Thành viên

E ở q12.

16. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

mình ở dưới q7 lận xa quá nhỉ

17. fermin_t4

fermin_t4 Thành viên

iu sao xa thế.lần trước e cũng có tải 1 bản nhưng khi boot vào đĩa cài đặt thì lại không được.dg tính tìm mua đĩa bán ngoài..mà thấy a nói vậy nên hỏi a vậy a có làm trong nội thành hok ạ

18. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

bạn ở q12 mà đường gi thế, để bửa nào mình về củ chi mình ghé mình chép cho file iso win8, tại nhà mình ở củ chi hihi. Mình có làm trong nội thành

fermin_t4 thích nội dung này.
  19. fermin_t4

fermin_t4 Thành viên

e ở đường hà huy giáp.chỗ ngã tư ga đi lên ngay trường cao đẳng điện lực ý ạ

phuongthinh thích nội dung này.
  20. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

sao xa vậy ta hihi

fermin_t4 thích nội dung này.