Mua Điện Thoại BLACKBERRY ở đâu?

tuongs2001
29/2/2008 1:21Phản hồi: 22
Mình muốn mua 01 cái BLACKBERRY nhưng không biết mua ở đâu có uy tín và máy có Wifi thì khoảng bao nhiêu.Xin các bác giúp đỡ với.

Xin cám ơn.
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác qua 226 lê trọng tấn chỗ anh Quí đó
Địa chỉ này là ở đâu vậy bác, ở HCM hay HN vậy bác.Con BB co Wifi gia khoang nhiêuu vây bác biết thì giúp đỡ mình với nha.Mình đang ở HCM.
địa chỉ này ở HN,giá con BB có wifi là khoảng từ 7-->9t bác ạ
Mình cũng muốn mua 1 con 8700g, hỏi chỗ 159 Vọng thì bảo hết hàng, bà con biết chỗ nào bán uy tín mách em với. Tks nhiều!
Mua BB ở đâu ư - quá dễ và đơn giản!!!!

Để mua BB hiện nay tại VN có 2 cách:
1- Hàng xách tay mang từ nước ngoài về sau đó unlock để sử dụng tại VN
Cách này thì yên tâm vì hàng mang xách tay nói chung là tốt. Nhưng sau đó bạn phải mua code unlock máy để sử dụng được các mạng GSM, CDMA . . .
2- Mua tại các cửa hàng bán BB hiện nay. Cách này may rủi thì bạn chịu, tỷ lệ là 50/50. Có rất nhiều địa chỉ để bạn chọn máy, theo tôi tốt nhất là khi mua bạn nên kiểm tra theo 6 bước quy định tối thiểu nhất. Nếu vượt qua 6 bước là 0K. ( Còn nếu ko biết thì tự tìm hiểu trên diễn đàn ) Nếu ko được thì gọi cho tôi 0916006390. Sẽ tư vấn miễn phí giúp bạn và nếu có thời gian sẽ mua giúp hộ bạn. chúc may mắn
6 bước là gì bác nói rõ cho anh em biết được ko 🤔?
Bác lên mua con 8820 theo em con này dùng Wiffi tốt mỗi tội không có chụp ảnh giá cả phải chăng .... thằng bạn vừa mua con này bên Tien Cuong Mobile 127 thái hà - HN giá 7t2 thẻ 128 MB mới và Full box
thk143
TÍCH CỰC
16 năm
Ở 210 Khương Đình giá là 6,8tr nhé
lúc thì 6,8T lúc thì 7,8T
chả biết đâu mà lần bác ạ
babykane
TÍCH CỰC
15 năm
Bác mua ở đây là lầm chắc ... ở đây làm ăn kì cục lắm bác ơi ... hôm trước bạn em mua nhầm hàng dolly nè ... khi lại thì họ ăn nói cộc cằn ... khó chịu .. không xem trọng khách hàng gì cả ..:no6xn:
Thế mua ở đâu uy tín nhỉ, mình tham khảo qua diễn đàn thấy có vumobile, rauvang, 37b Bach Mai, 226 Le Trong Tan với ở tungseu. Dạo qua mấy cửa hàng này thấy có vumobile là có bảo hành 12 tháng hàng có code.
cugieo
TÍCH CỰC
15 năm
Nếu đủ khả năng tài chính bạn vào viettel mà mua cho yên tâm, còn nếu không thì mua ở các cửa hàng bán BB nhu vumobile, rauvang, 37b Bach Mai, 226 Le Trong Tan với ở tungseu... tất nhiên biết chọn sẽ khác.
khoaviet
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tùy khả năng của bản thân thôi bác ei,nếu có đk thì cứ mua của viettel ý,hoặc mua của các bác ship hàng từ mẽo về.Ko thì mua ở những chỗ uy tín thì giá có thể ít hơn.mà nchung lỗi của BB thì hầu như 95% đều chữa dc hết mà:p
Vì khả năng của bản thân ko chơi nổi bọn viettel nên mình mới tham khảo các của hàng ngoài đấy chứ 😁. Rất tiếc là mình cũng mới tìm hiểu dòng này thôi nên ko biết chọn đâu, mình chọn theo tiêu chí cửa hàng uy tín trước :D
Khai xuân với BB! Chỉ là thảo luận thôi mà?!

😃😃
Bác này hơi bị tự tin đó, với kiểu bán hàng của các bác thương gia như hiện nay, chưa ai dám vỗ ngực xưng tên là mình phân biệt được 100% máy xịn đâu nhé. Còn cách bán hàng như thế nào thì bác hãy dạo một vòng diễn đàn sẽ rõ.
Với mong muốn chia xẻ với bác, em khuyên bác thế này: Việc chơi BB hiện nay là chấp nhận rủi ro cao. Nên để giảm thiểu rủi ro đối với người mới chơi: 1# là mua hàng chính hãng Viettel hoặc xách tay có nguồn gốc chứng thực hải quan đàng hoàng - tất nhiên là giá rất chat rồi - bác có thể tham khảo giá ở viettel 2# là dùng hàng dolly cho nó rẻ. Việc chọn hàng dolly cũng khá phức tạp, theo em có 02 cách: 1# mất tgiaan dậo khắp diễn đàn, nghe ngóng các thần dân BB thổi lỗ tai nhau địa điểm bán BB rồi sau đó 50/50 may nhờ rủi chịu lụm đại một cây về dùng. 2# nhờ bác nào có kinh nghiệm chơi BB cứng một chút, cafe giao lưu rùi nhờ họ đi lựa dùm cho.
Mặt khác, bác củng nên tham khảo trên diễn đàn thật kỹ các kinh nghiệm chia xẻ của ng chơi trước đối với từng dòng để chọn cho mình model thích hợp nhất. hãy nhớ thao trường đổ mồ hôi, xa trường bớt đổ máu: càng tìm hiểu kỹ càng đỡ mất tiền oan.

Trên diễn đàn hiện có nhiều bác ship derect từ châu Âu, Mỹ về, các bác tham khảo thật kỹ rồi đặt vấn đề ship hàng, tất nhiên $ cũng là một vấn đề để tham khảo nhưng hãy chú trọng đến các vấn đề đảm bảo khi sử dụng.

Thân 😃😃
ngày xưa mình cũng cùng 1 câu hỏi như bác này! hehe, dưng mà bác này hỏi từ năm ngoái mà sang tận năm nay nhìu bác còn nhiệt tình quá ha!😁
thế cuối cùng rồi bác mua ở đâu :D
Cũng vẫn có câu hỏi trên nhưng với model 8320 sunset ở HN thì mua ở đâu là an toàn nhất hả các bác?
mua điện thoại Blackberry hàng tốt

Bạn ơi mua điện thoại Blackberry hàng loại tốt thì cứ bỉu họ mở máy cho xem main nha........ với cả xem phan MSM xem đã nhập code chưa
Bác lên eBay mà mua hàng ý, em thấy ở eBay giá điện thoại cũng phải chăng lắm, mà ship hàng về từ Mỹ không lo hàng giả nhé 😃
virutmath
TÍCH CỰC
14 năm
bó tay, topic này từ năm 2k8, gần 2 năm rồi moi lên làm j ko biết
Mình đang cần bán 1 em BB 8700c mới 90% còn đủ phụ kiện, key pm chat BeeJive xịn.Phát giá 650k bạn nào quan tâm alo cho m theo số 0988.401.814. Cảm ơn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019