mua dien thoai o vien thong a

10/7/2012 10:5Phản hồi: 15
cho em hỏi nếu mua điện thoại ở viễn thông a mình đòi máy còn nguyên seal có được không nhỉ. à. mua ở đấy có được chọn màu không các bác. bác nào có số của vta cho e vs. mạng viettel càng tốt. khiếp. gọi vào hotline của nó chả có ai nhấc máy đã 100 rồi. nhoắng cái hết mấy chục. sởn da gà quá! VÀO HELP EM VỚI CÁC BÁC
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

viễn thông a bán mắc lắm, hôm trước ra hỏi con GS290 của bác thì nó nói đây là hàng cũ. nghĩa là hàng xài rồi và ko xài được nữa thì bán lại với giá 1tr3. em chạy ra tuyền thông mobile thì bán với giá 1tr9.
mua ở đây ko bao giờ có seal cho bạn đâu vì nó đã gỡ ra để dán tem của cửa hàng rồi
@thanhtuan149 Ừ. việc đấy kũng không quan trọng lắm nhưng mà vấn đề là bên trong ấy. ko biết có còn nguyên túi của các linh kiện vs lại máy còn nguyên bọc giấy bóng bên ngoài không. các bác thử vào trang này xem hộ e này. đây là hàng còn nguyên đấy mặt sau nó có một miếng dán mỏng CÁC linh kiện vẫn còn nguyên trong túi này. bác nào ở gần VTA dành chút time ghé qua xem giúp e nhaz
cái bên trong thì bạn cũng đừng mong nó còn vì nhiều khách tới xem rồi bóc ra dán lại tùm lum ak`, nhưng nó là cửa hàng có uy tín bên VTA thì mình ko biết sao nhưng bên TGDD cho đổi mới trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng
@thanhtuan149 ui bạn ơi. bên tgdd thỳ ns làm gì! đắt hơn cả niêm yết ấy chứ. thế bạn mua ở VTA bao giờ chưa. hay bạn bè bạn có ai mua ở đó chưa. Chất lượng ra sao hã bạn?
có thằg bạn mua cái 5233 ở VTA đag xài bị hư hên là còn BH, nhưng hàng thì chất lượng công ty nên ko có lo
@thanhtuan149 ờm. thế thì cám ơn bạn nhaz. chắc mua online ở VTA cũng được. cùng lắm là lúc mua bắt nó đọc imei cho mình check imei rùi bắt nó mang màu nào, hàng còn trong túi, nếu không thì mình không lấy vs lại bảo là nếu lần này mua dùng ngon thì lần sau giới thiệu pạn bè mua. hihi. không đưa hàng chuẩn cho mình hơi phí. xong thì ok luôn cũng được. à thế lúc đem đy bảo hành có mất tiền không nhỉ. mình thì ở xa chắc gửi cho nó bảo hành mất cũng khá nhiều đỉnh đấy hix
máy còn BH thì đương nhiên ko mất tiền, bạn mua thì cứ việc check đầy đủ thoải mái ko sao cả
@thanhtuan149 ừm. Thế thì cuối tháng pải tậu 1 em ms được. cho mình làm phiền bạn 1 câu nữa. đừng giận nhez. hihi. mình mua online chứ không đến cửa hàng mua thế thì có được đòi số imei không nhỉ??????
Có chỗ nào bán điện thoại rẻ mà chính hãng không các bác ơi?
có mấy tiệm xt vẫn có bán hàng công ty có rẻ hơn TGDD và VTA 1 chút
nếu bạn mua onl ở VTA thì gọi hỏi nó trc' mua bị lỗi có đổi mới dc ko, cách kiểm tra Imei thì bạn bấm *#06# rồi so Imei đó với trên hộp có trùng ko
Nếu mua Nokia hoặc SS thì bạn lên web của 2 hãng đó sẽ có cách kiểm tra thời hạn BH nhé
@thanhtuan149 Cám ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ nhaz
@thanhtuan149 cho mình link của mấy chỗ bán hàng cty rẻ đy. Đừng chỉ những quán đt lẻ nhaz. mấy chỗ đó luộc đồ kynh lắm
à. hay bạn ad nick này của mình vào nhé. nick nào cũng được
yahoo: Nobita_channgay_Xuka
facebook: tuna.facebookonline
khi nào ad xong nhớ gửi tin nhắn cho mình. lúc nào bạn online thì nói chuyện cho dễ. đằng nào thì vẫn mở được 1 trang tinhte một trang facebook được mà . hì
@Kiều Công Hoàng Anh đã add yahoo ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019