mua hàng ở nguyên thảo mobile có tốt hay không

Thảo luận trong 'BlackBerry 87xx' bắt đầu bởi hyohi85, 2/8/12.

1. hyohi85

hyohi85 Thành viên

đây là lần đầu tiên mình mua và sử dụng blackberry
    vậy các bạn cho mình hỏi có nên mua điện thoại blackberry ở nguyenthaomobile.mov.vn hay không mà cụ thể điện thoại mình muốn mua là 8700
    xin cảm ơn nhiều
    :
  2. nghia149

nghia149 Thành viên

Mình chỉ hay lang thang trên internet tìm được 1 link không biết có hữu ích cho chủ topic không và cũng không biết có phạm nội qui tinhte chúng ta ko , nếu phạm luật tinhte thì mong mod bỏ qua e vì e chỉ cung cấp thông tin tham khảo cho chủ topic thôi ạ . Link đây
    hyohi85 thích nội dung này.
  3. hyohi85

hyohi85 Thành viên

vay ban co the chi cho minh cho mua 8700 gia re hay khong
    xin loi vi hien tai minh khong the bam tieng viet co dau duoc
  4. nghia149

nghia149 Thành viên

HCM bác thử pm thương gia COSOVO xem
  5. bacbafi90

bacbafi90 Thành viên

Mjh mua 1e 87g o nguyenthao day vo g nhug ruot v pan fjm thj cua vodafone xaj cug ok kaj san phan mem cho mjh lun gja 450k vo thay on k pj suot j nhjeu, may 430k thj may cu tray hon chut may k moj 99% nhu wag cao tren web dau , o do cug co pan 88..thay moj gja khoag 700k co the nho, o duog lanh bjnh thag vo hem khoag 10m la thay pua mua co 1a va 1e pan mac do hoj pj sexy hj ak gan do ngay duog 3t2 cug co cua hag djenthoajdoc pan gja 420k pua mua con 1e k dc moj lam wa pen nguyenthao lam e 450k lun mjh thay 2 cho do b co the wa laj tham khao thay e nao dc thj xuc
  6. heocon_2590

heocon_2590 Thành viên

khuyên nên tránh xa ra, phốt nhiều lắm dồi :D qua cosovo mà chiến thôi :)
  7. kail1516

kail1516 Thành viên

1 phiếu cho bác Hải cosovo bạn cứ wa bác hải mà lụm 1 e đảm bảo sẻ thích ngay .máy chất nhưng cái thích ở bác hải là bác chăm sóc khách hàng sau khi mua là số 1
  8. Luffy95

Luffy95 Thành viên

như mấy bác trên nói. chứ bác cứ tìm lung tung dễ dính lắm