mua HP ở HANOILAB có được không các bác

masonuce
16/7/2009 16:0Phản hồi: 141
Em đang định mua con HP ở Hà nội lab

các bác cho ý kiến nhé

phục vụ thế nào?có chu đáo nhiệt tình không?
có hỗ trợ khách hàng sau khi hết bảo hành không?
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
chưa bác nào mua à...............................................
Bạn thích chú HP nào thế. Em bảo đảm là nguyên thùng nguyên kiện luôn. Bảo đảm với các bác là chưa có dấu vân tay luôn. Khi mua, anh có thể sử dụng máy tính của bên mình hoặc là chú HP mới của bạn để kiểm tra trên website HP, nếu thấy không đúng thông tin như đã đăng, bạn được quyền trả hàng.
Bên mình hổ trợ bạn về soft. Sau khi hết thời gian bảo hành,nếu máy có trục trặc về phần cứng thì bên mình sẽ cung cấp cho bạn các địa chỉ sửa chửa đáng tin cậy để bạn xem.
Thân.
E mua tới 6 con ở đấy rồi đấy 😁 thế đã đủ giải thích mọi thắc mắc của bác chưa ^^. Bác hoàn toàn yên tâm về chất lượng tới dịch vụ sau bán hàng của HNL - SGL nhé.
nguyencoi
TÍCH CỰC
15 năm
nếu khi nào bác mua con thứ 7 thì pm cho tôi nhé :D sẽ có giá tốt cho bác
Em cũng đã lấy 2 con DV6T-1200 ở Hanoilab rồi ! Giờ đang rình em HDX16T P7450/BluRay/Full HD đây mà bác ấy không có :no6xn: !
HDX 16t bluray bên mình đã về rồi full HD thì phải 2 tuần nữa mới về cơ 😁
Lâu vậy không biết có đợi được không đây:confused1bb:
nguyencoi
TÍCH CỰC
15 năm
Bác này tiêu đề thì hỏi Hanoilap bên trong thì Hanoilab
tôi thấy ok lắm hàng của họ là hàng order bên mỹ nguyên niêm phong nhất là với HP bạn có thể bảo hành tại vn đuoc, tôi từng mua môt con DV9700t ở hanoilab dùng đến bây giơ chua bi sao cả, mỗi tội phải chờ hoi lâu 3 tuần kể từ khi bạn đặt tiền cho họ(nhưng minh nghĩ cũng đáng thôi bạn ah) quan trong đuoc hàng chuẩn , mua mây đồ này ơ phân phôi vn chán lắm , bảo hành suốt ngày
nguyencoi
TÍCH CỰC
15 năm
hàng build thì đợi 3 tuần còn hàng có sẵn thì bác xem trên web qua ưng là lấy ngay được
wuhoatu
TÍCH CỰC
15 năm
Thấy mấy bác hanoilab giải quyết BH bên voz cực tốt, được mọi người đánh giá cao.
utada286
ĐẠI BÀNG
15 năm
cũng có vết rồi,bác qua bên www.ddth.com xem, đố bác đánh được từ hanoilab với saigonlab đấy , bị cấm mà. google cái là biết ngay.
wuhoatu
TÍCH CỰC
15 năm
Nói thực là cái ddth mình tham gia từ rất lâu rồi, nhưng giờ chỉ thi thoảng ghé chút thôi chứ cái mục laptop bên đó bây giờ chủ yếu để mấy ông bán máy vào choảng nhau. Chán.
nguyencoi
TÍCH CỰC
15 năm
Nhưng cái chính là không phải ai cũng là thành viên lâu năm của các dd như bác
nhưng thực tình thì các bác cùng nên qua xem trực tiếp hàng họ những nơi bán xem có còn nguyên niêm phong thùng không rồi hãy quyết định mua khi đó vẫn chưa muộn
ducanhtrieu
ĐẠI BÀNG
15 năm
các bạn cho mình hỏi HP 8710w mobile station và dòng HP HDX 16t, 18t. Nên chọn dòng nào hơn vậy, mình đang phân vân 2 dòng này.
ro rang nếu bạn có đủ tiền thì dòng HDX quá tuyệt ko còn gi bàn vì dong đó chuyên trị multymedia và game , tuy nhiên nên lấy dòng
16t(khác mỗi cái màn hình là 16 inch) dòng 18 chỉ thich hop để một chỗ mang đi lại ko tiện vì nó quá to và nặng
mua máy HP ở HNlab bác cứ chọn em nào model mới, nguyên thùng là yên tâm rồi, em mấy lần ra đấy mua cũng như thế, máy HP có hãng lo BH rồi là mình yên tâm
nguyencoi
TÍCH CỰC
15 năm
Máy gì cũng cần nguyên thùng hết không chỉ HP đâu nhé 😁
nguyencoi
TÍCH CỰC
14 năm
Có bác nào muốn xem khui thùng thì vào đây
http://saigonlab.com.vn/forum/showthread.php?t=1430
simhoang
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình muốn bán không được lại có người mua. core i7, Ram 6Gb, HDD 500Gb dùng sướng nhưng vài tháng rồ cũng thấy chán. tốn nhiều tiền quá!
nguyencoi
TÍCH CỰC
14 năm
Quan trọng là giá cả bác ah
simhoang
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác nói vậy là sao nhỉ? hay là up lên quang cáo vậy bác
nguyencoi
TÍCH CỰC
14 năm
Ý là quan trọng HP giá rẻ hơn so với các model khác cùng cấu hình đó bác
ồ. HNL uy tín thế mà em ko bít địa chỉ nà. Bác nào biết chỉ em với
các bác cho em hỏi tí. Dell thì ko có hãng bảo hành ở VN à, thế này thì mua hp có vẻ yên tâm hơn các bác nhỉ. Thông cảm, em là gà.
Dell cũng có thể chuyển bảo hành về Vn để bảo hành chĩnh hãng như HP được bác ah
Chưa từng mua nhưng nghe tiếng tăm rất tốt.
Thanks bạn , vậy khi nào có dịp hoặc người qoen bè bạn giới thiệu và qua ủng hộ nhé
mua ổn. nhập hàng đi bác chủ xị
Thanks bác đã tín nhiệm Hanoilab -Saigonlab

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019