MUA IPAR AIR Ở CELLPHONES HAY ISHOP

HoKhoaVu
21/11/2013 15:18Phản hồi: 10
Tình hình là em chuẩn bị xúc 1 em ipad air xem qua 1 lượt các cửa hàng thì em chọn ra được 2 cửa hàng ưng ý
1 Cellphones
2 Ishop
Các cao nhân có kinh nghiệm vào phán giúp em với ạ
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thêm cả Shopdunk , Hoàng Hà và Nhật Cường nữa cho phong phú !
Câu trả lời vẫn là như nhau !
Các cửa hàng khác thì em ko biết, nhưng ishop thì đừng nên bác ạ. Ở đó bán máy thì nhanh nheng bảo hành thì lâu kinh khủng. Hồi trc e ra sửa ipad mà nhân viên ở đấy om mất 2 tuần ko làm dc gì, em tức quá cầm máy về thì thấy nhân viên toàn dùng máy mình vào fb với chơi game, lại còn làm móp cả máy , về nhà em mới bit.
Bác tránh xa ishop bà triệu ra nhé.
iptran68
TÍCH CỰC
10 năm
Ngày trc minhd hay mua ở cellphone nhưng hôm trước dẫn bà chị đi mua con ip5 thì cellphone nó luộc mất củ sạc zin-> giờ mình cạch! Giờ mình hay lựa chon techland!
@iptran68 Sao bạn không đem lại cửa hàng gặp người chủ xem họ ăn nói thế nào.Vì theo mình biết tất cả PK bán ra đều có tem của của hàng,chối được hay sao?Mà bạn có chắc là đồ zỏm không?😁
bum anh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@buikhacthinh cái này khó phân biệt quá, mình mới bị hớ mua ipad 4 64gb 4g wifi của tụi shop dunk mà bị trôi mất mười mấy ngày bảo hành, không biết tụi nó đã làm gì chưa, chả biết phụ kiện theo máy có zin ko nữa 😔. haizz... tại lúc mua vô ý quá....thấy rẻ nên ham
iptran68
TÍCH CỰC
10 năm
@buikhacthinh À lúc đó bà chị mình đang chuẩn bị trả tiền thì mình phát hiện ra, thế là mình về luôn. May mà chưa lấy. Mình có hỏi cậu nv:"phụ kiện bên bạn thế này á" -cậu nv trả lời:"bên e chỉ có sạc thế này"
sao cellphones nghe bảo uy tín lắm mà thấy dạo này nhiều người kêu dính phốt thế nhỉ. Chắc h thì techland là nhất à mọi người
iptran68
TÍCH CỰC
10 năm
@ngtienminh93 Cellphone ngày xưa thôi, giờ thái độ và cách phục vụ chán rồi! Mình ngayd trc cũng mua ở đó thấy khá hài lòng nhưng time gần đây thì...bác cũng có thể vào xây dựng thương gia mà xem!
cho e hỏi luôn là cáp ipad air có seri hay chữ j không ạ? hôm trước mua ở đó cáp k thấy có j hết (cáp lighing)
bum anh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Wol9x cáp ipad air cũng như ipad 4 đều có chữ in nhạt cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019