Mua Iphone 4 ở Hải Phòng không phải xếp hàng ....!

luutrungkien
30/9/2010 5:36Phản hồi: 1.210
1.210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thấy bác luutrngkien bảo sáng vừa qua cọc nó có dấu đàng hoàng mà . Mà bác được 2 bản ko 1 bản bác cầm 1 bản nó cầm ....
Phải có dấu chứ.Lấy hẳn dấu G Đ cgi nhánh đó luôn
Oạch . Sao Bảo VNP chỉ bán cho những người dụng mang VNP trả sau mà 😔 . Lạ nhỉ ........ bác Vịt Teo mà nó cũng cho cọc à . Bùn cười was😁

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:38 AM ----------

Bác sanriu ơi bác là người bên VNP chắc bác hiểu rõ quy định của VNP nhất . Vậy bác cho hỏi đợt này em dùng mang. Mobi liệu VNP có cho em đặt hàng ko....
Khổ nhỉ bác ra mua không có sim vina thì lúc đó đăng ký 1 cái sim vina trả sau nó cấm bác à
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
14 năm
sáng nay mình cũn đặt cọ ở VNP.Mình có hỏi nhân viên nếu lâu quá k lấy đc máy e rút lại tiền cọc đc k chị.Họ bảo có.Mình đặt cả 2 nhà mạng.Bên nào có trước lấy trước.VT thì chưa đặt cọc tiền
Đếm ngược 10 ngày nào các bác 😁
Có bác nào đi đặt cọc vnp với e ko?Chiều e qua đón đi cho vui ạ ^ ^
hocon60
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bác HP tập trung 1 bữa chứ nhỉ? Vụ này đông vui quá ha
Có khi tập hợp các bác đóng cọc thành một group cafe đi các bác ơi 😆 😃) 😃)
Có dấu đã thu tiền của Vina mà. Thực ra tớ nghĩ là đợt này có hàng thôi. Vì bọn nó không dám thu tiền mình bố láo đâu. Nó mà bố láo mình chửi chết mẹ chúng nó.
Bây giờ mình đợi đến 15 xem thế nào. Cũng chả vội gì mà
appleBowl
ĐẠI BÀNG
14 năm
hiz, lịch sự văn minh đi bác ơi, mắng mỏ là được rồi, đừng làm hình ảnh người HP chúng ta bị xấu đi trong mắt mọi người
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hải Phòng điểm danh 1 phát nào 😃
Tớ là một nào.
Điểm danh để có gì hò anh em đến đánh hội đồng
HP chắc mấy em nghe tiếng tè hết cả ra Quần ấy chứ.kaka
E 1 chân,hic mình đi đặt cọc nó cho cái giấy nháp
hocon60
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tập trung nào anh em...
Mình vào tinhte đã lâu mà cũng chưa có dịp Off Hải Phòng phát nào cả.
Không liên hoan đc 1 bữa thì cũng làm 1 phát caFe chứ
Những bác nào hôm nay đi đặt cọc nó cho cái tờ giấy nháp vàng vàng mang về đi cùng e lên đổi không
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
14 năm
có e nè.Đổi giấy gì hả bác
Bác nào đi đổi giấy nháp vàng ới em một tiếng nhé O9135O-2222
Giấy đặt cọc mà nó cho tờ giấy vàng bé tí chứ sao nữa
Cám ơn bác 0975 xxx 076 nhé bác là bác nào trên này đây nhỉ :inlove::inlove::inlove:
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
14 năm
ui mọi người ai đi chưa.e đi với.ai đi ới e 1 tiếng.E tên Phương.Số dt 0983999930
hocon60
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em hỏi tý các bác ơi. Có bác nào biết ai bán Acc itunes ở Hải Phòng mình kô? Em lên mạng gọi theo những số điện thoại bán thì tò tý te hết.
DM số em là rõ đen các bác ạ . Vừa nãy 4h em wa 4 Trân Hưng Đạo và được thông báo là ko nhận cọc nữa😔 . Em nhân viên tóc xoăn nói : " Bên em ko nhận cọc nữa anh à , vì đợt 15/10 này nhập về có 5 chiếc và đã có 5 khách đặt rồi " . Bọn em ko biết bên trên gửi về cho bn chiếc nên ko dám nhận cọc của khách , nếu đến hôm đấy mà bên trên gửi về ít máy thì ăn nói làm sao với số lượng khách cọc hả anh " . Vậy là mình lại lủi thủi đi về , bùn . Nhưng tại sao Hải Phòng 1 trong 3 THành phố chính của Việt Nam mà Vinaphone đưa số lượng IP ít vậy . Hày là khinh Hải Phòng:((
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn thick lấy thì để mình xem mình mà lấy đc máy bên Vt thì mình nhường bạn giấy cọc
Ok thanks bác nhá 😁 . Bạn cho mình số phone , khi nào bạn lấy được m\áy bên VT thì nói mình 1 tiếng nhá:X

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

Đây bác nào còn thừa xuất nào cho em xin số điện thoại , hôm nào đi lấy cho e đi cùng tóm 1 em nhá thanks các bác
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
14 năm
số dt mình là 0983999930.nháy e phát e ghi.bác tên j thế nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019