Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mua Iphone 4 ở Hải Phòng không phải xếp hàng ....!

luutrungkien
30/9/2010 5:36Phản hồi: 1.210
1.210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Số bác quá đen,chắc tại lúc nãy e ra e bảo với nó là chẳng may có người đến trước e nhận máy thì lúc đấy giấy đặt của e không có dấu đỏ thì sao

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

Dạ e ạ ! bác nào giấy vàng mà chưa có dấu ra xin nó cái dấu vào mông đi nhé
Mẹ chán Vinaphone làm ăn chán quá . ĐỢt 1 đã ko nhập về cái nào , đợt 2 nhập 5 chiếc quá trêu người 😔 . VINAPHONE làm ăn quá chán . Ae Hải Phòng ko thể nào ngẩng cao đầu khi còn những dịch vụ như Vinaphone kiểu này
E còn 2 suất mua iphone 4 của vịt teo đây,bác nào cần e nhường lại cho nhé.1 con 16g bản vịt teo,1 con 16g bản quốc tế ! He he
May quá em là người thứ 2 em đóng cọc 4h chiều hôm qua he he he he :inlove::inlove::inlove::inlove::inlove: . bác yunachan 0975 chắc là người thứ 5 he he hê
đây bác ơi :X nhường em con 16gb QUỐC TẾ BÁC ới . :X:X:X

---------- Post added at 04:58 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

Giờ phải làm sao hả bac yunachan
Giờ bác cầu chúa thôi 😁 chạy ra 62 lạch tray xem tình hình thế nào
Viettell thì hình như mùng 10 mới có thì phải , mà bên Viettel no có cho cọc tiền đâu , Chỉ có đăng kí online thôi mà😔

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

VỪa cũng đăng kí online 1 cái . chả biết thế nào nũa bùn quá
trphong
TÍCH CỰC
13 năm
Viettel thì em gọi đt hôm qua bảo 2 tuần nữa mới có bác ạ
ựa . Sao bọn nhân viên trực điện của VT làm ăn như .... nhỉ . Lúc thì 2 ngày lúc 3 ngày lúc mùng 10/10 giờ 2 tuần . Hài quá , tình hình này ko bít bao giờ mới được cầm IP4 bùn quá
Bên 62 lạch tray hôm 30.4 nó có nhận đặt cọc mà,bác lên cả trang vio.vn của vịt tel mà đặt

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

E cuối tuần này đặt 3 con mà giờ mới có tiền đủ cho 2 con,cuối tuần mà ko đủ tiền bác nào có nhu cầu đi với e giả tiền cầm máy về luôn
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn đi xin dấu chưa ....?

---------- Post added at 05:10 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

số dt bác bao nhiêu thế nháy e phát 0983999930.e tên Phương
Dấu e lấy rồi,e bảo cả bác gì tứ quý 2 mà !
Khi nào có hàng mà e ko đủ tiền lấy thì e sẽ thông báo ngay để bác nào nhanh chân đến lấy hộ e
Chú em là người thứ 2 à? Anh là người thứ 3 nè. Anh đặt cọc 9h sáng ngày hôm nay và là người thứ 3. Anh thấy trong sổ màu đỏ của con bé ấy ghi thế.
Nó cộp dấu đỏ vào tờ đặt cọc của anh. Mong rằng 15-10 này có hàng nhỉ, hehe. Khổ thân chú lâptrinh, đến thì hêtd máy
Quái bác thứ 3 thì e thứ mấy,sáng nay e ra lúc 8h kém mà
đó số em đấy , em tên Trường nhé . hôm nào bác đi lấy nháy em phát để em chuẩn bị $$

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

Sáng nay mình định đi rồi , nhưng buồn ngủ quá , cứ nằm ở nhà 😔 . Giờ đi thì quá muộn , :((

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

ok bác nào mà lấy ko hết được thì thông báo cho ae để nhảy vào nhé😁
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
dân HP lấy máy đc làm bữa off cái nhi....
Từ giờ đến 15.10 những ai có được iphone 4 thì điểm danh đi nhậu nhé,e thì lấy được máy từ hôm 30.9 rùi 😁
Ý kiến hay ....! ae cùng cố gắng để ai cũng được nhá :X . Bác phương nhớ nhé lấy được hàng VT nhường em hang VNP nhá . Thank bác

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

:bounce::bounce:Ý kiến hay ....! ae cùng cố gắng để ai cũng được nhá :X . Bác phương nhớ nhé lấy được hàng VT <==> VNP nhá . Thank bác:running:
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đc rồi yên tâm.Chỉ sợ cả 2 đều k lấy đc 😔
Chúc các bác ngủ ngon , còn 9 ngày :x
Anh em đâu rồi, đã ai nhận được điện thoại đến nhận hàng chưa?
ủa 15/10 mà bác hôm nay mới mùng 6 zz . Làm gì mà nóng vội thế😆
Thằng em đã đặt được Iphone 4 chưa? Anh đặt được của Vina nhưng có 1 xuất ngoại giao nữa ở Viettel, cái nào có trước thì lấy cái đó. Chú cứ để lại điện thoại, nếu lấy bên nào thì xuất bên kia anh sẽ nhường cho chú.
Nghe chú kể đi đặt thì hết xuất nghe thương quá
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
e cũng đặt cả 2 nơi.Nếu bác k lấy bên Vt thì nhường e nhé.e dùng sim VT nên thick dùng Vt hơn.số dt e là 0983999930.e tên Phương.có j bác alo e nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019