Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mua Iphone 4 ở Hải Phòng không phải xếp hàng ....!

luutrungkien
30/9/2010 5:36Phản hồi: 1.210
1.210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hocon60
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lại chẳng nóng. Ruột gan em lộn hết cả lên đây. Lần trước dẫn ông anh đi đặt hàng đầu tiên. Cũng tại em chủ quan, coi thường IP4 quá nên giờ bị nóng ruột
sặc 😔 nhường em nè chả đặt được ở chỗ nào cả móa . :( Từ giờ đến hôm đấy bác nào lấy Máy mà còn thừa suất thì hét 1 câu để em nhảy vào nhé hehe :mad:
Ok với phuong16hp và chú laptrinh, nếu anh thừa bên nào sẽ nhường bên đó cho anh em thôi.
Hôm đó các anh em xong việc thì mọi người tập hợp đi nhậu một bữa nhé. Chắc 15 này anh em có hàng thôi. Lấy xong máy thì đi nhậu
A e mua được ip4 vina với viettel sau ngày 15 đi nhậu một bữa thêm bạn bớt thù nhé :mstickle::mstickle::mstickle::mstickle:
hocon60
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ok men. Mặc dù không mua đc cũng phải đi đú với anh em 1 bữa nhé. Cái công cuộc xếp hàng với đợi chờ mệt mỏi lắm cơ.
Mình là Tiến: 0915.036.538. Xin đặt 1 chỗ trước.
Ok các bác Hải Phòng lập group ĐÓNG CỌC và CHỜ ĐỢI đi cafe đê
Em là Huy nhé sn 1984 cho dễ xưng hô
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
E là Phương sdt 0983999930.e sinh năm 1990.Chắc ít tuổi nhất 😃
Hôm đấy sẽ gọi điện tập hợp anh em. Mà chắc là hôm đó sẽ có nhiều anh em gặp nhau ở chỗ nhận máy. Nhận xong là coffee nhé
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
ok 2 tay luôn 😆)))))))))))))))))))))))
Bác đến sau có số của e rồi nhé 076
appleBowl
ĐẠI BÀNG
13 năm
các ae cứ thế này thì mấy tay cửa hàng biết phải làm sao đây
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kệ chứ.cho chúng nó chết đói.😃
Ui trời, xôm ghê quá. Dân Hải Phòng mình cũng đông người mê Iphone quá. Tiếc là không mua không thì cũng vui và hồi hôp cùng các bác.
nhìn các bác hồi hộp chờ đợi mà nhớ lại 2 tháng trước cũng vậy mất ăn mất ngủ chờ cái Iphone 4 người nhà bên Canada gởi về. Cầm nâng như nâng chứng, hứng như hứng hoa vậy.
Bây giờ thì thấy iphone 4 cũng thường quá rồi, không còn cảm giác và giá trị như 2 tháng trước nữa.
thank lý
cho e đi bác.keke.này thì 30 char
Không biết mùng 10 hay 15 mới có hàng các bác nhỉ
steelmanva
ĐẠI BÀNG
13 năm
... và không biết bao nhiêu người đặt cọc rồi ?
Vinaphone Hải Phòng đợt này nhập về 5 cái . Bùn , đã có 5 bác trong topic này đặt rồi 😔( em là người thứ 6 huhu
Theo tin tức thì là khoảng giữa 10 và 15 anh em sẽ có hàng. Hàng đã được đặt hết cho 5 chú trong topic này. Mình là người thứ 3. Bây giờ các bro ra hỏi chúng nó sẽ trả lời là không có hàng và không biết bao giờ có hàng. Sáng nay bà chị mình lon ton ra chúng nó trả lời thế
appleBowl
ĐẠI BÀNG
13 năm
vừa em ra lạch tray xong, nó bảo là hết hàng rồi, đợt sắp tới chưa về mà đã đặt cọc hết, hiz, có ai định đặt cọc trên hn ko, vì em ko thể đợi chờ thêm nữa, thèm lắm rồi, chuyển trọng tâm lên hn em nghĩ khả năng mua sẽ cao hơn
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
ẹc bọn VT bố láo đấy.Nó cho người nhà nó lấy hết rồi.Mình lên bảo đặt cọc nó bảo bên e k nhận đặt cọc
bọn ở 62 lạch tray nó chỉ xuất hàng cho bác nào đặt online từ đợt trước hôm 30 mà chưa mua được thôi ạ,đó là chỉ đạo của cấp trên của nó,vì đợt 1 nó dám nhận đặt cọc nên ko có hàng cho những người đã đặt online và được nhân viên vịt teo liên lạc
phuong16hp3
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đặt online ngay từ những hm đầu tiên luôn.tầm 2 may tháng 9 ý.k biết đợt này đc lấy k
Có thể só lượg đặt đã đủ lên nó mới nói nv thôi.trời ơi 2h30 ngày 7/10 roài mà chưa có tin gì cả
steelmanva
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xin thông báo: Các đồng chí đặt cọc tiền trước mua máy của Vinaphone trước ngày 6/10 chắc chắn sẽ có phần trong đợt hàng về ngày 15/10 sắp tới này. Hãy bình tĩnh mà chờ đợi nhé!
Tin này ở đâu thế bro?
steelmanva
ĐẠI BÀNG
13 năm
Từ 1 sếp của VNPT - rất đáng tin đấy.
Người bảo mùng 10 ng bảo 15 còn VT chả thấy bảo gì
Chắc viettel đợt này không có hoặc ngoại giao hết rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM