Mua máy đọc sách nào ?

Thảo luận trong 'Máy đọc sách (eBook)' bắt đầu bởi nolforever2003, 6/8/12. Trả lời: 4, Xem: 610.

1. nolforever2003

nolforever2003 Thành viên

Các bác cho hỏi nên mua K3 2hand hay Kbasic cũ. giá cả thì cũng ngang nhau. chỉ khác 1 con k bảo hành và 1 con bảo hành 12 tháng thôi

:
  2. nolforever2003

k bác nào tra lời giúp e nhỉ. mấy bác bán lại toàn thấy bán K3. Touch và Basic thì ít

3. tranluan3003

tranluan3003 Thành viên

em lại muốn hỏi nên mua kindle 3 hay nook touch? Và tại sao ạ ?

4. trantrunghieu

trantrunghieu Thành viên

Câu hỏi khó, hic. Kindle nào cũng thấy có vấn đề với cái màn hình, đặc biệt tỷ lệ hỏng màn hình (sọc, vỡ, không lên, đơ...) của K3 khá cao. Nếu có thể, bạn nên mua máy còn bảo hành, và phải bảo hành được màn hình. Chứ nhiều nơi bán tớ thấy đề là không bảo hành màn hình của Kindle --> có bảo hành cũng như không. Nook thì tớ chưa dùng nên ko biết. Nếu bạn đi mua thì nên cầm thử cả 2 loại Kindle trước, xem thích cái nào. Cá nhân mình: nếu mua Kindle 3 thì nên mua bản màu trắng, phải nói là cực kỳ ấn tượng, hơn đứt tất cả các loại kindle hiện nay (không so với thằng Kindle DX nhé).

tranluan3003 thích nội dung này.
  5. nolforever2003

tks bạn vừa qua chỗ bạn múc Basic hôm qua rồi. K3 thì đẹp thật, n nghe vụ vỡ nhiều nên cũng run

cookker99 thích nội dung này.