HỎI ĐÁP? Mua máy tính bảng dưới 4tr thì nên chọn loại nảo?

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi Dr_Phan, 15/1/12. Trả lời: 46, Xem: 7181.

1. Dr_Phan

Dr_Phan Thành viên

Hiện mình đang có nhu cầu mua 1 MTB 7inch giá dưới 4tr có camera,wifi,usb 3g.Con nào dùng tốt mong anh em tư vấn giùm mình.Mình sống ở HN.:smoke:
    :
  2. thekid2512

thekid2512 Thành viên

e đang nhắm tới e Dell streak 7 mà giá tới 5tr2 :(
  3. traithongtin

traithongtin Thành viên

Nếu cấu hình như bạn cần, thì có Window N10, N12, Teclast P76ti, Novo 7 Paladin, Gemei G2... Bạn cứ qua 97C - Lương Thế Vinh - Thanh Xuân thì sẽ có nhiều mẫu máy để bạn lựa chọn
  4. longjolly

longjolly Thành viên

Em có thêm 01 lựa chọn nữa nè!
    Nên mua Teclast T760VE màn hình nhìn sắc nét lắm do độ phân giải cao 1024x600.
    Em sống ngoài Hà Nội thì em qua chỗ này mua nhé. Giá 3tr600
    http://sieuthimaynghenhac.com/t760ve-detail.html
    Anh đang sử dụng 04 máy tính bảng trong đó có cái Teclast T760VE đây.
    thekid2512 thích nội dung này.
  5. thanmeo78

thanmeo78 Thành viên

Bác dùng 04 máy tính bảng à? hay bác thử upload video tự quay con của bác lên đi, hơi tò mò về cái màn hình của con này rồi đấy :D, nhìn qua thì thấy độ phân giải cao phết
  6. longjolly

longjolly Thành viên

Bạn sống ở đâu? Nếu tại TP.HCM hôm cafe đi mình mang ra cho bạn xem thử. Làm biếng quay phim quá!
    Tìm thấy Video con này trên Youtube nè! Bạn xem thử nhé!

thaihbnthekid2512 thích nội dung này.
  7. thekid2512

thekid2512 Thành viên

A ở quận mấy? Mai e qua giao lưu ah. Cho e số fone luôn nha a.
  8. khoa318

khoa318 Thành viên

Lenovo a1 nhé :D
  9. Eraltiker

Eraltiker Thành viên

A1 2hand là lựa chọn số 1............:)
  10. thekid2512

thekid2512 Thành viên

Con này đâu có 3G ah :(
  11. Eraltiker

Eraltiker Thành viên

3G bằng usb pác nhé. Tầm giá này chả có con nào gắn sim trực tiếp vào máy đâu
  12. bacmauaoxanh

bacmauaoxanh Thành viên

Thêm một con Saycool A710, cấu hình ngon, giá 3,3 nhé
  13. thekid2512

thekid2512 Thành viên

có ng đang bán Dell Streak 7 4tr5, hàng bên US mang về? Có nên mua ko vậy các bro....?
  14. longjolly

longjolly Thành viên

Giờ anh chỉ xài Galaxy tab 10.1 và Ipad 1 64G - 3G, máy PI C002 và Teclast màn hình 7" dư xài nên cất tủ.
    Hôm nay họp cả ngày mới xong. Tình hình là máy Teclast mới đưa bạn trưa nay để bạn mang về nhà test rồi quyết định mua luôn hay không?
    Chờ đến ngày mai em nhé!
    qtm07thekid2512 thích nội dung này.
  15. Eraltiker

Eraltiker Thành viên

Dell streak mua về phí tiền pác ah.chip cao nhưng ram thấp+màn hình kém. 4tr5 pác mua dc fire 2hand rùi
  16. longjolly

longjolly Thành viên

Dell nhìn xấu và ít hỗ trợ lắm.

Gửi từ GT-P7500 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
  17. longjolly

longjolly Thành viên

Bạn này chẳng biết có sử dụng con nào chưa? Thấy mỗi bài tung hô mỗi kiểu. bạn đang đi Spam hả bạn?
    Mở miệng ra thì nói chê hàng Tàu, lúc thì lại tung hô. Bạn xem cái nồi cơm điện nhà bạn có chữ gì? Bàn ủi có chữ gì? Tivi có chữ gì?
    Hôm nào rảnh mang tất cả các máy tính bảng mà bạn đang có mang ra quán càfe ngồi với mình nhé!
    Chắc bạn tầm tuổi cỡ dưới 25 tuổi nhỉ?

saiback thích nội dung này.
  18. dungremix

dungremix Thành viên

Hoho .mình chưa dùng cái nào cả. Vào hóng cho đỡ thèm thôi.bac dung nhiu cai roi
  19. Eraltiker

Eraltiker Thành viên

Có cần phải xài hết hàng Tàu rùi mới hỉu ah pác. Pác tự xem lại là hàng Tàu và hàng có tên tuổi nó khác nhau như thế nào nhé. Mình ko đủ $ thì mua hàng Tàu thì ko nói làm gì nhưng với tầm tiền kha khá thì ai lại tư vấn hàng Tàu chi cho mất công. Ko như ai kia mở miệng là PR hàng Tàu. Ae tư vấn thì mỗi ng` 1 ý em mún 4cus ai cả nhé. TT là 1 4rum về công nghệ mọi ng` cần tư vấn gì thì e giúp vậy thui, chả lẽ phải xài qua mới dc ah :| nếu thế còn ai góp ý kiến nữa. Em cũng chẳng bao h tư vấn những con tào lao ko có tên tuổi bao h cả. Pác tự xem lại mình rùi hãy bô bô cái miệng nói ng` khác. Các topic khác cũng có ng` chỉ trích pác vì cái kiểu PR hàng Tàu của pác rùi.
    Em ko đụng ai thì cũng đừng ai đụng em. Flame mệt lắm ....!
  20. dungremix

dungremix Thành viên

Hay. Bật bọn tàu nào .kaka