Mua ốp lưng Nillkin cho BlackBerry Z10 ở đâu?

tommynguyen1810
26/5/2014 8:4Phản hồi: 16
Anh em tinh tế cho mình hỏi nhé. Tình hình là vừa lụm được con blackberry Z10 màu trắng. Mới để không có 1 ngày mà thấy có dấu hiệu bẩn. (E không thích nó chuyển sang màu cháo lòng đâu)
E tính mua ốp lưng nillkin cho blackberry Z10 màu đen mà không biết chỗ mua.
Đi dọc cả đường 3/2 với công viên Lê Thị Riêng mà ko có cái màu đen nào (Toàn iphone, ipad)...May ra có chỗ bán thì lại không có màu đen, còn màu trắng mà giá thì nào cũng 160 170.
Nếu ace nào biết chỗ bán ốp lưng nillkin cho blackberry Z10 chỗ nào rẻ rẻ chỉ e với nhé.
Mà nghe nói trong hộp chính hãng ốp lưng nillkin cho blackberry Z10 có tặng kèm cho mình 1 miếng dán màn hình cho Z10 luôn phải hem ah.
Máy e lúc mua người bán dán cho e rồi, mà chỗ dán máy e cắt từ tấm to to ra nên không được đẹp.
E thích loại chống vân tay ace nào biết chỗ bán chỉ em luôn để e dán luôn.
Chân thành cảm ơn a e tinh tế.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

heolacduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ốp lưng cho Blackberry Z10 chính hãng Nillkin loại 1 nhé, ko phải hàng Fake nhé. Ai tới mua mình có hướng dẫn cho xem hàng xịn và fake.
Giá 120k full hộp, tặng kèm miếng dán màn hình và sẵn sàng nhiệt tình dán giúp con Blackberry Z10 luôn 😁
Ngoài ra còn có bao da, ốp lưng đủ loại cho Z10 thì mọi người vào: http://shopmrheo.com/blackberry
@heolacduong ở đâu bán thế?
@tuanerRu 22 Trần Quang Diệu - Hà Nội (gần hồ hoàng cầu bạn nhé!
pda-accessory.net/
nhoc_bodoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@k0nku3d0ng có ship k ạ 😃
Ố zè. Cảm ơn bác. Mà bên bác có bán miếng dán chống vân tay hem bác.
Cái loại nhám nhám mờ mờ đó. Trên web e thấy chỉ có miếng dán trong thôi à.
heolacduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tommynguyen1810 Lúc nào cũng có. Bên shopmrheo chuyên cung cấp sỉ miếng dán màn hình iTop mà.
Miếng dán màn hình Z10 chống vân tay giá 17k / 1 bộ thôi.
Bản thân mình thì thích mua ở Dâu Đen hơn...hàng nào cũng chất....😃
bien2503
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác có hàng ngoài Hà Nội không?
minhductbt
ĐẠI BÀNG
10 năm
quang 3g có đấy bác, giá rổ hợp lý, bác qua xem xem. Dâu đen hình như cũng có, nhỉnh hơn 1 tẹo
em cũng bon chen chút bên em cũng bán ốp nillkin cho z10 đảm bảo hàng xịn vì công ty em chuyên nhập khẩu và phân phối mặt hàng này tại Việt Nam mà :v
các bác tham khảo giúp em với ạ
pda-accessory.net/
có ship chứ bác. bác inb cho em địa chỉ hoặc lên pda-accessory.net đặt hàng trực tiếp nhé!
Dán carbon cho em nó hay hơn, muốn màu nào cũng được, nhẹ nhàng nữa! Tổng thiệt hại 10k.. vẫn có vân nhám bt nha, kêu mấy anh thợ khéo tay tí khoét lỗ logo chùm dâu!
iamme255
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tuong sg thi wa minh, dag du 1 e moi tinh, lay 50k càfe tho
ngochienbmt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@iamme255 Sai thành o dau vay ban
iamme255
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngochienbmt Hàng Xanh bạn ah
ducninh89
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình ở HN , có bác nào thừa ốp lưng BB Z10 thì để lại cho e với ạ , SV nghèo thiếu lúa không mua mới đc :'(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019