Mua Tab 2 thật đáng tiền :D

hlong9
28/8/2012 7:50Phản hồi: 70
Mua Tab 2 thật đáng tiền :D
Bữa đọc bài review offline về Galaxy Tab 2 thấy hay hay, xong đi ngày hội đổi sách thì được xài thử cũng thấy thích thích nên quyết định mua về một con về sử dụng.
Vọc phá vài bữa nay thì thấy mua không tiếc tiền, dù sao cũng được quà tặng hơn 13tr, tính ra thì lời quá rồi, vẫn thích cái ứng dụng Alezaa mà bữa đọc thấy, tặng 100 đầu sách free, tải được nhiều sách mà ra tiệm kiếm không ra, rồi tiết kiệm cả mớ tiền cho đống tài liệu tham khảo môn học nữa chứ, nói chung là bắt đầu thấy iu cái Tab 2 này rồi 😃​
Ngoài ra còn nhiều ứng dụng khác cũng tuyệt vời không kém đâu 😁
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn thiết kế mõng sành điệu quá ha ,quả là SAMSUNG đi đầu về mẫu mả và công nghệ mà
em này còn có thể nge và gọi nữa đấy ,nhà có đang sử dụng 1 em mày trắng nhìn đẹp lắm ,đọc sách và tạp chí cũng khá okie ,nói hcung là 7tr bỏ ra ko tiếc hìhì

bắt đầu thích em này rồi nha ,điện thoại thì đang hư ,mộng thì đang muốn 1 em máy tính bảng ,thôi mua 1 em mà như mua 2 em thì hời quá rồi ....hihi
những ai đang khao khát 1 con smartphone đắt tiền và 1 chiếc máy tính bảng sành điệu thì đây là lựa chọn hợp lý quá rồi nè
tab 2 này nghe nhạc cũng okie lắm ,được tặng nhiều đầu sách khác nhau và đọc tạp chí mạng free trong 6 tháng nữa mà ,nhỏ gọn mang theo bên mình là tiện lợi nhất rồi
con tab này chỉ bị cái camera là củ chuối xíu thôi chứ cái camera mà hoàng thiện lên 5 chấm là chỉ có chuẩn của chuẩn thôi
mình thấy camera 3.2 cũng oki rồi ,hình chụp từ điện thoại nokia camera 3.2 của mình cũng okie lắm nè

camera ko quan trọng ,quan trọng là bộ nhớ được bao nhiêu thôi nếu bộ nhớ nhiều thì sẽ okie hơn chứ
Galaxy Tab 2 7.0 sử dụng chip lõi kép, kết nối 3G được bán ra với giá 8 triệu đồng. Sản phẩm sử dụng màn hình PLS kích thước 7 inch độ phân giải 1.024 x 600 pixel nhỏ gọn dễ dàng sử dụng thuận tiện cho việc di chuyển. Máy được trang bị chip xử lý lõi kép tốc độ 1 GHz, RAM 1 GB, bộ nhớ trong 16 GB có thể mở rộng bằng thẻ nhớ lên đến 64 GB.Mình thấy nhiêu đây là dư xài rồi haiz......

Sắm con này phải có ô tô
@bahuynh hahaha ,nghe gọi khó khăn đúng ko bác ,nhưng dùng để sử dụng sim khuyến mãi thì okie ...nghe gọi rõ và okie lắm mới tậu 1 em nè
@topen9 đang định mua con nè hì, ko biết chổ nào hàng 2 hand giá tốt tốt cho mình trải nghiệm nhé
@svprobeblack bác mua 2 hand chi cho nó ko an tâm ,hàng 2 hand giờ cũng tầm 5tr mấy ,thà bỏ thêm 1 tr mấy nữa mua con mới nguyên tem an tâm hơn ko ,nghe nói con này giờ còn 6tr mấy thôi ,sử dụng rất mướt và rất okie
teppiway
TÍCH CỰC
12 năm
S0 với nexus 7 chíp 4nhân 7tr6 đc 16gb...s0 với.con nài thỳ
...
@teppiway con kia 4nhân 16g 7tr6 mà ko có 3g ,còn em này thì có 3g và có thể gọi nhắn tin được thì em nào hơn ,còn việc nhân hay bộ nhớ có nhiều thì mình thấy nếu cần sử dụng nhiều đến bộ nhớ thì người ta dùng laptop để làm công việc cho lẹ rồi còn khi đã chọn đến máy tính bảng chỉ phục vụ cho việc giải trí thôi bác à
em này nghe gọi và nhắn tin cực sướng ,màn hình bự thao tác 1 cách dễ dàng ,chơi game cũng sướng lắm

hình như mua em này được tặng thêm 1 cái bàn phím rời USB adapter ,và có thể kết nối các thiết bị ngoại vi khác qua cổng kết nối này nữa đó
các bác cho e hỏi cái ứng dụng khuyến mãi đọc sách mà bác chủ thớt nói là down về à ? e tìm trong máy k thấy có
@kisspro93 bạn đem ra tủng tâm kêu nó cài đặt cho ,khi mua là nó cài đặt và cho mình đọc free trong 6 tháng mà
con này dễ dàng truy cập lắm Bạn có thể ngay tức thì tìm thấy e-books được yêu thích nhất, những bài hát đình đám, những games đỉnh cao cũng như những video mới nhất. Bố cục màn hình chủ tối ưu hóa trải nghiệm dịch vụ Samsung Hub bằng những đường dẫn trực tiếp đến các ứng dụng bất kỳ khi nào bạn sử dụng.
hình như con tab 2 có tính năng S Suggest* dựa vào lựa chọn luân phiên của những ứng dụng được bình chọn nhiều nhất theo sở thích của bạn. Liên kết với Android Market & Samsung Apps, Dịch vụ Apps Recommendations độc đáo sẽ đề xuất cho bạn những ứng dụng mới và hot nhất
Với hệ điều hành mới nhất của Android, Ice Cream Sandwich, bạn có thể thưởng thức những tính năng mới,được cập nhật từng phút và hàng loạt ứng dụng được hỗ trợ bởi công nghệ mới của ICS. Hiệu năng cải tiến, bao gồm lướt web tốt hơn, tốc độ đáp ứng và chuyển màn hình nhanh hơn, mang đến hiệu năng cao nhất.
1 tính ăng nữa khá thú vị của em Tab 2 này là ChatON kết nối bạn bè, người thân giữa các thiết bị và nền tảng khác nhau theo một cách đầy cảm hứng, năng động hơn với những tính năng độc đáo như Group Chat, Multimedia Transmission, Buddy Interaction và nhiều hơn thế nữa. Làm quen, kết bạn ngẫu nhiên thông qua group video với Google+ Hangouts, dễ dàng như gặp ai đó trên phố.
với lại mìn hcũng rất thích thiết kế của nó ,mõng mà nhìn rất đẹp ,cho các bác xem hình nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019