HỎI ĐÁP? mua tai nghe bluetooth cho iphone 4

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi federerchampion, 19/11/12.

1. federerchampion

federerchampion Thành viên

Chào các bạn . Mình dang xài iphone 4 . Mình dang muon mua tai nghe bluetooth cho iphone ma chua biet mua loai nao cho hop ly . Yeu cau cua minh la : tai nghe mot hoac hai ben deu đuoc , tu dong tra loi khi co cuoc goi den , deo tren tai chac chan , kieu dang thoi trang , neu nghe nhac hay hay thi cang tot , giá từ 2,5 trieu tro xuong . Các bạn biết tai nghe nào như thế thì tư vấn giùm mình với nhé . THanks !!!
    :

2. federerchampion

Có bạn nào tư vấn giúp mình được không ???

3. abc9669xyz

abc9669xyz Thành viên

4. federerchampion

Bạn có biết cửa hàng nào bán tai nghe đó chính hãng ở việt nam không ? Cho mình hỏi là tai nghe này có tháo một bên tai nghe được ko? Tức là nếu chỉ muốn nhận cuôc gọi thì chỉ đeo một tai , còn nếu muốn nghe nhạc thì mới gắn thêm tai nghe bên kia

5. Trau bo

Trau bo Thành viên

Bạn ở sg thì vào dangcapbluetooth nhé,tầm tiền đó chọn đc nhiều loại đẹp,chất lượng tốt,và bảo hành chính hảng 12 tháng mình đang xài 1 e,khi nghe nhạc mình nghe 2 tai bình thường đi đường thì chỉ mốc vào 1 tai,rất đẹp như máy anh lực lượng phi hổ trong phim TVB của hongkong vậy

federerchampion thích nội dung này.
  6. phuong2387

phuong2387 Thành viên

SONY MW 600 khoảng 1t300

7. federerchampion

Ban dang su dung tai nghe nao vay ? Gia bao nhieu ? Va co su dung voi iPhone duoc ko ban ? Cam on ban nhieu ( Sory vi len bang dien thoai nen viet ko dau )

8. federerchampion

Sony MW 600 minh co tim hieu thi thay tai nghe cung phai co dây deo hoi long thong va ko duoc gon gang

9. phuong2387

phuong2387 Thành viên

Đổi lại nghe nhạc rất tốt và có cả FM. Nếu chỉ đàm thoại chọn loại 1 tai

10. federerchampion

Cho nên mình đang kiếm dạng tai nghe bluetooth mà khi cần đàm thoại thì gắn một tai , còn khi cần nghe nhạc thì mới gắn thêm tai nghe bên kia

11. anti-apple

anti-apple Thành viên

Wa mình , còn 4 tai nghe bluetooth . Bạn qua lựa lấy dc cái nào mình để giảm cho bạn luôn , thanh lý . SĐT m ở dưới chữ ký . Thân chào bạn .

12. phuong2387

phuong2387 Thành viên

KO có loại như bạn vừa nói

13. ducdl2

ducdl2 Thành viên

Plantronics 855 là phù hợp yêu cầu của bạn đó Link tham khao:http://thegioibluetooth.com.vn/Tai-Nghe-Bluetooth/Plantronics-855.html

14. federerchampion

15. viettungworld

viettungworld Thành viên

Mìh bán tai nghe jabra stone 1 . Mới 98%. giá 1tr3 . Bác còn cần pm mìh 0979003489