Mức giá đặt trước cho LG Optimus 3D sẽ vào khoảng 835 USD

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi bk9sw, 18/2/11. Trả lời: 68, Xem: 8443.

1. manhthuonghl

manhthuonghl Thành viên

sao dạo này người ta toàn quan tâm đến màn hình. làm theo công nghệ ji` mà ít nói đến vấn đề nhạc nhẽo của máy nhỉ? ví dụ loa ngoài nghe có to ko? hay ko ..và cả nghe qua tai phone nũa.. cái đó cũng đáng quan tâm chứ đúng ko các bác.

2. Wolfrain

Wolfrain Thành viên

muốn 3d thì sharp có từ lâu rùi. và chắc chắn là màn hình ngon hơn con này nhìu. em ko hỉu sao lại cho nó là đột phá nhỉ?

3. eremes8x

eremes8x Thành viên

quá cao, xem video thì 3d vẫn chưa thực sự tốt, theo mình con này mang tính thử nghiệm nhiều hơn là thực tiễn :D

4. wave30z2

wave30z2 Thành viên

Giá này thì bó tay, 16tr thì bán cho ma à, LG lởm quá

5. _NhanPhat_

_NhanPhat_ Thành viên

LG lên ngôi
    tiền nào của đó
    LG vô đối (so với em)

6. war

war Dự bị

Các bác là dân mê công nghệ thì đừng bàn đến giá

7. dovuhai

dovuhai Thành viên

điện thoại 3 ddde fri gờ lát để koy fim 3 đê hở? nếu mà gọi điện 3 đê đc thì quá đỉnh, hơ hơ.

8. degia_thanhtinh

degia_thanhtinh Thành viên

Nhiều điện thoại đắt hơn vẫn bán đc cơ mà bác :D với cả cái việc LG lởm quá thì cũng cần phải xem lại, giờ em thấy LG cải tiến khá nhiều về chất lượng và thiết kế rồi mà :D. E đang dùng P500 thấy rất ổn, chưa hỏng hóc gì :D

Hơn nữa giá điện thoại LG bán ở VN thường thấp hơn các nước khác mà, bác thử xem có ai xách tay điện thoại LG về k? Hay là toàn xách mấy em bị làm giá kinh khủng như iPhone hay HTC và Samsung :D

9. newmoo

newmoo Thành viên

giá khủng đi đôi vs chất lượng khủng mà :X