Mười hai phút video với Samsung Galaxy S II

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi vuhai6, 13/5/11.

1. hellboy_850

hellboy_850 Thành viên

Dạo này có rất nhiều người trên forum lôi học vấn với tiền kiếm được bao nhiêu ra. Chả hiểu để làm gì, diễn đàn công nghệ chứ có phải diễn đàn làm giàu đâu, mà cứ phải so sánh xem cái nào làm ra tiền nhiều hơn. mệt. Công nghệ 1 phần là thú vui và sở thích.

Nhìn thấy 1 cái gì đấy mới hay mà được trải nghiệp first hand là cả 1 hạnh phúc :x.

newstarmr_shi7 thích nội dung này.
  2. HutSongChich

HutSongChich Thành viên

Vớ vẩn. hồi nokia còn đang giữ ngôi vương và dòng.máy.trượt.đang.lên ngôi thì người dùng nokia mơ ước.có đc.cơ chế slide chắc chắn như samsung đấy.
    Toàn chém ẩu.
    Samsung mà lỗi như ông nói nó đóng cửa đi ăn mày lâu rồi.

3. mtr1012

mtr1012 Thành viên

Thích e này lắm :(((((((((((

4. kosovodau

kosovodau Thành viên

vâng bác dùng 1202 kiếm được rất nhiều tiền hơn bác dùng smartphone..đó là việc của bác
    bác chê đồ công nghệ là việc của bác
    anh em trên 4rum thích đồ công nghệ thì bác cũng đừng nói mọi người này nọ
    mỗi người 1 sở thích cái này ko ai cấm cũng ko ai ganh tỵ

5. CKG

CKG Thành viên

Không phải ai ngồi lên ô tô đời mới cũng lái được bác nhé, cẩn thận không là thành "xe điên" đấy !

Ghét thằng SS tội cầm quá nhẹ, em này mà làm vỏ kim loại xước thì =P~

S2 thế này bảo sao Táo nó chả gây sự. Đợi IP5 ra em này down giá ráng cày cuốc làm một em chẹp chẹp

6. t2k

t2k Thành viên

ngoctungpro113 toàn lên mặt dạy đời người khác. Muốn dạy đời thì mua tặng anh em trong thread này mỗi ng 1 cái galaxy SII rồi lúc đó bác bảo gì anh em cũng gật đầu =))

muabanperfume thích nội dung này.
  7. mr_shi7

mr_shi7 Thành viên

nhìn em này thích thiệt. tuy có hơi lằng nhằng tí nhưng vậy vọc mới thích lâu lâu khám phá ra 1 xíu cho nó thú vị :) nhưng em vẫn còn hơi ác cảm với samsung :( hồi xưa xài mấy cái samsung hay bị lỗi với ko bền, mặc dù biết giờ nó tốt hơn nhiều mà vẫn ớn :))

8. azulgranas

azulgranas Thành viên

Ko biết khi nào SS bán hàng chính hãng tại VN. Bản bán ra có cắt xén gì ko như kiểu SL. Bác nào có người nhà làm trong SS hay có thông tin gì về vụ này hok nhi?

9. kungvn

kungvn Thành viên

Em hóng trên 4rum ss vn thấy 90% là galaxy sl2. :(

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

Nói thì ai chả nói được. Em bảo em có 2 tấn vàng chôn dưới móng nhà thì ai biết.

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn

azulgranas thích nội dung này.
  10. dangquocvan

dangquocvan Thành viên

Lồi ở chỗ nào thế................

11. newstar

newstar Thành viên

Thật không bác? SL2 tức là lại Super Clear LCD á? Thế thì giảm 1 nửa độ HOT rồi, nếu thế thì em chọn hàng xách tay. Mà hy vọng là không phải thế. :D

12. Hallua

Hallua Thành viên

Ok. Tôi lấy hết 2 cái đấy. 17tr luôn.
    Không phải hàng dành cho thị trường korea thì lấy khỏi trả tiền nhé. 1.2GHz nhé, không chơi đồ LU+ 1GHz.
    Lấy gì làm bằng chứng đây!? CHừng nào ghé lấy máy được ?! Cho biết đi, xách tiền lên lấy máy liên.
    Có điểm nào để xác định là hàng Korea hay ko phải korea thế bác?! Nói trước để tôi kiểm chứng với hàng korea với đại lý bên korea , không thôi lên đối chất lại cãi chày cãi cối thì ko hay lắm.

13. sonrua_hoankiem

sonrua_hoankiem Thành viên

Đồng ý với bác.... nói làm gì cho tốn sức hả bác.

14. hongdang158

hongdang158 Thành viên

Lại cãi nhau vô bổ rồi.Mỗi hãng có một chiến lược riêng,một triết lý thiết kế riêng.Sao lại cứ lôi IP4 ra mà làm tiêu chuẩn vậy....

15. devil

devil Thành viên

Nói thật với bác tui chẵng bán hàng SS nên ko rành con đó 1.2GHz hay 1GHz,nhưng hàng Korea là 2 pin 2 sạc,mấu hàng kia 1 pin 1 sạc,ông anh tui ship hàng về nói thế...2 cây mới giao cho bên Bachlong hôm qua,nếu cần tui sẵn sàng chia lại bán cho bác 17TR liền..còn muốn rẽ hơn đặt hàng tui ship về cho,bảo đãm tuần sau có tiếp..Bên HQ nó bán đầy,bác thích thì mua xt về thiếui gì,iPhone cũng xt đầy đường đó thôi chứ ai nói ko bán..

16. lamour7360

lamour7360 Thành viên

Hiệu ứng xoay ngang dọc thấy bất chợt quá. Phải chi trong lúc xoay ngang dọc nó chuyển mượt một tí thì ngon.

17. Hallua

Hallua Thành viên

Nói cho bác là từ chổ tôi đây ra shop bán phone bên korea cách chỉ 10p đi bộ thôi, và đặt hàng 5 ngày rồi, phải chờ thêm 1 tuần chưa biết có hàng hay chưa. Bán đầy ở đâu thì ko biết, có điều mua đợi ít nhất 1 tuần mới có hàng thì ai cũng như ai.
    Nói cho bác biết luôn cái đặc điểm nhận dạng hàng Korea là chỉ có 1 pin 1 sạc thôi nhé, ở đâu cũng thế thôi. Còn cái đặc điểm thứ hai không đụng hàng với hàng thị trường khác là hàng Korea nó có cái chức năng DMB, có nghĩa là trong máy sẽ có cái anten có thể kéo ra để xem tivi. Nếu bác bảo là hàng ko phải hàng ship từ korea thì lên lấy máy không khỏi trả tiền.
    Bây giờ tôi nêu cái đặc điểm hàng Korea ra như thế, bác dám khẳng định bác có hàng korea không?! và còn giử quan điểm "nếu ko phải thì lấy máy khỏi trả tiền không?!" xác nhận đi rổi báo ngày nhận máy tôi lên chổ bác kiểm chứng và lấy hàng.

sonrua_hoankiem thích nội dung này.
  18. sonrua_hoankiem

sonrua_hoankiem Thành viên

Nếu Devil lời nói uy tín thì xin chúc mừng bác nha.... hihi

19. hupximup

hupximup Thành viên

Bác làm ơn nổ vừa thôi cho cái địa chỉ số điện thoại rõ ràng đi nếu đúng đến xem làm luôn cả hai con của bác. Đừng nói đến rồi lại bảo vừa mới bán xong.....................

20. tulaisky1

tulaisky1 Thành viên

bác mà lấy đc máy thì bác share em với :p! em đang thèm S2 mà hem có tiền mua đây :((! mà cả 3 bản 250S, 250K, 250L đều có ăngten hết à bác?
    mà hỏi bác tẹo. bác có phải nick N X Hoa bên mysamsung ko....?