Mười hai phút video với Samsung Galaxy S II

vuhai6
13/5/2011 15:20Phản hồi: 240
240 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuongpi
ĐẠI BÀNG
13 năm
tren ca tuyet voi ,ky nay chac fai cho em N8 ra di thoi
alienkiller
ĐẠI BÀNG
13 năm
ác........ game quá đã! quá mượt! đúng là có tiền là rinh liền!
clip coi thằng GS2 nó xem tivi này, trong đó có lòi cái ăngten đấy.
bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm
Xem cái video này mà thằng nào có cảm giác nào ngoài trầm trồ và hưng phấn thì kô phải là tín đồ công nghệ :p
1 câu thôi : Bệnh Viện Trả Về
tùy từng sở thích của mỗi người thôi
chứ 1 khi đã thích thỳ đừng hỏi tại sao 😃
azquang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đọc cmts của bác từ đầu đến giờ em nghiệm ra 1 câu "Tiền nhiều không làm cho người ta thông minh hơn mà làm cho người thiếu iốt nghĩ rằng mình chỉ cần ăn muối".

Em nghĩ SS đã làm ra một sản phẩm quá xuất sắc. SS thật sự đã là ông lớn của làng smartphone. Apple gọi sản phẩm sắp ra mắt là iPhone 4s, không phải là iPhone 5 cũng là không muốn để ifan mất mặt trước GLS2 này.
Rất mong đợi Captivate II 😃

Sent from my Captivate using Tinhte.vn
Kenny
CAO CẤP
13 năm
phải chi cái TW ấy đừng chơi icon kểu ấy mà thiết kế lại như moto hay SE thì có lẽ có cảm tình, nhìn vào thấy chất của ios trong ấy, pha chút của bada, như nồi lẩu thập cẩm, sao ss k nghĩ ra cái gì đó riêng 1 chút nhỉ, cái trò kéo dưới dock ấy từ giao diện touch HTC thời WM rồi đến Dell Streak, icon thì ios, pha 1 chút tùy biến kiểu Go Laucher EX---> ra cái TW4.0, ss có đầu óc thiệt
Chém từa lưa, phang tè le:wavespin:

---------- Post added at 05:48 AM ---------- Previous post was at 05:40 AM ----------

TêGn cúPng cơm của em nó là GPU. Máy quad core mà GPU chuối thì vẫn khóc nhè. Còn vụ xuất ra màn hình ngoài thì mấy con SS nó có thêm cái decoder riêng cho vụ này như cụ nói là đúng roài. Chỉ không biết con GS2 xuất ra tới mức nào?!.
E nó "xuất" rất mạnh, rất mượt. Mkv, avi, mp4 đều chơi đc tất, cả 720 hay 1080 luôn 😃
OMG. Giờ mới phát hiện ra thằng GS2 có khả năng HOST USB. Choáng nhờ.
Cái này có ghi trong cấu hình mà: USB on the go, giống như mấy cái Nokia N8 và cả mấy cái Nokia cùi như C3.
Tính năng này khá là hay, mua cái usb 256GB nữa là vô tư luôn.
Kenny
CAO CẤP
13 năm
mấy em chạy Tegra2 đều có khả năng chạy đc usb OTG mà bác

Giờ mới phát hiện thêm: khả năng chơi HD1080 của em nó chính xác là : 1080p30. Có nghĩa là nó chỉ chơi được HD1080 tối đa với tốc độ khung hình 30fps (30 hình/giây).
Playback trên máy hay xuất ngoài đều như nhau.
Chuẩn HD1080p có nhiều tốc độ fps cụ thể là:23.976, 24, 25, 29.97, 30, 50, 59.94 và 60 fps
Vì thế bác nào nhét phim 50 hay 60fps vào kêu em nó xúc thì em nó sẽ khóc nhè đấy. Đừng bao giờ nghĩ cứ HD1080 là em nó phải xúc mượt hết.

---------- Post added at 07:11 AM ---------- Previous post was at 07:07 AM ----------

Café sáng đi bác.;)
Thế mà giờ em mới biết bác ạ. hic
Đúng là năm nay lịch sử smartphone đã sang trang khác. Toàn hàng khủng. Tương lai chắc là nó sẽ trở thành bộ não di động của anh em ta sớm thôi. Đang kỳ vọng thằng Apple nó invent cái nào khủng khủng nữa để anh em nhà smartphone đú theo cho anh em ta cùng nhờ.
hungkn199
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái lap sámung là hàng mới giới thiệu dùng hdh chrome phải k
chỉ bít nói quá đỉnh và quá đẹp
hvas01
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xài con GLS thấy đã sướng, nhìn con này còn sướng hơn, thích nhất cái out TV ở con này, con GLS dùng cáp Nokia out mà cáp ngắn quá ko biết GLS2 sợi cáp dài bao nhiêu.
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
Mạnh mẽ thời trang và đầy cuốn hút,rất thích Android và kết em này nhưng lại ngại nếu như Google nhanh thay đổi phiên bản quá chạy theo mệt lắm.
ebooker
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không biết video fullHD nó nhai đc bitrate đến bao nhiêu?! Các bác test cho ae biết với.
Quá tuyệt vời. Ko biết khi nào hàng nhiều và giá tốt tốt đây.
Apple để dành cho người già và chị em phụ nữ nhất là người muốn khè. Vi nó có ưu điểm là đẹp về thiết kế, thân thiện trong giao diện, đơn giản trong thao tác, phần cứng chuẩn đến từng cimeter.
Android dành cho dân công nghệ, người trẻ năng động, yêu cầu cao về công nghệ. Vì nó có ưu điểm là giao diện đẹp, tự do không tù túng. Được tối ưu hóa với ông trùm miễn phí google từ mail, lịch, doc... Cá nhân hóa tốt, tối ưu hóa theo nhu cầu riêng của mỗi người.

Mổi người một vẽ tùy đối tượng mà chọn. Đừng xuyên xỏ lẩn nhau làm gì cho mệt. Một cho sự tinh tế đơn giản trong sd; Một cho tất cả trong một tuy hơi phúc tạp.
Tôi tin chắc rằng một ngày không xa iOS vời Android cũng sẽ đi theo con đường MacOS và Window như ngày nay. Chúng ta dễ dàng thấy nó quá giống nhau.
Icemat
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có được mấy người xài facetime đâu bác kể cả video call đi nữa, thi thoảng mới dùng đến thôi, chat chit vớ vẩn thôi, chứ cho công việc thì không phù hợp cho lắm =)) Alo phát cho tiện.

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

Có thuận lợi là pin trâu nghe gọi tốt nhắn tin hay =))) Có lẽ smartphone chỉ thua ở khoản pin thôi bác nhỉ :giggle:
Quá đỉnh, phải nói là core dual có khác quá mượt mà quá đẹp

ông xiên xỏ "Apple để dành cho người già và chị em phụ nữ nhất là người muốn khè" vs "Android dành cho dân công nghệ, người trẻ năng động, yêu cầu cao về công nghệ", xong rồi lại nói " Đừng xuyên xỏ lẩn nhau làm gì cho mệt" choảng nhau chang chát haha, hài quá đúng là lưỡi ko xương, vừa thọc đít vừa xoa cờ him đây mà :cold:
Icemat
ĐẠI BÀNG
13 năm
iOs có giao diện đơn giản, dễ dùng, khá bắt mắt, dễ dùng => công nhận. Tuy nhiên nhiều người lại không thích giao diện của iPhone, không phải vì nó không đẹp mà vì nhìn nhiều quá nhàm ( từ iphone 2 đến h icon vẫn thế, không thay đổi gì ) => những người đam mê công nghệ không thích sự gò bó này, họ muốn thay đổi giao diện theo ý mình.

Android thì khỏi nói, vô số kể các launcher, và mọi người có thể thay đổi các icon, cách sắp xếp các icon ( vuốt dọc, vuốt ngang ), android tùy biến rất tốt, vọc vạch sướng. Công nhận là android khó sử dụng ( với những người "low tech" ), nhưng đương nhiên là sử dụng nhiều, tìm hiểu nhiều khắc sẽ quen => Android không dành cho những người không đam mê công nghệ, không chịu khó mày mò.
Em ko muốn tranh cãi với pác vì đây là box về SS Android :dance: Android thì tuyệt rồi, nhưng iOS mà pác nói là gò bó thì chưa đúng lắm, nếu nói về giao diện của iOS thì pác cũng có thể phần nào thay đổi được đấy!
Tôi nói đối tượng sử dụng iphone và Android như vậy là không sai. Đối tượng dùng iPhone là người già lớn tuổi, phụ nữ, người có tiền đê mua điện đắt mặc dù họ không hề biết cái gì gọi là iOS, cái gì là iTune, và cái gì là Andoid. Bạn thử hỏi xem những người cầm iPhone những thứ này xem mấy người biết. Họ chỉ biết mỗi chử iPhone là của quả táo
Mình thấy bạn có lý theo cái lý của bạn, nhưng nó không và sẽ không fai là lý của người khác. Đừng áp đặt bạn à, mỗi người dùng Dt hay bát kì sản phẩm nào đều có mục đích của họ. Mình dùng dt android mà đâu biết android là gì ngoài nghĩa robot. Mọi người nói hay ném gạch thì nhẹ nhàng nhé, anh em với nhau cả, trước lạ sau quen !
Cheer!

Sent from my iPad2 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019