Muốn mua app từ Appstore

kernel1001
4/10/2010 15:46Phản hồi: 9
Có vài app mới thấy rất thích trên appstore (PDF Reader 3.3,...) vì hữu dụng nhưng không biết làm cách nào để sở hữu. Đã thử đăng kí với ACB Visa nhưng bị Apple từ chối. Thuốc cho nó thì...cũng chưa thấy😁

Bác nào biết cách giúp anh em vụ này với.

Thanks.
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bị từ chối thì thử xài cách http://www.tinhte.vn/threads/469181-Cach-xu-ly-loi-your-payment-method-was-declined. Mà sao nghe nói apple hết chặn rồi mà.
Có vẻ như chưa chặn. Thấy mọi người bên topic bác binhnn đăng hăng hái quá 😁. Cũng search trước đó mà không ra. Thx bác đã "chỉ điểm". Để mình làm thử xem sao.
npbk8187
ĐẠI BÀNG
14 năm
sak,hinh nhu PDF reader là app free mà,dùng account free mà down
Cái đấy là bản Lite rầu bác. Cũng giống bản full nhưng nó limit chứa 10 file thôi.
- Tùy cái bạn à có cái bị chặn có cái ko. Mình có 2 cái visa. Cái visa credit thì bị chặn. Còn cái visa debit lại ko bị chặn 😔.
- Mình đang sử dụng visa debit của Eximbank. Add vào bình thường. Mà account của bạn phải là VN thì khi add visa debit vào mới ko bị chặn. Vì thẻ visa này ở VN phát hành. 😃 Mỗi tháng mình nạp vào 100k mua app trên iTunes. Xài rất ok 😃. Xài nhiu nạp vào bấy nhiu thôi,

---------- Post added at 02:13 AM ---------- Previous post was at 02:12 AM ----------

- còn cách của bạn bibi, mình đã thử rồi. Tụi Customer bên Apple cứ hẹn giải quyết mà cuối cùng ko giải quyết. Tự mình giải quyết thôi 😃. Bằng cách ra làm 1 thẻ visa mới :D.
Nếu máy có thể JB được thì JB & dùng mấy App cr4ck tính năng tương tự xem 😃 Trước mình dùng Acc hay mua Document togo (14.99$), QuickOffice (7.99$) nhưng sau Acc chết, down cr4ck về xài ngon 😁

Cr4ck cũng chỉ có 3.1 nhưng mà các phiên bản fix lỗi ko khác mấy đâu :p
Vừa thấy cái mail của iiTunes, mừng húm. Mở ra, hic, ai dè giờ lại "bắt" mình đến hỏi ngân hàng phát hành thẻ các bác ah. còn không thì dùng gift card. Vãi lúa thật.

---------- Post added at 12:49 AM ---------- Previous post was at 12:45 AM ----------

Mình có thử qua. Khác biệt không lớn nhưng mình thì thấy quan trọng như cái trình duyệt của nó - tựa chrome, khá thông minh, có thể thay thế safari. Ngoài ra cái này khá là useful nếu quản lý file trên iP. Mình chưa thấy app nào tốt hơn cùng giá.
Hì, mình biết nguyên nhân vụ này là do thẻ không..còn tiền hoặc ít tiền quá 😁. Itunes hoàn toàn chấp nhận mua bán qua thẻ quốc tế này. Vừa mới mua vài app xong.
Thanks all
nhoc3GS
ĐẠI BÀNG
12 năm
ủa chứ apps này chưa có thuốc hả bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119