[MWC 2011] WP7 sắp có copy&paste, đa nhiệm, IE9, tích hợp Xbox Live...

Didu
15/2/2011 6:58Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Lẽ ra phải có ngay từ đầu đẻ anh em trải nghiệm, buồn cho những người dùng windowphon 7 mới đầu
beautiful
ĐẠI BÀNG
13 năm
Làm sao mà có ngay đc hả bác, phát triển và viết lại 1 hệ điều hành hoàn toàn mới mất nhiều thời gian lắm đấy chứ
Làm 1 em HD7 ngay thôi ^^
hgbinh
TÍCH CỰC
13 năm
biết lắng nghe những mong mỏi của người tiêu dùng, thế là tốt rồi, giống SS. Ko biết các hệ điều hành khác làm sao chứ vụ multitasking mà lại cho phần mềm chơi nhạc của hãng thứ ba chơi ngay cả khi đã thoát ra thì đây là lần đầu tiên mình chứng kiến. Chả khác nào multitasking trên PC cả
hay đấy, mong nhất cái copy và paste, mỗi lần nạp thẻ đt nhận bằng tin nhắn là phải chật vật
Một tin rất vui cho những tín đồ WP7. :p
tin này làm mình bức xúc quá mới bán em htc hd7 xong chán đời
Facebook có mặc định còn gì nữa bác.

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:22 PM ----------

em chia buồn cùng bác

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

Tin update này làm em vui quá
kirimaru89
ĐẠI BÀNG
13 năm
vui quá 😁
sắp có update rồi. Cố lên WP7 😆
chờ wm7 hoàn thiện trên hd2 tình yêu của ta ha ha ha🆒
Mua HD7 quả thật là ko uổng,chờ đợi ngày nâng cấp thôi
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
Sau khi hợp tác với nokia wp7 đc kải thiện rất nhiều
htc.lg ko làm đc j cho wp7 nhưng nokia sẽ làm đc và còn tốt hơn nữa
htc.lg chạy wp7 thì ko ai để ý nhưng nokia thì chắc là cháy hàng
luôn cố một số đông người tiêu dùng việt nam luôn tin tuởng và sử dụng nokia
lexuanvu
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nói hay lắm hình như những người tin tưởng vào Nokia có mình nửa😃:giggle:
thuy8x8
TÍCH CỰC
13 năm
Hay quá như vậy IE9 đã có mặt trên WP7 với HTML5 thì người dùng không bao giờ phải quan tâm đến Flash nữa .Như vậy cho dù Flash Player có là 10.1 , 10.2 ,10.n,.. m.n đi chăng nữa thì vẫn chơi game và xem video trực tuyến qua wed như thường mà không cần phải cài Flash ,quả là tuyệt vời.Ngay cả người dùng winxp còn không có ie9 nữa.Có vẻ Nokia đang đi đúng hướng
Anhbien
TÍCH CỰC
13 năm
Cap nhat cung dang ke ay nhi.Hi vong wp7 se phat trien cho nguoi dung nokia dc nho.
Kha kha còn ai dám chê WP7 nữa ko? Chỉ cái kết nối play vs Kinect là mấy thằng khác như là hàng cổ rồi, IE9 còn hỗ trợ HTML5 xem video trực tuyến ko cần cả flash luôn! Nokia sáng suốt khi hợp tác vs MS, sau này chắc chắn còn nhiều tính năng vượt trội hơn nữa
Phần cứng của nokia + wp7 của ms
=> tuyệt
mong sao anh nokia nhanh2 sản xuất để em đươc dùng phát
lúc nãy đi ra Viễn thông A w TGDD xem HD7 mà nó bảo hết hàng. Đang tính làm 1 em HD7 mà không biết mặt mũi em nó thế nào đây >,. Mí bác cho em lời khuyên giữa HD7 và Desire HD với. ^^
mua HD2 đi, vừa rẻ mà lại bằng 2 con đấy gộp lại luôn đó!
Chờ bản cập nhật xem thế nào chứ bây giờ "THẤT VỌNG"
Mình thấy giao diện của nó hơi xấu thì phải, mấy cái icon trông hơi to không hợp với người châu Á, không biết nền tảng của nó có hay như win trên pc không.
mong mỗi 1 chuyện là cho tùy biến giao diện linh động tý 😆 hoặc làm thêm mí cái hiệu ứng ảo ảo, chứ giờ cầm 2 con ZuneHD và HD2 so với nhau thấy y chang hơi ngán 😃)
Mình cũng đang dùng ZHD nè! ở VN mình ít người biết đến ZHD quá!..... Cứ thấy thêm bạn nào dùng ZHD là vui vui vì có đồng minh!....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019