[MWC 2012] Orange Santa Clara, điện thoại Android chạy Intel Medfield

Duy Luân
27/2/2012 4:19Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tinhte khi nào thì trên tay em này nhỉ
Sản phẩm mới chắc sẽ có nhược điểm, có lẽ phải chờ thêm thời gian để kiểm chứng🤓
con này ngon quá rùi! Nhưng thiết kế không đẹp lắm! Pin chờ 14 ngày là quá khủng rùi!
14 ngày lại quá đáng ko, có phải 1110i đâu :-S
manhck
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết có bị lỗi màn hình xanh chết chóc không nhỉ? Up cho intel. Kết cái Logo intel inside
nhược điểm của chip intel là ngốn điện. ko biết em này sẽ ra sao, hy vọng là ngon :>
HOk ấn tượng lắm, chỉ đc cái chip lạ, k bjt hiệu năng ra sao đây
nhìn em này mình lại liên tưởng đến em toshiba TG01 của e ngày xưa.giống đấy
ktphoenix
TÍCH CỰC
12 năm
K quá đáng đâu bạn ạ. Cứ google rồi search tên con chip ra, sẽ thấy đaẹc điểm + cấu tạo ... và so sánh điện năng tiêu thụ vs các con chip nhân arm khác. Quá tuyệt còn j nếu đúng là pin chờ 14 ngày. Tớ thì rất tin vào intel. Fải chăng amd cũng nhảy vào thị trg chip mobile thì hiệu năng chắc chắn sẽ rất vượt trội

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:22 PM ----------

Logo quá đẹp 😆. Vậy mà 1 năm trc thằng bạn bóc cái logo core i3 inside của con laptop dán vào con nokia x6 mình còn cười nó. Giờ thì intel đã vào cuộc rồi .
máy khá đẹp . hiện đại
có siu phân luồng kìa =.= mà sao chỉ có đơn nhân nhỉ
khá thích kiểu dáng e này , mong là sẽ đại trà 😁
thiết kế ko cân đối rồi, nhìn xấu !
Thời gian chờ mà đc 14 tiếng chắc xài đc 1h quá, nếu đt như vậy thì nghỉ đi, mua laptop dùng cho roài
HoliCf
TÍCH CỰC
12 năm
thời gian chờ được sửa lại thành 14 ngày =] thế thì "hơi lố" đối với 1 smartphone roài ..
thấy thiết kế không đẹp cho lắm nhưng cũng được
k3aniem
TÍCH CỰC
12 năm
bình thường thôi.,.....................
sửa lại thành 14 ngày mới kinh chứ, đúng là siêu phẩm rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019