[MWC 2013] Trên tay đồng hồ và điện thoại màn hình e-ink

sonlazio
1/3/2013 7:39Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

at0607
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kết cái điện thoại.
Màn hình 4.3 '. 480*800 . số màu sắc 2 . Dùng đc 1 ngày là nhàm.
Kjitran
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tro ve thoi ky do da... Thu vi that.
màn hình như thế thì không có gì đặc sác nếu đem lên đồng hồ. thấy nó chỉ khả dụng nếu làm máy đọc sách hoặc làm màn hình phụ cho các thiết bị khác thôi
em này mà có hỗ trợ Store mua or thuê Truyện , báo , thì tuyệt ^^
Con này con bạn mình có. Dùng chắc để đọc chữ thôi chứ. Hôm nay dùng thử khó thao tác, không quen, toàn tiếng anh. Cảm ứng cũng không nhạy bằng iphone vs galaxy. Lớp mình đứa nào cũng bảo tàu khựa
Làm sao mà tạo ra màn hình chuyển đổi qua lại giữa đơn sắc và đa sắc được thì tốt. Lúc nào đọc sách hoặc cần tiết kiệm pin thì chuyển về màn đơn sắc.
150 USD cũng chả có gì gọi là rẻ so với Android bây giờ, chỉ nghe gọi đọc sách, và chắc là ai muốn chơi game hay 1 số app sẽ k tương thích,hoặc có thể tương thích nhưng k đã😃
Xuất hiện 1 dòng smartphone/tablet màn hình trắng đen, pin cực trâu. 😃
Cái này màn hình thì có cái đơn sắc có cái đa sắc, lúc bật cái menu nhỏ nhỏ để cài đặt cái gì ấy thì nó ra đa sắc còn nhìn sang ngoài lại là đơn sắc
béo lùn
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon nè. mong nhanh có những sản phẩm như thế này ra mắt thị trường, để anh em ta tha hồ lựa chọn. 😆
😁:D:D
Xem ảnh thì nó lại ra đa sắc bác à. Hnay test thử của con bạn. Cũng hay phết
ichuot
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình từng nghĩ đến chuyện tại sao đt, đồg hồ k có màn hình e-ink... giờ thì có rồi. Giá còn quá max.... nếu họ tối ưu dc hệ thống hy vọng sẽ có những chiếc đt pin xài bình thường dc 30 ngày. Nói chung thì cũng chẳng cần dùng Android hay CPU mạnh làm gì... chỉ làm tốt việc đọc sách, pin lâu, nghe nhạc, giải trí cơ bản là quá tốt.
Cho_Chet
TÍCH CỰC
11 năm
Trc cái thời 6310i muh cố có đc e Siemens S10 với màn hình 4 mầu cơ bản đã là oách lắm rồi,h thời đại di động toàn công nghệ Amoled or Retina thì khối người lại thích quay lại cái thời nguyên thuỷ.....😁
tvtsth
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này áp dụng vào đồng hồ đeo tay có bộ nhớ cho các sĩ tử làm phao thi thì tuyệt vời! 😃
nikuson
TÍCH CỰC
11 năm
dùng cái này đọc sách thì tuyệt vì ko gây mỏi mắt 🆒
bacca
ĐẠI BÀNG
11 năm
thời kì điện thoại lai máy đọc sách 😁
ncliam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giải trí đối với mình là đọc sách và lướt web. Một chiếc e-ink đã tối giản như vậy khá phù hợp (làm máy đọc sách và phone back-up).
Đắt qúa
hay wa đúng ý mình rồi, nó ra phải mua 1 em để đọc chuyện mới dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019