[MWC 2013] Trên tay LG Optimus F5 và F7

sonlazio
1/3/2013 7:29Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PentiumT
TÍCH CỰC
11 năm
Bật 2 video cùng lúc, 2 ông tranh nhau nói như kiểu không review nhanh là bị đòi lại ấy ;). Rất thú vị 😁
F7 thiết kế đẹp đấy chứ. kích thước = LTE2 nhưng góc bo tròn dễ chịu hơn. ;)
F5 thì hao hao giống LG tag (F120)
@dienthoaimyly.com Mình thì lại ghét cái kiểu bo tròn , thích cái vuông vức như LTE2 nó khoẻ khoắn hơn . Cứ tròn tròn lại nghĩ đến Sam ...
con F7 giống LTE2 mỗi tội cục pin lớn hơn, giá LTE2 là 7tr brandnew bác nào muốn trải nghiệm thì nên mua thay cho con F7, vì F7 giá sẽ cao hơn rất nhiều😃
like em F7
lg thiết kế na ná nhau không vậy !!!
LG bắt đầu biết nắm bắt đc thị trường nhưng để như Apple thì cần ít nhất 3 năm nữa
Snownee91
ĐẠI BÀNG
11 năm
LG - Hãng đi đầu về giá. Các sp của LG giờ cũng bóng bảy hơn, phần mềm LG cũng bổ sung nhiều thứ đáng giá
bankboy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
F7 và LTE2 chỉ khác nhau mỗi cái pin thôi hả mọi người :S
Chụp cận còn đỡ, chụp toàn hơi ...í ẹ
Cocoli
ĐẠI BÀNG
11 năm
con F7 dùng con chip của hãng nào vậy các bác
F5 giá nhiu vậy bạn?
Theo mình LG khá thông minh khi đầu tư mạnh vào phân khúc tầm trung, đt tầm trung của LG luôn được làm rất tốt, khả năng hiển thị, tốc độ xử lý, mọi thứ đều hoàn hảo so với mức giá tầm trung!! LG đang tỏ ra khá mạnh trong phân khúc này ;)
@Nam Tòhe Không bít chất lượng ntn nhỉ?.Em đang chờ Xúc đây?
dxmanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Cu Lieu_Nam Truc LG chỉ yếu về chụp ảnh và nghe nhạc thôi. còn lại thì quá tốt so với mức tiền bỏ ra. nếu bạn không chú trọng chụp ảnh và nghe nhạc thì nên mua LG
Like cho LG, quật ngã thằng samsung đi LG ơi 😁
hathanh221
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói thật còn nhiều người định kiến với LG từ hồi còn điện thoại feature phone quá. Mình đã xài qua nhiều hãng có nhận xét chủ quan LG như sau nè: Giá quá tốt,thiết kế khá, cấu hình cũng ok,có khoản phần mềm thì hơi lười, còn đỉnh nhất về màn hình IPS của nó. Thực sự màn đẹp giờ chỉ có HTC vs LG thôi. SS hiệu suất tốt đó nhưng màn xanh lè à. rực rỡ quá sai cả màu.
mrbanre2302
ĐẠI BÀNG
11 năm
LG đang dần dần khẳng định vị thế ko hề thua kém các hãng khác, mức giá thì dễ chịu hơn, Vote cho LG , khi nào cóp đủ xiền sẽ múc em LTE2 về vọc vạch chơi........... :rolleyes:
congduc
ĐẠI BÀNG
11 năm
LG 2 năm trở lại đây ngày càng tiến bộ thần tốc . Đã dùng qua một vài chiếc LG bắt đầu từ chiếc LG P970 , cảm giác máy càng về sau càng thoả mãn hơn về chất lượng . Nói chung ngày càng có thiện cảm với LG , mỗi 1 điều chưa hài lòng là LG cập nhật firmware rất chậm
không có máy nào bằng 1202 hết;)
không thích LG
o070o
TÍCH CỰC
11 năm
bạn gái đang xài LG GT505 rất bền...pin 3 4 ngày luôn nha
Ngày trc mình ko thích lg vì mấy dòng rẻ tiền của nó hơi chán, nhưng giờ khác rồi, ai dùng thì mới cảm nhận dc, thật sự ấn tượng với lg vì màn hình tuyệt. Cùng giá tiền đó ko thể kiếm dc em samsung hay iphone nào dc như thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019