[MWC 2014] Chi tiết hơn về Nokia X series: phần cứng, giao diện, ứng dụng

cuhiep
26/2/2014 23:13Phản hồi: 184
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lời nói và hành động đá nhau chan chát, đúng phong cách người việt. Khonng tôn trọng người ko đáng tôn trọng, cũng ko liên quan gì đến bản thân, đừng lấy nội dung trong sách đạo đức ra làm gì.

Wasimodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hikaru2003 Tôi nói lời nào và hành động gì đá nhau? Phong cách người Việt là phong cách nào? Mà sách đạo đức lúc nhỏ bạn không học sao? Lớn lên cũng không đọc ah.

Tôi nói luôn tôn trọng bạn, tôi không cần bạn tôn trọng lại nhưng cũng đừng ăn nói kiểu chê bai trịch thượng. Nếu không tôn trọng tôi đã nói bạn là đồ mất...

Xin dừng ở đây vì có nói cũng vậy thôi.
@Wasimodo ^^ ban thân mình tự mâu thuẫn còn ko hiểu được, lời nói hành động ngược nhau, con người ko cóa giá trị, ^^ miễn nói chuyện với loại ng thế này
muốn nói mất gì thì nói, vô gì thi vô, việc đ@$#%$# gì phải tỏ ra tôn trọng, đạo dức giả,
Có tiền thừa thì nên mua còn không thì mua máy chạy Android "chính chủ" 😁
hoang356
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhìn nửa nạc nửa mỡ mà xấu xấu thế nào ý
cảm giác thô thô và trẻ con
cảm ứng không nhậy cho lắm 😕
nouvo4123
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá cùi cho cái giao diện. WP còn đẹp hơn.
Chờ Nokia chay ad để dùng máy nokia + adroid lung linh hơn, de dùng hơn, nhiều ud hơn WP. Chứ Mod thế này thì cũng chả khác gì WP, thiếu UD tè lè.
dành cho mấy bác thích Nokia chạy android mong ước bấy lâu nhé!. mình cũng hi vọng nhưng thấy nó chạy cứ đơ đơ là hơi nản rồi.
canhkhoai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chả biết các bác thế nào chứ xem video có thấy nó lag mấy đâu mà các bảo ^lag quá^ kinh thế
Giờ thì mấy bác fan NO sướng rồi nhé, khỏi kêu ca thiếu ứng dụng. Cơ mà WP không ra WP, Android không ra Android, kiểu như ráng làm ra cái HDH mới rồi chạy ứng dụng của Android.
Kazna
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình thì nghĩ theo hướng này: giao diện tùy biến của X chỉ đơn giản là 1 cái launcher mặc định đc Nokia cài vào sp của mình như bất cứ nsx nào khác, còn ngoài ra nó vẫn dùng Android (tùy biến thành X platform) thêm nữa Nokia đã khẳng định chạy đươc ít nhất 75% app của Android, thực tế cũng đã chứng minh X dùng đc launcher khác, như vậy những lời nhận xét như "giao diện chán òm", "nửa nạc nửa mỡ" cho nên "ko hứng xài" bla bla gần như vô nghĩa. Các bác thử nghĩ lại xem.

Sent from my K00E using Tapatalk
Mình sẽ mua em này, mình quá mê em XL nhưng chỉ tiếng là nó 2 sim mình ghét những thứ 2 sim
hungtran81
ĐẠI BÀNG
10 năm
hài thật vỏ lumia ruột thì xương ông nọ thịt bà kia,vậy là bán hơn 200$,xem clip thấy không có gì ấn tượng,cùng tầm giá mua BB Z3 các bạn nhé
vonol
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hãy về với đội của anh!
pmlong
ĐẠI BÀNG
10 năm
khe sim hay sin dưới pin ko thấy anh @cuhiep nói gì nhỉ
Taijo92
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nguyên 1 cục nhựa ,đào 1 cái lỗ và nhét các thành phần xuống :v