Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[MWC 2014] Trên tay Samsung Galaxy S5: nhiều tính năng mới trên thiết kế cũ

cuhiep
25/2/2014 11:29Phản hồi: 511
511 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

akb48
TÍCH CỰC
10 năm
ca này khó ,thấy tiếng anh là chuẩn rồi tiếng việt ko có đâu bác ,nếu có thì nên đưa lên Gear
mong ước bao nhiêu năm mà chưa hãng nào hỗ trợ cả đó ,chán ghê
mỗi ng có mỗi nhìn nhận khác nhau thôi. Hãy tự trải nghiệm và cảm nhận khách quan về con s5.
Ai thích tiếp cận vs cộng nghệ hiện đại thì xài s5 à ok nhất.
hd7770
ĐẠI BÀNG
10 năm
smartphone dùng lâu con nào cũng chậm dần đều hết các bác nhỉ
@hd7770 Chậm là do bạn không biết dùng mà thôi. và không hiểu về hệ điều hành của nó. Nếu bạn biết cách nó vẫn nhanh lại như thường.
phat_tai
TÍCH CỰC
10 năm
đó là do bộ nhớ trong thấp cũng như tải quá nhiều game và app ,nó load lúc đầu rất chậm
type zero
TÍCH CỰC
10 năm
S5 thì khuyên mọi người nên mua bản 32gb đi ,16gb ko đủ dùng đâu đó
@type zero giờ không ai mua 16gb nữa thì phải ,6 triệu cũng đủ tiền chiến 32gb rồi
Ngoài sử dụng phiên bản sử dụng vi xử lý Snapdragon mới nhất của Qualcomm, Galaxy S5 cũng còn có phiên bản sử dụng vi xử lý lõi 8 Exynos do Samsung phát triển
vinh009
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình nghĩ bản 16gb SS ko bán ra luôn ấy chứ quá nhỏ đối với hdh hiện tại
inori
TÍCH CỰC
10 năm
mình cũng sẽ chiến 32gb thôi , 16gb đúng là rất gò bó
Không đồng tình với bác Cu Hiệp về tính năng tiết kiệm pin của máy khi chuyển sang màn hình đen trắng giúp máy sống thêm được vài giờ có khi chục giờ trước khi tìm được chỗ sạc là khủng đó vì chưa có máy nào có tính năng này cả. Với màn hình của S5 chưa chắc nó kém so với mấy model như đã nêu khi nó cải thiện khá nhiều so với S4 và note3.
http://www.vietnamplus.vn/man-hinh-galaxy-s5-khong-vo-khi-bi-xe-suv-nghien-qua/252479.vnp

Một điều chưa từng có đối với một cái điện thoại 5" để xe hơi cán qua hai lần mà không vỡ màn hình. Như vậy tính mấy lần rơi và 2 lần cán qua, S5 vẫn bình thường. Có cái nào dám thi với nó không? Iphone, Nokia, sony, v.v.v chắc sẽ không ai nói SS không bền nữa nhé. 😃
@junerain126 Bọn nó sẽ mãi ca bài vỏ nhựa ọp ẹp với không bền thôi. 😃)

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn mobile app
Bên siêu thị mình đang bán s5 cty có 14.890k rẻ ngang note 3
hồi trước tính mua S4, góp ko đủ lúa nhưng cuộc đời đẩy đưa thế nào lại xúc luôn con Z1. Thật tình cám ơn cuộc đồi và đội ơn ông trời 😁
Hôm qua thấy có bạn trên fb đã mua và post hình lên, thấy mà ham quá :'(
Mình thích thiết kế hơi vuông vắn một chút thế này, nó là m nhớ s2 ngày xưa.
Ko biết ở đâu có bản xách tay từ Hàn về để nghiên cứu nhích nhỉ :'( r
giúp e với ạ.
Tại sao e không bật đc chế độ riêng tư khi đã cài đặt hết theo các bước ? Hay là không dùng thẻ nhớ nên k kích hoạt đc chế độ này ạ?
giúp e với ạ.
Tại sao e không bật đc chế độ riêng tư khi đã cài đặt hết theo các bước ? Hay là không dùng thẻ nhớ nên k kích hoạt đc chế độ này ạ?
leevhien
ĐẠI BÀNG
8 năm
Pin bọng thế nào vậy mấy pro, lướt web 3G, Wifim liên tục khoảng bao lâu?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019