Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

MyESN: Mạng xã hội giao thông của Việt Nam

TDNC
3/9/2012 3:24Phản hồi: 303
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này anh em nào chạy xe vướng chó vàng nhớ đánh dấu nhé
xuanhac87
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình vào ko đc
Mình gửi link cho các bác ko vào dc :
Android : http://www.mediafire.com/?hr35w7jimypezro

Ios : http://www.mediafire.com/?5n8gzjc2jzsjxvk
Hiện sản phẩm còn đang ở dạng prototype. Sắp tới nhóm sẻ phát triển thêm nhiều tính năng như: chia sẻ vị trí bạn bè, tạo sự kiện bạn bè(ví dụ: ăn nhậu), né sự kiện.. thêm nhiều ý tưởng về giọng nói khác (tự tạo sự kiện bằng giọng nói.v.v.. ).

Hiện vì nhóm chưa có kinh phí đầu tư nên host còn chưa tốt, giao diện web cũng chưa được tốt lắm... mong các bạn thông cảm 😃
DtDssE2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ý tưởng hay, khá giống ứng dụng Waze ở bên Mỹ (mặc dù chưa có navigation), nhưng rất ủng hộ trí tuệ VN và đã cài đặt phiên bản Android. Góp ý là nên thêm chức năng quản lý quyền riêng tư (ví dụ làm mờ khuôn mặt) khi chụp các bức ảnh tai nạn giao thông có người...
rylryl79
TÍCH CỰC
12 năm
ứng dụng tốt nhưng đòi cấu hình máy quá cao. iOS thì phải từ 5.0.1 trở lên, còn Android thì phải từ 4.0. Đã ít người sử dụng mà thêm cái kiểu này thì càng ít người dùng nữa. Tính down về cài mà bấm vào link thấy yêu cầu cấu hình là hết muốn xài
Rất hữu ích với dân oánh lô đề...
29X - 6508 đăng ngày 3/9/2012 kìa các bác. Làm một lô đi nào 😁 Biết đâu chiều nay hoành tráng nhà nhà iPhone, người người iPad 😆
pimpim
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình xái galaxy note ứng dụng hay bị treo. Chỉnh lại nhe bác

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
thekenhg
ĐẠI BÀNG
12 năm
ra đường gặp TNGT hehe lôi đt ra up up & up >>> kẹt xe >>... 😁
Hihi.hay thật cố gắng phát triển để góp phần cho giao thông việt nam.clip dùng toàn iphone thời trang và tiện ích thật
Hay nhưng mà con2 lỗi nhiều quá à

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
cothach
TÍCH CỰC
12 năm
sao vào web này ko được
rất hay ! ủng hộ ứng dụng của VN mình làm
Thông báo: chỗ x, phố y, đường z... có áo vàng 😁
trieu1209
TÍCH CỰC
12 năm
@Edward Đỗ Tháng 9 tháng an toàn giao thông theo ý kiến bác thì tốt
ở Tp.HCM ai đi đường đại lộ đông tây từ hướng quận 1 vào quận 5 thì cẩn thuận 3 nơi
1. Khúc dưới cầu Nguyễn Văn Cừ
2. Khúc bện viên nhiệt đớ
3. Cầu Nguyễn Tri Phương Hướng từ Đại lộ đông tây rẽ tay phải để vào quận 5 đườn Nguyễn Tri Phương
trieu1209
TÍCH CỰC
12 năm
VOV giao thông còn không chính xác. Huống gì mấy cái này.
Hay đấy, tình trạng giao thông ở Việt Nam thì cái này là thực tế nhất. Thêm chức năng báo địa điểm Công An đang truy quét anh em nữa thì tuyệt.
Nếu ứng dụng này mà thành công, thì thông tin/dữ liệu của nó nên được chia sẻ cho các nhà đài VOV/VOH giao thông cập nhật thông tin cho các bác tài không có smartphone thông qua radio. Ngược lại, BQT có thể cập nhật thông tin từ các nhà đài VOV/VOH giao thông cho những người cầm smartphone như chúng ta biết nếu như chúng ta online cùng thời điểm.
😁 thanks .hay lắm ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019