MyWi - Chia sẻ 3G và phát Wifi từ iPhone dùng cho iOS4!

gaupretty
28/11/2009 2:38Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm gì có chuyện Free cứ dùng là phải trả tiền thôi.
demen72
TÍCH CỰC
14 năm
Có nhiều cách dùng 3G mà tốn ít tiền, các bạn cứ search trên google ra nhìu lắm. Mình thì dùng SIM KM của Mobifone còn càng ít tiền càng tốt, còn 10đ cũng đc, miễn là còn tiền :bounce: dùng nó kết nối 3G và phát Wifi có khi được mấy ngày mà chưa bị cắt (tùy hên xui :mstickle😃 Khi bị cắt thì dùng SIM chính gửi qua 1000đ và online tiếp hehe, tốc độ download đc tầm 150KB (đo bằng IDM)
SIM có 10đ, 20đ mà có khi tải film nhạc 4-5GB :bounce:
bác cho em hỏi em cài xong rồi nhưng em vào internet ko được.em muốn phát sóng cho máy tính của em phải on off như thế nào.bác giúp dùm em .cám ơn bác nhiều
Mình dùng quá 3 ngày mà chưa kéo dài thời gian free trial rùi
Bh thì phải làm sao để có thể kéo dài lại dc
Mình đã thử delete đi rùi donwnload lại nhưng k dc
Giúp mình với
Yaweeh
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho hỏi mình muốn dùng mywi để dùng iphone bắt wifi cho máy PC nhà mình dc ko? Mình cắm iphone vô PC, bật Mywi lên, chọn ON ở mục Mywi USB, trong advance USB chọn Wifi mục Bridged to. Đã làm xong các bước đó nhưng PC vẫn im ru, ko vô wifi dc 😁
Chào bạn!
Dùng Laptop bắt Wifi bình thường thôi bạn! Nếu cắm iP với Laptop thì ON với USB nhé. Hoặc ON internet tethering của iPhone lên là OK.

Chúc thành công và vui vẻ!
Yaweeh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình chưa làm dc, ý mình là dùng iphone cắm vô PC (máy tính để bàn, ko phải laptop) để PC có thể lướt web bằng 3g hoặc bắt wifi ý.
Hiện iphone mình đang lướt 3g/wifi bình thường, mình đã cài mywi bản ..... mới nhất. Vô Mywi bật on với USB lên, cắm iphone vô PC rồi nhưng PC vẫn ko vô dc mạng 3g hay bắt wifi dc cả. Bây giờ phải làm sao nữa? Trên PC mình phải làm bướt gì để có thể lướt web?
demen72
TÍCH CỰC
13 năm
Tình hình là Mobifone và Vina đã fix lỗi trừ tiền sử dụng 3G và GPRS theo 1 giờ cố định trong ngày nên bây giờ TK còn ít tiền là ko vào GPRS đc nữa. 😢
totam
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng 3G hoặc GPRS cho iphone có trả tiền không các bạn,theo tôi nghĩ là phải trả tiền cho nhà mạng thôi.
inviet
TÍCH CỰC
12 năm
máy mình ip4 5.0.1
có cách nào chia sẻ 3G cho cái iPad wifi cùi của mình không vậy.
Nghe nói 5.0.1 có sẵn chức năng này mà sao không thấy trên máy mình
Thanks all
trai168
ĐẠI BÀNG
11 năm
@inviet Mở 3G lên trước rồi sẽ thấy cái personal hospot nằm phía dưới liền à bạn
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào bít Source nào có MyWi os5 nhỉ?(free nhá 😃 )

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019