[N9] Tông hợp Game, app ( update 1/12/2011)

mrnoble
15/11/2011 4:15Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đây bạn nè. http://www.tinhte.vn/f407/mbarcode-soft-doc-ma-vach-moi-nhat-hien-nay-457625/index2.html

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:47 AM ----------

Đành rằng là ủng hộ, nhưng mình sài vịtteo, không mua được chứ hông phải mua được cái đt hơn 10 củ mà không có tiền mua app, vừa phải mua cái sim mobi, ko có đồ cắt sim lại phải vác kéo ra gọt gọt cắt cắt, ở nhà sài wifi nên khoản down thì không nói. Chỉ cái là lười thay sim, còn loại 20k trở lên thì bó tay, m ở tỉnh lẻ không biết cái card thanh toán nó thía nào cả, có app mà down thì vẫn tốt hơn.:smug:
zZKjlluaZz
ĐẠI BÀNG
12 năm
N9 mới ra đã quá trời game, soft hay 😔(
n900 sao ko có
hiện tại mình chưa nâng cấp lên PR 1.1 được, đợi xong hết rồi cũng mua một vài cái rồi share cho anh em ;)
cac bac oi e khong the nao tai dk theme ve bac nao biet chi jup e voi..e kung moi mua n9 dk 7ngay.nhung m,a game trong store thi e chang thay hay may.bac nao chi jup e fan nay nua nhe,thanks cac bac nhieu.mail cua e sodier_vip_9x@yahoo.
😢
Với N9 bạn có thể đổi font, thay nút bấm, thay Desktop, thay Standby, chứ không có 1 file themes như Symbain bạn nhé. Về phần cách thay đổi các thứ thì bạn tim trong Box Thủ thuật... có rất nhiều bài viết hay và hướng dẫn rõ ràng. Chúc bạn vui với N9 ^^
ban oi nang cap ntn chi minh voi
http://www.tinhte.vn/meego-thu-thuat-meego-409/ Bạn qua Box thủ thuật tìm thứ mình cần nè
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
có bạn nào bít chổ cài game và ứng dụng chuyên cho n900 ko chỉ dùm em với.em là dân sửa xe nên ko rành lắm về mấy phần này.khoái xài n900 vì lướt wed nhanh và chơi game
có bác nào có phần mềm giới hạn cuộc gọi cho N9 k, cho mình xin với 😃, thanks nhìu
games fruit ninja chưa có cho N9 nhỉ. không có game đó giải trí cũng hơi buồn
cho minh hoi cai sophie cam tai cho N9 nhu the nao vay. Tren tinhte thay co moi file sis ko ak`
Mình mới dùng lên cũng chả hiểu gì hết cả
tinh` hinh` la` topic còn hoạt động ko vậy ^^, ai có app DiY operator logo cho mình xin với, thực ra đã mua cái ứng dụng nảy rồi, flash lại máy thì có mỗi nó là tự nhiên bị bắt mua lại, bực qué ko mua nữa đi xin chùa vậy ^^
có người post Rồi mà bạn... Của bạn đây:http://www.tinhte.vn/threads/1132073/
ai có game Unblock Mee cho mình xin với T_T
:spin::spin::spin::spin::spin:
sao tụi n8 có fruit ninja mà thàng n9 xịn hơn lai ko nhĩ
chưa có chém hoa quả thì chơi game giả lập đi bác, làm "một vé đi tuổi thơ" cũng vui ra trò ý. 😁
@kaothenhi Bạn có bộ cài game Real Golf HD 2011 không cho mình xin với!
@j_cage Mấy cái game HD em bỏ hết bác ạ 😁
ai có trò này cho em với Texas Hold'em Online HD
cái phần mềm trên ovi mua như thế nào vậy a e.mình không biết mua bằng cách nào cả có thể mua bằng tiền của điện thoại không nhỉ
@woaini_aidaolao Được chứ nhưng phải là sim Mobile,và bạn phải có đăng ký tài khoãn Nokia bằng chính sim đó mới mua dc
hung09
ĐẠI BÀNG
12 năm
@linhlantrang Cái này không cần đâu, mình dùng Viettel từ trước và có tài khoản Nokia theo sim này nhưng khi gắng sim vina vô máy là mua vô tư không phải làm gì thêm hết, sau khi flash máy vẫn lên Ovi bằng sim Viettel down các phần mền đã mua về bình thường. Vì ovi chỉ xét đến tên tài khoản không xét đến sim.
@linhlantrang sao ma no hoi ma so the chu hoi gi ve so ft dau
Thanks bác, thế là nhanh gọn lẹ, mọi ngừoi tích cực tham gia vào nhé 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019