Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nâng cấp HĐH Symbian cho dòng máy S60V3, S60V5

hht2010
15/9/2011 11:46Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phianh157
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xin các bác giúp đỡ

máy em la E5-00 phiên bản phần mềm 081.004 co dùng được phần mềm này không. Máy em chua hack ma chi dung signsis lieu phần mềm này có dùng signsis dc k bác. tks bác
Sao m cai dat toi buoc cuoi cung lai khong co thong bao gi ca.chi khong cai dat tiep thoi.m dung e65,format may xong roi cai van khong duoc.xl m post bang dien thoai
Các bạn cứ cài gói thứ 2 đã tách python ra rùi đó! Đó là những file đã được signed từ Nokia. Máy chưa hack vẫn cài tốt...
M down goi upgrade ve nhung gap1so loi the nay1.cai moi patch sau file chinh deu bi loi update error2.cai pip installer thi khong co hien tuong gi giong nhu khi m cai ultrapython luc truoc3.cai upgrade deu yeu cau cai dat file du lieu truoc.B giai dap giup m.thank nhe.thong cam m post bang dt
🆒 Mình đã nói ở trên! Bạn down gói thứ 2 có hướng dẫn màu xanh lá cây rùi mà. File nào báo lỗi là do trong máy đã có file mới hơn. Bạn nên nói rỏ máy và FW là gì mới hiểu tại sao nhé ....

---------- Post added at 12:24 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

😁 Bạn k cần dùng gói upgrade nầy vì FW đó mới phát hành nên các file nầy đã có trong đó đầy đủ rùi nhé!
M cai goi thu 2 ma.m dung e65 fw 4.0633 .
Trường hợp của bạn thì mình thấy FW đó là mới trong vài tháng qua thì không cần cài gói upgrade nầy nữa đâu!
Trên bài mình cũng đã nói rõ rùi. Dành cho những máy chưa có FW mới (khỏang 1 năm). Tất cả các file đó đều là thành phần của Symbian mới nhất thui ... Nếu máy mình đã có tất nhiên sẽ k cài được vì nó nằm trong FW do Nokia cung cấp rùi...
Cài vào chỉ làm nặng máy thêm thui! Tốt nhất nên nâng cấp Điện thoại cho nhanh! Thank
daicacobi
ĐẠI BÀNG
12 năm
cám ơn bác chủ N82 chạy mượt hơn
ai hướng dẫn cách cài đặt QT 4.7.2 vs😔
Nghe nè.. o_O
Bài viết này đã rất lâu rồi, từ tháng 9/11 nên chỉ nên cài khi máy chưa đc update từ 1năm trở lên..=> trong năm 2012 nếu đt chưa đc update hãy cài nhé! Nếu đã update thì cài vào sẽ làm máy như củ hoặc chậm hơn. 😃
Cái file nào khôi phục tin nhắn vậy anh?
tại sao lại bị k cài đặt dc, k tin cậy
machoi1994
ĐẠI BÀNG
11 năm

hack đi bạn
Mình ko hiểu lắm nhưng đã dow về và chạy thấy cũng bình thường, ko nhanh ko chậm, cứ như cũ nhỉ. 😁. đc cái cài mấy cái phần mềm chạy trên nền python cũng đc, ko cần cài thêm gì cả, coi như đây là phần mềm python cũng đc. máy mình ko update gì cả chỉ là FW 510.21.009 do hết hack khi format nên qua hack lại, ko biết cài vào làm chậm ko nhỉ.
sao tác giả ko đóng tất cả thành 1 gói trừ cái python nhỉ ? cài từng cái một thì bị lỗi vớ vẩn, mà cài tất cả thì dính luôn python nên ko thể cài python xịn hơn đc 😁
test xem sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019