Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nâng cấp ROM Windows Mobile 6.1 cho HTC Magician [3.06 WWE]

maianhtungsten
19/3/2009 12:2Phản hồi: 860
860 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

O2 xda mini có thuộc dòng này không bạn
duc501613
ĐẠI BÀNG
13 năm
đúng rồi đó bạn ^^ up rom cho em nó thôi
giúp mình với

mình up rom wwe_05 cho o2 mini, dùng microsoft activesync 4.5
mình không thể up rom được. lúc bật update.exe, rồi điện thoại bi reset sau đó hiện dòng
connect to :
usb
status connecting to host
còn trên máy tính thì hiện lỗi 101
[/IMG]
GIÚP MÌNH VỚI.
phuj ban, chua gap loi~ nay bj0`!
Lên cho bạn
thẻ nhớ của mình không nhận được, lúc nhận lúc không, chán quá
sao mình up ve win 6.1 mà O 2 xda mini cua mình van ko xai dc camera vậy các bác .ai pik chỉ em với
9700cuver
ĐẠI BÀNG
13 năm
lâu lắm roài mới dùng o2 mini nhắc lại kỉ niệm xưa 1 phát
em up nhung ko duoc ah. ban rom cua em dang la 6.5 . em mun up lai 6.1, nhung ma khi chay five update.exe thi ko duoc.
em đã cài được, em xin bố cáo với các bác một điều là cài trên win 7 untimet là không được. không nhận ip , cài bằng xp là tốt nhất.

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

lỗi này là tại cap 100% rồi
cho mình hỏi bản 3.07 http://www.cotulla.pp.ru/Magician9.html này có up lên dươc co xda 2 mini không các bác
khienpro90
ĐẠI BÀNG
12 năm
@caonhan_2004 1 thời để nhớ đây mà. wm07 chưa có đâunhé bác. và em tin rằng cũng sẽ không có đâu, vì bộ nhớ máy mình có 64mb sao đú đc. cotulla cho dòng máy này vào lẵng quên rồi. kiếm con khcas cao hơn vọc đi ae.
@khienpro90 thank bak. em cũng cho nó đi rồi. hết thời w. m
chungcoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
em có con htc t8290 phiên bản wimax của nga chạy wm 6.1 nhưng toàn tiếng nga,không có tiếng anh,ai biết chỉ giùm em với,ra quán đều bó tay không chạy được..mong các bác chỉ giúp làm thế nào để up dc phiên bản wm 6.1 này tiếng anh cho em nó.
Có ai biết chổ nào bán pin o2 xda 2 mini dung lượng cao ko mình ở Tiền Giang,nếu có pm yh harry_pottor2001 thanks nhìu 😃
dao mo co nao....bat dc vang rong...................................
Vừa thay cục pin 1800mah, máy vẫn ngon dùng làm báo thức, hehe
😁
hoho đúng là 1 thời để nhớ em
nokia6030->n95 của bác hồ cẩm đào->n72-70-81-> o2 xda mini lúc kiếm được em này là úp nó liền, tới h trong tủ em nó vẫn ngủ yên:rolleyes:
tranlo
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic. e vào bootloader nó toàn ra mấy cái dòng như kiểu continue,... e ấn power+camera sau đó chọc nút reset mà mãi ko đc. nghịch vào chỗ erase cái gì đó. giờ ko lên đc nữa. vứt đi rồi
cái này khó thật, còn bác nào chơi dòng này ko chỉ giáo e up rom vs.
e tìm hiểu mà mỗi bài hướng dẫn lại khác nhau.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019