Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nâng cấp Rom Windows Mobile 6.x cho BlueAngel

maianhtungsten
3/9/2007 10:14Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e up bản 28008 lên n khó vào wf,thây các bác nói bản D-two WM6.5.3_28205 Buid ngon nên up lai thi k khơi động đc.đến 4 vạch màu rồi dừng lại ở đó.k bít ts nữa,bác nào up thành công bản 28205 thì add YM chỉ cho e với
vừa vọc uprom lại bị lỗi ! ở cột sóng rồi,các bác giúp em!
(.)
TÍCH CỰC
14 năm
hard reset chưa bạn?....
em đã làm đúng hướng dẫn , sau uprom hard reset power + chọc reset nhưng lúc boot thì cột Radio và G ( e k biết tên đủ ) lại ghi None . có phải máy e bị chết radio k ạ . vả lại e đã tìm mà k thấy bản rom có radio hay phần radio up lẻ . xin các anh hướng dẫn
em up rom khác thì radio 1.12 nhưng cột sóng vẫn no service ? có thể up radio riêng đc k ạ vì lúc trước máy e dùng win 2k3 SE vẫn có sóng , up lên thì mất
e up lại bản wm 5 thì cột sóng hiện vạch nhưng k thể gọi đc , báo lỗi k thể load phoneservice.exe
nhờ các anh giúp e với
Tình hình là up tất cả các bản ROM đều nhận được thông báo not enough memory to run . . . . Chắc tại cái mem ở trong MDA III chưa được format lại. AE nào còn nhớ cách và soft để clean mem của bản ROM trước không nhỉ .
Up lên bản Touch Flow nhưng chạy chậm quá - Up lại thì máy chỉ chạy được đến màn hình khởi động với 4 màu cờ Pháp là treo . . . .
bác nào giúp em up máy HTC touch P3450 lên WM 6.5 với. em mới dùng nên chưa hiểu gì về máy cả
sao không thấy rom mới vậy ne?...
sắp có rồi đây, đang viết bản 7.0
cảm ơn mấy bác trong diển đàn
u p
Bản 7 dâu ý nhỉ chờ lâu quá các ACE
Mới up 6.5.3, nay nghe sắp có bản 7, cùi bắp củng làm thử coi sao! hkakakkaka!
Help! Mình up rom chạy xong rồi handset xong thì hỡi ơi một màn mình trắng tinh. nhờ cao thủ giúp dùm với. Mình làm 3 dòng No, Yes, Yes
có ai giúp tôi không? Help me!
Mình có con o2 xda lll úp len 6.1 thì bị lỗi, bây giờ bị tắt ngúm không lên được nữa, mong các bác chỉ giáo khắc phục với, hiện tại máy thành cục gạch rồi. Xin cám ơn nhiều.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019