Navifirm không chay được!

Thảo luận trong 'NÂNG CẤP THAY ĐỔI FIRMWARE' bắt đầu bởi vuthanh6, 29/7/10.

1. vuthanh6

vuthanh6 Thành viên

Vì cần up lại fw V410 cho con Ê63 của em. Nhưng khi chạy Navifirm thì không được. Mấy bác giúp em biết tại sao không. Em cài trên win 7 và win XP đều bị lỗi như thế này cả.
    loi Navifirm.JPG
    :
  2. mmt28

mmt28 Thành viên mới

em cũng bị như vậy có pro nào vào giúp cái
  3. god9

god9 Thành viên

bạn nào bị lỗi như thế chỉ cần xem ngày tháng hệ thống đã đặt đúng chưa. Cài đặt lại là ok thôi ( Phần mềm này bắt buộc phải có NetFrameWork mới chạy đc nhé)
    pekuon thích nội dung này.
  4. TomRyan8891

TomRyan8891 Thành viên

thiếu cái NetFrameWork 3.5 .
    Trvuphuong thích nội dung này.
  5. dinhvandaidk

dinhvandaidk Thành viên

cài cái netfamwork 2.5 xài chuẩn hơn 3.5, em đã thử và cảm nhận thấy như thế.
  6. manhhung_cmh92

manhhung_cmh92 Thành viên

mình là một chuyên gia về phần mềm, điện thoại , vi tính...navifirm mình sử dụng ngon lành, fw .....ngon lành tất. một lần mình ghost lại máy khi dùng lại navifirm thì lại mắc trường hợp giống các bạn. Mình tải , hết phàn mềm này đến phần mềm khác , hết cách này đến cách khác mà vẫn ko được, cuối kùng mình nghĩ chỉ còn một cách là mình chưa thử,đó là: CẬP NHẬT NGÀY GIỜ . đó là mấu chốt đó bạn. các bạn làm đi. Mọi thứ phải kiên nhẫn thì mới thành công , mới trở thành chuyên gia bạn à! chúc bạn thành công.
  7. bi1612

bi1612 Thành viên

network farme 2.0 cung dc dung ko,hum minh up + hack cho con E72 cai navi mai ma ko duoc,rui moi nho den vu hack Gunbound no cung bao loi nen moi vao google tai cai kia ve,hjhj
  8. kentyoung

kentyoung Thành viên

^^!

cập nhật ngày giờ có đc đâu mà bảo, vẫn thế mấy bồ ơi ....!
  9. TomRyan8891

TomRyan8891 Thành viên

xem lại đường truyền Internet , tốt nhất là download tầm 7h00 sáng ..........
  10. ko0lboy1991

ko0lboy1991 Thành viên

sao cái Navifilm của mình cũng không chạy được
  11. truong_saodo

truong_saodo Thành viên

cai moi cai NetFrameWork 2.5 lên là ok thôi
  12. ck1007

ck1007 Thành viên

Lạy thánh Ala! Bác bắt đúng bệnh em nó rồi! cập nhật lại ngày tháng là okie. thiệt ko đỡ nổi những lỗi kiểu này! haizz
  13. thajcb

thajcb Thành viên

cập nhật ngày tháng kiểu gì vậy các bác.chỉ e với.thank
  14. lebalam87

lebalam87 Thành viên

thiếu netfamwork là chuẩn nhất,bản nào cũng đc