Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nên chọn lead hay sh mode

ngocdung1602
15/8/2014 10:43Phản hồi: 13
Anh em tư vấn hộ mình cái tình hình là chị mình chuẩn bị mua xe đang phân vân anh em tư vấn hộ tớ cảm ơn anh em trc
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Shineekun
TÍCH CỰC
10 năm
bạn cho mình biết mục đích mua xe của bạn là như thế nào? bạn làm việc gì? để người ta có thể tư vấn cho bạn xe thích hợp chứ
sh mode nhìn xấu quá mua led đi bạn
Dùng để đi chơi @sheneekun à
Shineekun
TÍCH CỰC
10 năm
@ngocdung1602 vậy thì mua shmode nhak bạn, mình thấy kiểu dáng đó mừ con gái đi trông rất kiêu sa :3
@Shineekun Còn vến đề xăng rồi máy các kiểu nữa bác ??
Sh mode , lead đều của honda nên an tâm về chất lượng nha bạn. Bạn nên nói chiđ ban sh mode nhé
cadic1008
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lead đi nhé, mua SH Mode sau hối hận đấy
@cadic1008 Sao vậy bạn @@
Ai tư vấn hộ tớ cái 😔
SH mode bánh to hơn nên vào cua vững hơn. Lead là scooter bánh nhỏ nên kém an toàn. Nếu nhiều tiền thì SH mode, còn ít tiền hơn thì lead
@tqn1234 Về vấn đề xăng với máy thì sao ạ
@ngocdung1602 Mức độ tiêu hao xăng của SH mode khá tiết kiệm, đi trong tp tầm 50km/lít. Lead thì mình chỉ chạy thử chứ không sở hữu nên không biết.
MinhDuclx
TÍCH CỰC
10 năm
SH Mode và Lead nghe mấy người chạy cũng ngang ngang nhau thôi. Chủ yếu 2 vấn đề:
1. Tiền và chiều cao !? Nhiều tiền và chị bạn cao ráo trên 1m6 thì SH Mode, ít thì Lead. Vì dù sao chạy SH Mode nhìn đẹp hơn chạy Lead. Ai nói gì kệ họ vì họ ko có khả năng mà thôi. Bảo đảm nếu chị bạn nhìn cao ráo và xinh chạy SH mode nhìn càng xinh hơn.
2. Tiện dụng !? như lo cho chồng con như bình sữa,.., chợ búa,...nói chung cần chở nhiều đồ mỗi lần đi thì Lead, không thì SH Mode. Lead hợp với người có gia đình nhất, SH Mode ngược lại hơp với người trẻ trung hiện đại.
Còn mấy thứ khác thì khỏi lo đi nếu mua xe mới, còn mua xe cũ thì nhờ thợ coi, vì xe tốt mà cũ rồi bị luộc hay bị nầy kia thì vẫn bèo nhèo.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019