Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nên chọn mua điều hòa của hãng nào tốt?

hoangphihong1987
4/4/2012 8:5Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua Daikin, Toshiba, Panasonic chính hãng nhật đều tốt, muốn rẻ thì qua bên maylanhgiagoc.vn coi thử, hình như bên ấy bán rẻ hơn ở siêu thị điện máy lớn khác từ 1tr đến 1tr2 đó, nge nói là đại lý phân phối.
hactory17
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác nào dùng qua tư vấn dùm em 1 trong 2 con này :
Sharp X9NEW

vs
LG V10ENA

giá tầm 8 củ cả , đều 1HP, Inverter, gá 410 . nhà em mới lắp 1 máy DaiKin được nửa năm khá ổn , nhưng vẫn dùng gas R22 . kinh phí thì hiện tại không đủ nên muốn chọn 1 trong 2 con này thôi. các bác tư vấn dùm em cái . 😃
thuyfoet
TÍCH CỰC
11 năm
mình là chả ham,
Theo mình là chả ham, dòng dùng ga R410a thì kết cấu phải tốt, giá ko thể thấp, chứ thấp hơn cả giá của dòng xài Ga R22 thì vote lấy Daikin đi, có 8.8tr.
huynho_qn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Moi nguoi cho e hoi chat luong DH mitsibishi nhu the nao a,nha e moi mua 1 may DH mitsubishi 8tr ma e k biet the nao,sao e k thay ai dung mitsubishi het,nen cung lo lang!
Điều hòa Daikin cũng rất tốt, mẫu mã đẹp, bền, giá cũng rất tốt, đặc biệt lại 2 chiều lắp cho mùa đông thì tuyệt.
Mọi người tham khảo điều hòa Daikin :
http://www.anvietco.vn/
x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Daikin nhé.
Tôi là thợ chuyên ăn mới sửa đồ điện lạnh đặc biệt là máy điều hoà, tôi có thể tư vấn cho bạn như sau, tầm 20 mét bạn nên chọn máy 12.000BTU, 1 hay 2 chiều tuỳ vào nhu cầu của bạn. Thương hiệu rất quan trọng, máy xịn nhất có thể nói về các hãng là Toshiba(carier), daikin, pana, fujitsu( general), mitsubishi.môĩ dòng máy có ưu và nhược điểm.Còn nếu ko dùng máy cũ của các hãng này, loại khác dùng ko ra j
kuongli
TÍCH CỰC
10 năm
Toshipa vote
uh, Gree , chất lượng rất ok
bạn có thể tham khảo một số loại điều hòa của các hãng: panasonic, coway, daikin....
LG k tốt, k nên sài LG, Ồn lắm
Thường thì 2 dòng điều hòa Panasonic và điều hòa Daikin được sử dụng phổ biến. Bạn có thể tham khảo giá và các dàng sản phẩm điều hòa tại siêu thị điện máy Topcare

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019