Nên chọn mua FPT F8 New hay Touch KEM 350

theflowofliving
16/3/2013 7:43Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vịpt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko .máy ít đơ lắm.Mình chỉ reset khi muốn làm sạch cái bộ nhớ trong thui.máy này bộ nhớ hệ thống hơi ít ;cài ko được nhìu game 😔

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
Mih moi mua con f8 nhug ma de y thay 4 phim cam ung sag co 1 nua ak..ai mua f8 roi thay co bi nhu mih hk

Sent from my F8 using Tinhte.vn
@theflowofliving thang\ ban. minh con k sang' nua ne 😁
@theflowofliving coi trên you típppppppppp thấy sáng hết mà bợn. bợn đen ra hỏi tụi nhân viên coi. cha cuối cùng cũng quyết định làm luôn F8 rồi hen. mình phải chờ đến tháng sau lận. haizzzzzz:oops:
@KiriPoon vãi thế bạn. thấy các clip quay về f8 đều sáng hết mà. bạn của bợn có đem ra cho nhân viên coi lại k?:eek:
Uh..mua luon chu de them thoi gian nua la hk bit nen mua con nao..hihi..tih ngay mai dem xuog fpt xem coi bi gj..co gi doi may moi luon..hihi

@theflowofliving Máy sao rồi bạn? Ah kho ứng dụng F-store và Google Play Store cái nào hơn nhỉ :rolleyes:
máy thì vẫn bt bạn...mới up hết 3 cái rom...s3, jelly bean, fpt stock new mà chẳng cái nào nên hồn...giờ up lại rom gốc...hi...mình thấy CH Play vẫn hơn..tải nhanh vs khi k có kết nối thì nó hiện Đang chờ mạng...còn FStore thì bức luôn...khi có mạng lại thì CH down tiếp, còn FS thì phải down lại từ đầu...
@theflowofliving bạn cũng chịu chơi quá hen mới mua mà làm 1 cái 3 rom luôn rồi ;) mình thấy launcher 7 là kết nhất đó bạn thử xem sao. f8 thì cộng đồng ae chơi nhiều nên chắc k cảm thấy đơn côi. mà bạn nói chẳng cái rom nào ra hồn là sao vậy? ủa bạn f8 có dùng được Google Play Store k? thấy dt của FPT toàn chơi F Store mà k có Google Play Store đến Q Smart còn có Google Play Store nữa mà. nếu muốn dùng Google Play Store thì mình cài vô thêm hả bạn o_O
Trong máy của mình có sẵn CH Play..là Google Store đó bạn...mình mua máy về là có sẵn rồi...vừa F-Store vừa Google Store luôn...
@theflowofliving Thế mà đó giờ mình cứ tưởng đt của FPT chỉ có F-Store :oops: Biết đc thêm thiều điều nữa rồi :rolleyes:
Ah bạn mua hết bao nhiêu vậy? ở chi nhánh nào? có được tặng kèm gì không? mình nghe có cả Google Store và F-Store nên ham quá 😁
@kozumi http://www.dochoididong.com/dien-thoai/fpt-f8-1ghz-ics
ban minh no mua o day dc tang nhieu thu voi cha? loi~ lam` j
@KiriPoon kakaka giờ mình cũng qua cái đường link xanh xanh để tậu 1 con nè. quyết định cuối cùng k chờ S21 nữa. chơi f8 bớt đc 800 mấy lận 😁
Mih mua o fptshop co 1tr949 ak ban..mih mua o chi nhah fptshop quan 1..hihi

Ak neu ban mua fpt f8 thi ban de y 4 cai phim cam ug nha...neu k gap truog hop nhu mih thi..hihi

@theflowofliving Lúc trưa mình xem 4 nút trc hết luôn đó. Mình qua http://www.tinhte.vn/threads/fpt-f8-k-touch-w619-hoi-chem-gio-va-chia-se-kinh-nghiem.1486525/ rồi. Bạn qua đây luôn cho vui 😁
phucng
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thai Binh can root,up rom cho e no,co bac nao o gan k,gjup e voj.xjn hau ta.so cua e 0937781986

@phucng Mình ở HCM..mấy cài vụ root, up rom này cũng k khó đâu bạn...bạn xài win gì vậy...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019