Nên mua bản G2 nào: F320 (Hàn Quốc) hay G2 Japan (Isai) hay G2 L-01F 32Gb (G2 Nhật)

Long Gia Lai
21/4/2014 6:46Phản hồi: 177
Tài chính không cho phép nên không đủ điều kiện mua G2 bản Quốc tế đành mò 1 trong 3 em này. Bác nào xài rồi cho em xin Review và nên chọn bản nào tốt ạ :chaymau::chaymau::chaymau:

Docomo:
G2 Japan (Isai):
G2 Hàn:
Xin ý kiến các Bác ạ :nosebleed::nosebleed::nosebleed:
177 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

G2 docomo nhé bạn về pin thì ngon nhất 2900, thẻ nhớ 64Gb tiếc là không chống nước và pin liền, là sự pha trộn giữa G2 quốc tế và hàn quốc, về giá thì lại rẻ hơn G2 hàn quốc 99% nữa và có thể khi tuần sau khi nhiều thương gia nhập về giá có thể tốt hơn cả con Isai.
s89hd
TÍCH CỰC
10 năm
@tuyet_hay_roi vậy tại sao con isai lại rẻ hơn nhiều so với G2 nhỉ? pin kém hơn tí..mất nút tăng giảm sau lưng ??
@s89hd Chỉ cần bên nhật nhập về là rẻ à, có thể có kẽ hở gì đó mà mấy thương gia lợi dụng đc, như htc one j của nhật rẻ hơn htc one chính hãng nhiều.
Isai chỉ đc cái rẻ hơn bản hàn quốc thôi chứ mình không đánh giá cao nó bằng G2 docomo
Nếu đem so ra thì G2 docomo giống y chang G2 quốc tế mà lại còn có thêm thẻ nhớ nữa, trong khi giá cả chỉ <=7tr

Sent from my LG-F180S using Tinhte.vn mobile app
@s89hd Con g2 isai ko có camra ios bn ơi
s89hd
TÍCH CỰC
10 năm
@boy89113 có mà thím

mà là OIS nhé....ios là của nhà táo 😁
mình thích mua hàng Hàn fullbox hơn
Nhưng lại mắc hơn fullbox nhật gần 2tr, mà hàng nhật không thua cái gì cả

Mình cũng thích con Docomo. Nhưng ko biết sóng sánh và loa thế nào.

Sent from my IM-A850L using Tinhte.vn mobile app
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
G2 docomo ve dùng sin ghep hay sau. Mà nó ko có thẻ nhớ hả
@Ngoc7621 Mấy thương gia nhập về đã unlock code rồi nên chắc là dùng sim thường hình như là micro sim, hỗ trợ thẻ nhớ lên tới 64Gb, ngon hơn G2 quốc tế nhiều

@tuyet_hay_roi LG G2 dcm k có khe cắm thẻ nhớ chỉ hỗ trợ thêm cắm qua cổng usb thôi
@phamhoaithanhart Cái cổng usb không biết mấy anh nhật bổn cho thêm làm gì, em thấy bất tiện quá thể 😁 với lại em này bộ nhớ trong quá khủng tại thời điểm hiện tại rồi nên nếu là em thì em chả cần thẻ nhớ làm chi :D
@xtmobile-support Bác có dư cái nào ko bán rẽ e 1 cái @@
@skynet6789 Không dư bác ạ, em còn bị thiếu 1 cái do bị thất lạc đây😕
Sao ko thay ai bán nhỉ toàn thay isai ko
s89hd
TÍCH CỰC
10 năm
co ve dt ben nhat re h0n han qu0c nhjeu
Có G2 docomo nhé ae alo 0932231231

Sent from my D6503 using Tinhte.vn mobile app
@huanbg9x giá nhiêu vậy bác
LG G2 docomo bên mình đang BH 1 năm
Tặng miêng dán chống xước
Giá cực kỳ chuẩn nhé. Mời anh em ghé thăm và trải nghiệm
Ngoài ra có G2 Isai G2 F320 để anh em so sánh và quyết định. 😁
Xem website để biết thêm chi tiết
Didongviet để giá G2 docomo 6.990.000 kìa,
Bác xtmobile có nhập G2 docomo về không ạ

ủa G2 docomo em đọc trên nhiều thông tin không có hỗ trợ thẻ nhớ ngoài mà bác ???
@rin10120 Chỗ này nè bác

@rin10120 Mình coi lại thấy nó có hỗ trợ thẻ nhớ nhưng mà là thẻ nhớ gắn ngoài, trong hộp nó sẽ tặng kèm 1 cái dongle (không biết dịch thế nào) gắn vào cổng micro usb thì phải :p
@tuyet_hay_roi Bác nhiệt tình ghê. Bao lgviet, bao cả bên này luôn :p. Em kết quả docomo này lắm. Anh em mua docomo nhiều nhiều để lgviet còn hổ trợ.
@Tuấn_IT_Duqu Mong là lgviet sớm hỗ trợ chứ con docomo mua về cũng chỉ để làm cảnh không có rom gì để vọc thì cũng khổ 😃
vicmobi
TÍCH CỰC
10 năm
g2 nhật đi bác xài ngon giá tốt
đang tính qua tuần hốt lg optimus gk mà g2 docomo sắp về nghe bác bảo có hỗ trợ thẻ nhớ :3... thôi đành đợi e nó về xem sao
Bây giờ khó đây. ĐỢi thương gia nhập em nó về đã. DDV nghe nói sắp nhập để giá 6k9 mà chưa có hàng các bác ạ
ko biết mấy dòng pin liền này dùng rồi 2 năm sau ko biet thay pin sao đây hư pin bỏ luôn máy thì toi. mà thấy con này ít hộ trợ wa chắc do hàn chưa phổ biến thấy bên @didongviet bảo máy mới 100% nhu7g lại ko có phụ kiện sạc cáp theo box
e vừa liên lạc với cửa hàng thì nói giá này là giá dự kiến thôi các bác aj
không biết dùng máy này có vấn đề j về rom không các bác nhỉ ?
mà cửa hảng didongviet này có uy tín không các bác
@thaihoang11101989 Mình thì nghe nói mấy phốt về phụ kiện kèm theo thôi chứ chưa kiểm tra thật hư thế nào

hàng Nhật thì k lo chất lượng chỉ sợ rom riếc k ổn định, giá chắc chỉ là dự kiến, có thể về mà hot quá thì tăng giá . Đang đợi e nó về, nếu giá k như dự kiến thì thôi quất GK cho lành
@phamtiendat1995 Hot thì phải cạnh tranh nhau giảm giá chứ bác, về rom thì chỉ cần nhiều người dùng như isai bây giờ thì bên lgviet sẽ có rom thôi bác

bên clickbuy có giá chính thức 6t9 rồi kìa mấy bác ! giá ngon quá mà ko đủ đạn hjx
@boy_alhp93 con đấy là isai bác ạ , ko phải docomo đâu
buuton
TÍCH CỰC
10 năm
kết G2 Nhật isai và docomo rồi. mà cái phụ kg có linh kiện gốc thì băn khoăn quá.
@buuton Nhật xài điện 110v nên về vn mấy thương gia đổi thành sạc theo chuẩn vn 220v thôi mà bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019