Nên mua G2 quốc tế Likenew hay G2 F320 Brandnew

Long Gia Lai
16/7/2014 11:44Phản hồi: 16
Đang thắc mắc bác nào tư vấn em phát. G2 quốc tế 32gb Like new hay F320 branew ạ. Quốc tế thì bên ngoài hơi trầy xíu :3
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình chọn g2 hàn vì tiện lợi hơn. Tháo đc pin và lắp dc thẻ nhớ. Dùng smartphone pin liền tù túng lắm

vinhvumobile - Bring technology to everyone
G2 Hàn đi Bác . Tháo đc pin lắp đc thẻ nhớ rất tiện
haquynh79
ĐẠI BÀNG
10 năm
Toàn thương gia bán hàng Korea;)
@haquynh79 Bán hàng korea mới đc dùng hàng korea xịn và ko bao h sờ vào hàng bán ở viêt nam đấy bác

@Vinhvumobile Của tốt thì để nhà dùng chứ bác Ai dại bán đi Thương gia bán hàng trung thực thì người mua khỏi mất time đi bảo hành hàng lỗi Mệt...
@bjrimasi Dùng dc 1 cái thôi bác. Những cái còn lại giới thiệu vs a e dùng và so sánh trực tiếp luôn rất khách quan

cùng câu hỏi với thớt
G2 quốc tế ngon hơn...

Sent from my L-01F using Tinhte.vn mobile app
cứ quốc tế mà chơi bác ah, đừng để mấy thương gia biến vn thành bãi rác của Hàn xẻng với đồ tàu dựng 😁
@napoleon100 Bác này chưa đc xài hàng ngon nên ức chế chăng. Samsung LG khôn lắm. Đồ ngon cho dân dùng. Xuất ra nước ngoài tầm tầm thôi. Thế nước họ mới lớn mạnh và dân chỉ xài đồ nội
@ngockhanhdk53 chẳng cay cú gì cả, mình cũng đang dùng s2 hàn xẻng mấy năm rồi chẳng lỗi lầm, thấy bác chủ hỏi thì khuyên thật thế thôi, g2 hàn có nhiều hạn chế so với bản quốc tế, đặc biệt là cái anten thần thánh :rolleyes:
@napoleon100 Ngoai cái angten ra thi cũng có vài điêm ôn hơn chư nhi. Bộ nhớ săn 32gb. Có thể cắm thêm dc thẻ nhớ. Pin tháo rời dc và có pin phụ + dock
@ngockhanhdk53 cái này tuỳ mỗi người thôi bác tại mình ko có nhu cầu lưu trữ nhiều trên cái điện thoại ( ít xem phim trên đt) nên 32g là quá ổn, còn tháo ra tháo vào thì em cũng chẳng ham.
@napoleon100 Bác nào cày game vs xem jav nhiều chắc là sẽ thích tháo dc pin thay pin khác

g2 hàn brandnew đi
thachthuv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có tiền dùng bản qt cho ổn định.bản Hàn hay bị lỗi 3g và wifi yếu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095