Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nên mua galasy s 4 hay HTC one

15/4/2013 1:15Phản hồi: 20
sắp tới mình định mua 1 con điện thoại để phục vụ cho việc giải trí hihi tuy nhiên nhìn pai sang sang tý (sợ mấy đứa biểu tàu hả mày thì toi) nên nhờ các bạn tư vấn mình cái. nên chọn S4 hay One?
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

S4 màu đen nhìn khá sang đó bạn 😃
(Mình không có cảm tình với HTC lắm 😕 )
kfat86
TÍCH CỰC
11 năm
m nghĩ one đẹp hơn. còn tuỳ sở thích thôi
nếu có tiền thì sài S4 mà không có thì xài 1202
one di ban. ( minh thi nguoc lai khong co cam tinh voi ss lam)
Theo ca nhan minh thi cac dong smartphone bay gio minh chon thuong hieu.
1. appple
2. blackberry
3. htc
4. nokia
con cac hang khac khong thich dung va cung khong co cam tinh
sai lam s4 moi la 1 pro
về nhu cầu giải trí thì gần như điện thoại nào trên 10tr cũng đáp ứng đủ rồi,nhìn sang thì bạn phải chọn iphone 5 nhưng mà giờ iphone 5 cũng nhan nhản rồi facebook toàn các em tự sướng vs iphone 5,mình nghĩ nên chuyển qua S4 vì gần như dòng galaxy đã khẳng định dc tên tuổi của nó,đa phần ai nhìn vào s3 cũng biết là dt galaxy s3 và s4 sắp tới cũng thế,xài dt HTC ONE đẹp hơn s4 là dĩ nhiên nhưng cam đoan vs bạn sẽ ít người biết đến nó .Đây là nhận xét cá nhân mình theo nhu cầu nhìn sang của bạn 😃
Theo minh thay thi Samsung co diem yeu la vo nhua, tuy dep nhung khong hop mat nhu la HTC ONE. Diem yeu cua HTC thi la pin yeu. 2 dong nay nhin chung la kha sang (vi gia cao ma😁) nen ban chon 1 trong 2 deu dc
Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
One đẹp hơn S4 nhiều bạn ah
pors_911
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thương hiệu cug là một yếu tố quan trọng khí chọn smartphone, đối với android thì SS là thương hiệu mạnh nên SS sẽ quan tâm hơn tới ng dùng trong việc nâng cấp phần mềm cug như trải nghiệm 😁
Với lại HTC One X còn lâu mới có bác ơi :p Em đang ở Mỹ mà còn chưa có hàng để mà xem xét nữa đây này
@Tom Ford hihi đó là nói sắp tới mà đâu pai nói bây h mua đâu bn 😁
@Tom Ford One chứ One X ra từ đời nào rồi bác ơi 😁
ps: vote One cho thiết kế, cấu hình cũng quá dư để xài rồi, k cần phải rờ tới SIV :D
@duy63v41305 lol, em nhầm, cơ mà vỏ kiểu HTC One thì dễ trầy lắm, xem cái review trên genk nó cầm cho va chạm 1 chút là cái logo phía sau máy bị tróc ra liền à.
link: http://genk.vn/dien-thoai/danh-gia-so-bo-htc-one-bom-tan-hay-bom-xit-20130316041438478.chn
@Tom Ford em không chơi với genk, nhiều bài đăng không đúng sự thật 😁
cơ mà dùng máy vỏ nhôm chịu khó giữ kĩ tí là ổn thôi bác ơi, của bền tại người mà 😃
Thời điểm hiện tại thì các thành viên Tinh tế vẫn toàn chém gió vì cả 2 vẫn còn chưa phát hành chính thức ở Việt nam >>> Số người cầm trực tiếp và trải nghiệm trên tay có lẽ còn đếm trên đầu ngón tay >>> Chưa có nhiều đánh giá thực (Trực tiếp sử dụng một thời gian) về 2 em này.
Kết luận : Sau khi 2 em này bán chính thức khoảng 1 tháng ở Việt nam thì chọn lựa một em cũng chưa muộn.
mỗi người 1 sở thích hoy đây chỉ là cá nhan của mỗi người thôi à, cái đó thì tùy thuộc vào bạn hoy ^^
Mỗi hãng có một cái hay riêng. Camera,phần cứng hay j đó cug chỉ hơn nhau xíu thôi. Smartphone cao cấp mà thích e nào thì súc thôi. Mình đang chờ htc one vì nó đẹp 😆
Let'sviet
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu là mình dùng thì mua one. Còn nếu ko muốn bạn bè hỏi "tầu à?" thì mua iphone, vì nhiều người cứ nghĩ Đài Loan là thuộc Tầu khựa.
lựa chọn khó khăn wao hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019