Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nên mua HTC HD7 bây giờ hay là đợi tháng 9 mua Windows phone 7 Mango ?

nh0c1261992
7/8/2011 5:15Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rau8800
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình ké hỏi luôn nhé. Hiện mình cũng đang muốn kiếm một em HD7 về. Nhưng rất băn khoăn, vì mình ở tỉnh, muốn chọn mua và cửa hàng nào uy tín để mình đặt luôn được ko.? Các bạn giúp mình nhé.
giá bn vậy bạn.
7tr4 bạn ạ ;;)
Hd7 dùng cũng được chỉ tội mỗi cái phần mềm hơi ít 😔
WM7 phần mền hơi ít chứ không phải HD7 ít, phải phân biệt rõ HDH và tên máy chứ bợn ^^!
giapvoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua HD7 sự lựa chọn đúng đắn. cầm chắc tay, màn hình to, nét + dep ..... mình sài chưa thây chán nó tý nào 😆
mình mua 6tr5 mới cứng.😆
--> Chuẩn đấy bạn ạ 😃) ... Giá lại rẻ cho 1 cấu hình khủng 😃)

--> Bạn mua ở đâu thế 😃) ... Tại mình thấy mua rẻ quá cứ nghi nghi ... Mình cũng k biết nhiều về điện thoại mà 😃)
romeo_133
TÍCH CỰC
13 năm
Hiện giờ cả TT lần Winphoneviet, đa số ae đều cho rằng HD7 là leader WP7 nhưng hi vọng là bạn xác đinh và tìm hiểu kĩ lưỡng cả về máy và WP7 chứ đừng như 1 cơ số ông mua về rồi chán, rồi than khóc, rồi hỏi, rồi thì lại uất ức bếu riếu..Cứ mỗi ngày vào Thread nhìn mà đến là nản.
sao mình chưa thấy ai như vậy nhỉ.có thấy ai bêu riếu đâu
romeo_133
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn lại muốn có cả 2pic than khóc, bêu riếu sao? Bạn cứ chịu khó vào các 2pic đọc là thấy ngay thôi 😁
mình có nói là ko nhìn thấy TOPPIC bêu rếu hả.ko cần biết người ta thế nào nhưng với mình WP7 rất tuyệt
Có đầy bạn ạ =))
xuandan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng em nó từ hồi tháng 4 tới giờ vẫn sướng. Đã jb rồi,chỉ chờ bản mango chính thức là up thôi.
x9wint3r9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em cũng muốn xài thử WP7 cho biết... nhưng đang cân nhắc giữa mua HTC bây giờ hay chờ hàng Nokia 😁
--> chúc bác ăn " xoài" thành công 😆

--> Mua HD7 luôn đi bạn ạ ... Đợi Nokia ra thì đắt lắm 😔
mình mới mua thêm em focus 😁 cứ mua đi đang còn rẻ, với lại sau này vẫn được M$ hỗ trợ mà
kjzzlove90
ĐẠI BÀNG
13 năm
10tr300k ~ 10tr9 tùy cửa hàng , mình thấy tìm có chỗ 10tr3 thôi chính hãng 16GB bản châu á , còn 6tr5 là bản xách tay châu âu 8GB , 16GB là 7tr3-7tr6 !
Một sai lầm khi chơi HD7, nếu bạn đã quyết thì quyết cho máu, nhưng sau này hối hận thì nhớ quay vào đây cảm ơn mình phát nhé.

Mình mua HD7 về dùng đúng 1 tháng, bán k ai mua, qua 5s mà lùng kìa, đầy ra, giá rẻ kinh hồn vì k ai dám chơi nó nữa.
kjzzlove90
ĐẠI BÀNG
13 năm
lý do ko dám chơi là gì ? tại sao bạn lại bán sau 1 tháng sử dụng :O sai lầm khi chơi HD7 vì sao........ giải thích hộ mình tại sao ?
kittyunin3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Update 10 tr HD7 Hàng chính hãng tại Nhật Cường Mobile
--> haha ... Sai lầm à =) ... Cũng dễ hiểu thôi .. Hd7 cũng k phải được nhiều người ưa tại nó ít app quá .. Đối với mình nó tuyệt vời .. Mua rồi sẽ không bán lại .. Để lại cho em .. No Problem 😆
HD7 sẽ k phải mua thêm máy ảnh vì chụp nhanh, đẹp; wifi đi ô tô qua nhà có wifi nó cũng bắt đc sóng; cắm tai nghe nghe nhạc, đàm thoại tiếng trong vắt; copy nhạc từ nguồn ngoài qua Zune cực dễ; vọc cũng rất khoái, mình mua mới về cài rồi reset nó lại y như đc cài mới vụ này so với em Iphone thì tiện hơn nhiều; Nói dại nếu lỡ mất e HD7 mình sẽ lại mua 1 em HD7 khác vì giá hợp lý cùng nhiều tính năng phù hợp với dân văn phòng. HTC HD7 theo tôi rất ok
Bác nói về HD7 hay quá ;;) ... 😃 ... HD7 chụp ảnh đẹp lắm hả bác ? Nghe nhạc qua tai nghe ngon không ạ và vấn đề nữa là copy nhạc có phải đồng bộ hóa giống Iphone không ạ .. :-SS ... kiểu như là chỉ một máy tính copy đựoc nhạc .. sang máy khác thì bị xóa hết dữ liệu í ;;)
Mình mới mua con HD7 nè, xài sướng thiệt, tháng 9 này tất cả các máy chạy WP7 đều được Up lên Mango mà, các Bác bên SoHoa.Net nói thế.
Mình làm thiết kế, máy HD7 của mình thường xuyên để cạnh máy vi tính, ko biết có ảnh hưởng gì HD7 ko mấy anh? Chứ để gần máy vi tính thì vào wifi được nhưng vào web ko được. Để xa ra thì vào web ok.:hot:
cho minh hoi ty. mih mua con htc hd7 cu. neu ma rest lai may thi co can fai nhap password hay ma~ j ko?
canhgaxao
ĐẠI BÀNG
13 năm
qua cái TP nầy mình thấy các bạn cũng thích WP nhỉ!? thật ra mình đã kết WP OS từ khi mới xuất hiện trên thị trường. Quả thật nếu WP7 ra mắt ngang tầm cùng với IOS thì mình sẽ chọn em WP7. Nhung theo mình nghĩ nếu chọn một em chạy WP7 thì như mình mình sẽ chọn em SS Omia 7. cái này có cái Screen SP Amoled.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019