nên mua IPHONE 4 ở đâu? Nhật Cường or Hoàng Hà mobile

cont
9/6/2011 14:5Phản hồi: 105
:p Tình hình Là Đang Rât Tình hình, em đang có một bé iphone 3gs 16qb QT, h mún đổi cáp lên Iphone 4 thì nên đổi cáp ở đâu là tôt nhất về Giá và chất Lượng. ACE Nào biết về vấn đề này chỉ bao em với :unsure::sleep::sleep::sleep::sleep: em gà mờ hông biết j 😔(
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

theo ý kiến riêng của mình:
bạn qua 234 xã đàn-đường kim liên mới
ở đây là lơi uy tín và tin tưởng nhất theo mình tại hn.
chúc bạn có sự lựa chọn sáng suốt
Thank Bro đã chỉ cho em, em sẽ qua đó để tham khảo thêm. chúc bro một buôi tôi vui ve
:eek:
NhatCuong, Tớ mua máy ở đây gần chục cái roài chưa bao giờ phải mang đi bảo hành, cứ xài thoai chẳng bị lỗi gì hết
Tôi đây mua hàng của Nhật Cường rồi nè,nói thật là vứt mẹ chúng nó đi.Lúc mua thì chúng nó nói ngon nói ngọt,lúc đem máy ra bảo hành thì chúng nó nói như đấm vào tai.
anzure
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bọn này làm ăn rất là bố láo mà sao chúng nó vẫn tồn tại được nhỉ. Mình cũng bị một vụ đây.
Nhật Cường đi bạn..ở đó nhân viên phục vụ rất chu đáo và bán máy rất có chất lượng nữa 😁
Mình mua ở istore thái hà. Phục vụ tốt lắm. Tuy hơi mắc hơn bên ngoài nhưng yên tâm ^^
Nói chung giờ mua tại các cửa hàng cũng k thực sự an tâm đâu,cứ tìm của bác nào trên diễn đàn xtay về hàng lẻ í chứ đừng hỏi mấy bác lái buôn hoặc là ra nhà mạng là yên tâm nhất!còn mún 2nd thì pm e,hihi,có 1kon đag dùg mún đổi máy trắg!dùg đc hơn tuần ,máy của vt nên hơi chat
=)) đã hiểu=)))))))))))))))
um thank cac ban.minh muon ban 3gs thi ban luon o day roi cap len iphone 4 duoc khong

---------- Post added at 09:25 AM ---------- Previous post was at 09:22 AM ----------

um the ban luon 3gs o nhat cuong duoc ko ban
theo minh thi ban den nhat cuong di minh mua 4 cai dt o day roi dich vu tot lam chuan bi xuong lam e iphone 4 day
tầm này thì khuyên thật bạn là nên mua của nhà mạng (Vina hoặc Viettel), chậm nhưng chắc. Nếu vừa ra lò thì có thể mua qua các cửa hàng được, chứ tầm này thì.....................😁
tungvt803
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu ko biết nhiều về điện thoại thì nên đến các cửa hàng lớn, uy tín mà mua cho yẻn tâm bạn ạ. Bạn có thể nhờ ai đó đi cùng rồi xem hộ cjo bạn thì càng tốt
the ban biet cho nao ban 3gs dc ja ko
o hoang ha re hon o nhat cuong 500k phan van that
thằng bạn mua 1cai ở nhật cường 15tr9.về e coi nut home kém nhậy.dùng vài hum bị rơi 1 cái rất nhẹ bị 1 vết bằng đầu tăm chỗ viền cao su ip4.nut home ngày càng khó bấm.mang ra nc.bị từ chối bh ngay với lí do máy bạn đã làm rơi.nói chung nc e cạch từ lâu rồi.dính mấy vụ từ cái hồi còn dùng mấy kon nokia lởm.cửa hàng có chăng thì ra hoàng hà còn đc
bac nay noi kieu j ko biet . theo minh biet nhat cuong co che do 1 doi 1 trong tuan dau ma ? tai sao ko doi ngay ?
E phét làm cái j ạh.việc thật 100% lun.thì lúc đầu nó chỉ hơi khó bấm.thằng e có bit j đâu.nó làm rơi có 1 cái nhẹ.mấy hum sau mag ra thì bị nv nc bảo là e bị rơi rùi bọn a ko chịu trách nhiệm.thế là mang về.3 key cắm lun 10tr
minh mua 4 con dt o nhat cuong ma chua thay van de gi E 63 ,HD2 va 2 em iphone 3gs dich vu rat tot theo minh cam nhan la nhu vay
thanhmc
TÍCH CỰC
13 năm
mua nhật cường là lầm chết đó , bửa có bác lên nay nói máy mở seal at rồi nó bảo mới 100% tự tay mình mở máy, mà nghe nói là at trước đó hơn 10 ngày trước rồi, nếu có mua bác cheaks apple trước coi sao
380a xã đàn - smallapple.vn , bên đó làm chu đáo mà rất uy tín !
XÃ đàn ý :| mua đấy suốt
rat cam on cac ban da khuyen minh nhung nhu the nay thi kho tim qua minh con phai ban con 3gs nua.mua o dau gia khong mac qua vs uy tin khong bi may deu thi tot qua,minh ga mo lam co dua cho cai iphone 4 nguyen hop bao deu hay xin cung chiu khong phan biet duoc

---------- Post added at 06:01 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

khong biet gi thi kho the day co gi ca nha tu van giup minh nha cam on ca nha rat rat nhieu
bác mua ở NC mobile cũng được...chủ yếu mình mua hàng ngoài cần chế độ hậu mãi phải chuẩn
vậy techland, digiworldhanoi ....? mình đang 3gs cũng muốn lên 4. 2 nơi này hình như chưa thấy kêu ca gì ........

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019