Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nên mua note 2 hay note 10.1

7/9/2012 14:2Phản hồi: 35
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

betixiu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác fantasy : chủ yếu do nhu cầu của bác thôi.note 1,2 bác cho túi quần đc.nghe gọi ,chat chit tiện cấu hình đủ.note 10 nếu bác có nhu cầu cao về giải trí cần view to hơn thì nên dùng..nhưng nếu vợ dùng thì chắc chỉ dùng ở nhà thôi nhỉ.vậy bác sài note 10đi.cấu hình tốt nhìn cũng ổn..còn bảo ọp ẹp gì đó thì cũng chưa thấy tận mắt như note 1, nắp lưng cũng ọp ẹp lắm 😆.ai có note 10 giao lưu đê 😃.. em thèm nhỏ dãi bác lại chê

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Em thì ko lăn tăn, mua luôn 2 con. Giờ chờ tuần sau ra Note 2 là hốt luôn cho đủ bộ ba hàng khủng. E đã xài Note I 4 tháng rồi, lướt web có flash rất nhanh, bút Spen trên màn hình 5.3 inch rất thoải mái khi thao tác nên nếu bác muốn luôn mang theo người thì Note II còn chỉ muốn giải trí và làm việc thoải mái hơn thì Note 10.1. Note 10.1 bạn mua cái case cho nó thì cũng cứng cáp như ipad thôi 😃.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@music_editor_9x bác đúng là 1 fan của Samsung 😁
@kenji2711 Em fan công nghệ, cái nào ngon là dùng thôi bác :D , em hoc thiết kế nên thích dòng Note nên thấy Note 10.1 hợp hơn là iPad 3.
Ngoài fan cuồng Samsung thì bác là cháu ruột của bác Hồ hay cháu xa của Obama...

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Đêm thứ 7 e sẽ đi xếp hàng để rinh note2.
Đã quyết xong rồi ạ.
faraway93
TÍCH CỰC
11 năm
mình trước phân vân giữa note 10.1 và ipad. sau khi tìm hiểu kỹ mình quyết định mua em note (nhưng đến tháng 12 mới rước ẻm về) vấn đề của thớt rất đơn giản. thớt chỉ cần xem mục đích của thớt là gì thôi. vì mình nghĩ 2 máy này chức năng không khác nhau nhiều lắm. nếu phải di chuyển nhiều thì cứ note 2. còn đa số ở nhà thì note 10.1 đi. còn theo mình thì thớt nên mua 10.1.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019