Nên thay màn hình N9 ở đâu? bao nhiêu tiền?

dayfine
21/12/2012 16:18Phản hồi: 27
Tình hình là em vừa mới làm rớt con N9 các bác ạ :eek: lúc lụm lên thì thấy bể màn hình rồi 😕 nhưng nghe gọi và bàn phím cảm ứng vẫn bình thường 😃 bây giờ em muốn thay màn hình N9 mà ko biết thay ở đâu và giá bao nhiêu, nếu mắc quá thì thôi em để vậy xài luôn 😔
lên mạng search thì em thấy chỗ này bán màn hình N9 là 850k và công thay là 800k ko biết có tốt ko

http://www.linhkiennokia.com/san-pham/linh-kien-nokia/man-hinh-nokia/man-hinh-nokia-nxx/man-hinh-lcd-nokia-n9-full.html

http://www.linhkiennokia.com/sua-chua-thay-the-linh-kien.html
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng nhờ người quen thay ở đây. Mai mới lấy máy. Có gì mình sẽ thông báo mọi người!
có thay được trên hà nội không bác
wayche
TÍCH CỰC
11 năm
Liều 1 phen đi bác , chứ bít sao h , xem nó có cho mình coi nó lắp màn hình ko
ở hà nội có chỗ nào thay rẻ nhất
có 2.6 thôi
hahaconma
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình có 1 màn hình nokia n9 không dùng, bạn cần mua thì pm mình nhé
giá bao nhiêu thế
hahaconma
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhathoangx20 1tr5 ban ah
NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn cần so sánh kỹ nhé , mình đã cầm mấy loại mành hình N9 trên tay rồi :
Đây là màn hình theo máy đã bị vỡ và màn hình khi chưa bị vỡ ( Tự chụp lại khi thay màn hình) :

Còn đây là hình các loại màn hình N9 trên Web bán hàng :

Cái này 3Triệu có vẻ hơi xịn đấy :

hàng mới hay cũ
hahaconma
ĐẠI BÀNG
11 năm
Moi 100%,mih mua ve nhug ko dug
nhưng hàn thật hay giả đấy bạn mua bao nhiêu
Mình mới thay chỗ linhkiennokia.com. Thay màn hình hết 1,2 triệu+ Thay cảm biến ánh sáng hết 300k. Tổng thiệt hại 1,5 tr. N9 của mình giờ lại như mới rồi. Chất lượng màn hình cũng như cũ, không thấy thay đổi gì cả. AE yên tâm nhé!
dayfine
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mrcaoqb máy bác bị gì mà thay cảm biến vậy, mình thấy trên web để công thay màn hình là 400k, công thay cảm ứng là 400k và để chỉ thay nguyên bộ ko hiểu là làm sao
Thế thay khay sim hết bao nhiêu
wayche
TÍCH CỰC
11 năm
@nhathoangx20 Khay sim là chung với cái vỏ phải ko nhỉ , nếu thay chắc phải thay cả bộ vỏ
luyen
TÍCH CỰC
11 năm
Hà Nội có chỗ nào thay tầm 1,5tr đổ lại ko nhỉ, máy mình xước quá rồi (chỉ xước chứ ko nứt vỡ gì)
Chắc hông có đâu bác ạ
mình vừa thay màn hình ở linhkiennokia.com Chiếm Tài Mobile . giá 800k tiền công 400k , thay xong thấy màn hình hiển thị đẹp như cũ , song nhược điểm là cảm ứng chỉ 1 điểm , có thể phát hiện trên game chém trái cây , chỉ dc dùng 1 ngón tay chứ ko tối đa 5 ngón như cũ nhưng giá vậy là ok , với cũng ko có nhu cầu đa điểm =))
wayche
TÍCH CỰC
11 năm
@7DarkzMeego 😔 ra thế bùn nhỉ , cứ tưởng bọn care chém giá ác , mà thấy bên nước ngoài màn hình nó ghi cũng có 68$ gì thui mà ~ 1tr5 chứ mấy , sau về VN care nó lên đến 4tr ghê vậy
thế màn hình dởm rồi
có 3.8 thôi bác ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019