[Network] VIBER - Phiên bản chính thức có thể gọi điện được

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi Vladikox, 25/9/12.

1. Vladikox

Vladikox Khủng long HD2

Background.
    ------::||::------
    THÔNG TIN CHUNG

Tên ứng dụng: VIBER
    Tác giả: Nokia Corporation
    Giá: FREE

MÔ TẢ:

Viber là 1 ứng dụng cho phép gọi điện và nhắn tin miễn phí tới người dùng Viber khác thông qua internet. Tuy Viber ra mắt trên Windows Phone đã lâu, nhưng vẫn chỉ ở dạng beta và không có tính năng gọi điện cho đến tận phiên bản 2.1. Nhưng hôm nay xuất hiện phiên bản Viber 2.2 do Nokia làm riêng dành cho các máy Lumia đã có thể thực hiện cuộc gọi thoại đến người dùng Viber các máy khác. Thực tế kiểm nghiệm đã có thể gọi điện trên phiên bản Viber này, tuy nhiên vẫn còn khá giật, âm thanh nghe không rõ, dù sao cũng là 1 cải thiện và chúng ta có thể trông chờ vào những phiên bản kế tiếp.

DOWNLOAD (Mediafire)
    Version 2.2.0.0
    Kích thước: 8MB

- Dành cho máy Nokia và các máy full unlock có thể truy cập vào Nokia Collection:
    - Dành cho các máy khác (file .xap)
    Viber QR.
    HÌNH ẢNH:
    01. 02. 03.
    quangthuan2008, emgaia7, ranmoi4 người khác thích nội dung này.
  2. nguyentuan_6668

nguyentuan_6668 Thành viên

Tin này có đảm bảo ko vậy bạn? vì mình thấy nó chỉ là bản betta thì phải vì thế nó chỉ gửi và nhận tin nhắn thôi chứ có gọi được thì chưa biết. Mà như bạn đã nó thì chỉ hỗ trợ trên nokia lumia thôi sao còn htc thì chưa gọi điện được mà chỉ nhắn tin được thôi phải ko bạn?
  3. ttrungtthuy

ttrungtthuy Thành viên

blackberry lại phải chờ nữa rùi
  4. pon1989

pon1989 Thành viên

blackberry khi nào mới có đây
    lót 9700 ngồi hóng
  5. anhai216

anhai216 Thành viên

Đã cài thử và gọi thử trên HD7 cũng ok , nhưng có chút giật
  6. winter1989

winter1989 Thành viên

Đã chuyển từ Viber Messenger sang cái này, dùng tạm vậy méo mó thì có cũng còn hơn không =))
  7. chp

chp Thành viên

Cái này của VIBER phát triển và bản này (có chức năng call) đc cấp trước cho Nokia Lumia, chứ tự bao vờ cái ứng dụng này lại của Tác giả: Nokia Corporation thế chủ thread :confused:
  8. Vladikox

Vladikox Khủng long HD2

Điều đó ai chẳng biết, nhưng bởi vì bạn sẽ chẳng bao giờ tìm được phiên bản v2.2 này nếu không sử dụng máy Nokia, và bởi vì chính Microsoft Marketplace ghi như thế trên trang thông tin của ứng dụng này, mình chỉ là người forward lại, mình lấy lý do gì để tự ý sửa theo cách mình hiểu?

Khi HTC sản xuất những chiếc smartphone đầu tiên và mang thương hiệu O2, người ta gọi nó là máy O2.
  9. khanhhoang176

khanhhoang176 Thành viên

Bạn ơi, đã có bản cập nhật 2.2.3.0 rồi đấy, bạn cập nhật cho bọn mình đi! máy mình đã cài bản 2.2 rồi, thấy nó báo cập nhật mấy hôm r mà ko update đc! :((
  10. linhken2210

linhken2210 Thành viên

tình hình là HD7 của em cài đc, nhưng gọi không nghe thấy gì, các bác có ai bị vậy không ạ
  11. ngoctuyen8x

ngoctuyen8x Thành viên

E cung bị như bác này
  12. linhken2210

linhken2210 Thành viên

phần mềm lỗi
  13. dunganh_bg

dunganh_bg Thành viên

m cài bt mà có lỗi j đâu
  14. gunsmoke

gunsmoke Thành viên

Mình cài vào máy HD7 T9292 gọi rè không nghe được gì. Người khác gọi đến thì lúc đc lúc lại báo misscall
  15. tuan_hidro

tuan_hidro Thành viên

bạn nào tải được rồi up file .xap lên mf cho ae với. :D
  16. Vladikox

Vladikox Khủng long HD2

Cái link nằm chình ình trên bài 1 đó bạn. Mònh không up lên Mediafire vì nó hay xoá file bản quyền lắm. Mình up lên Skydrive, tải cũng rất nhanh và dễ dàng mà???
  17. linhken2210

linhken2210 Thành viên

HD7 ko dùng đc đâu, gọi có chuông nhưng không nghe đc
  18. tuan_ltt90

tuan_ltt90 Thành viên

Em LG thì nghe được nhưng ko nghe thấy gì
  19. tuan_hidro

tuan_hidro Thành viên

mình tải được rồi nhưng load lâu nên mình tưởng nó die. :D, cám ơn bạn nhé. :D
  20. MINHTAM.1080

MINHTAM.1080 Thành viên

ban nay loi nhieu qua di.update ban 2.3 di ban oi