nếu có khoản 7.5 triệu thì nên mua smartphone loại nào?

phicui
17/4/2011 3:21Phản hồi: 14
tiêu chí của em là media tốt và có thể vọc sướng, nhìu nhìu ứng dụng, chíp xử lý phải 600mhz trở lên khoảng 7.5 tr
** lưu ý là các bác đừng đề nghị iphone và mấy con moto vì con này em xài nhìu rùi và mún dổi mới
em đang thik các loại sau: htc wildfire s, htc desire cũ, nokia c6-01, samsung galaxy ace, htc trophy cũ
1/ htc wildfire s: con này chưa ra nên ko bít giá nó có trong tầm tiền này ko. nói chung em thấy nó có nhìu cải tiến, đáng để mua nhưng em chưa bit nó thế nào, bác nào bít nhìu thì cho em bít ưu/nhược điểm của nó
2/ htc desire cũ: em ko bít hàng 2nd có an toàn ko, và hàng 2nd này thì có đủ tầm tiền em đưa ra ko. bác nào bít cho em tham khảo
>> mà em nghe nói pin htc yếu lém phải ko, thực tế là yếu đến mức nào?
3/ nokia c6-01: em thik con này vì có cam 8mp, video 720p. nhưng chạy symbian 3 cùi báp sợ ko đáp ứng nhu cầu vọc của em. các bác cho em ý kiến con này
4/ samsung galaxy ace: còn này ngó cũng đc, nhưng em thấy giao diên android của nó xấu quá. mà ko bít có nhìu game cho con này ko. với lại em nghi ngờ về chất lượng của nó quá. bác nào xài lâu dài rùi thì cho em đánh giá về chất lượng với
5/ htc trophy: con này thì em thắc mắc về wp7. bác nào có kinh nghiệm xem HDH này nó có tốt ko. có đáp ứng đc tiêu chí của em ko........

bác nào pro hãy giúp em tìm ra con nào tốt nhất cho em với
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

heroes1412
ĐẠI BÀNG
13 năm
nokia c7 đi bác ........... 50 kí tự
Em thấy c7 chả # j c6-01 chỉ có cái màn hình to hơn 1 xí. Mà giá thì đát>>> em nghĩ ko nên chọn con này
Mua SS Galaxy S i9000 hàng 2nd đi bạn, đủ tiêu chí bạn cần.
Mới ra mà có hàng 2nd rùi sao. Mà có cũng phải 8-9 tr. Em chỉ có 7.5 tr thùi. Và ko lên tiền dc nữa. Ah Bác có kinh nghiệm xem cái chất lượng của em nó với. Vì từ trc đến h em nghĩ hàng ss hay LG đều có chất lượng kém
HD2 2hand 😁
HD 2 thì hok thik. Mà sao các Bác cứ nói mấy cái ngoài thế nhỉ. Chọn giúp em 1 trong 5 cái trên ah
Snownee91
ĐẠI BÀNG
13 năm
HTC Desire khỏi phải nghĩ! 7tr5 đủ mua con fullbox đầy đủ pk. Mình từ trước đến nay mua hàng 2nd chả bao h bị lỗi lầm gì, dính vào em công ty 1 phát lỗi tùm lum.
Cho em hỏi. Hàng công ty là hàng như thế nào
Snownee91
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hàng công ty là hàng của các công ty phân phối điện thoại chính thức của VN đó: FPT, thegioididong...
Mới ra là loại Galaxy SL i9003 bạn à, ý bạn ý nói là Galaxy S i9000 sử dụng MH Super Amoled đẹp hơn đó bạn 😃
-> SS hay LG giờ đều có những Smartphone cấp ca roài đó bạn, ko còn như ngày xưa nữa đâu ...

Mọi ng muốn bạn mua cái đáng giá nhất đó bạn :p
-> nếu chọn trong số những cái bạn đưa thì mua HTC Desire nhé 😃

Hàng công ty là hàng chính hãng, có bảo hành chính hãng đó bạn # hàng xách tay chỉ BH tại nơi bạn mua 😁
sanhkhjn
ĐẠI BÀNG
13 năm
thk chu thot mjh cung lan tan c6_01 vs wf s bac nao xai roi e xjn y kjen.
N86
ĐẠI BÀNG
13 năm
Neen mua SS captivate ấy bạn,Hàng used cũng tầm đó tiền
vote samsung galaxy ace!
no no no. Dùng android ko nên nghĩ đến con cùi. Chụp hình quay phim thì C601. Mà symbian^3 bây giờ hơi bị nhiều game khủng, và pm hay. Bạn ghé wa box s^3 tham khảo nhé. Mà sắp đc nâng cấp symbian ana nhiều cải tiến. Có tiền mua máy mới đi bạn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019