Neutron Mp & VLC, Hi-end music player for Android. HD & DTS sound!!!

YPMVSTAFF
3/1/2012 3:52Phản hồi: 5.212
5.212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình chạy neutron thì kg sao nhưng bật DSPl lên thì bị giật kinh luôn,đây là lỗi gì vậy các bác,mình sài MS1 rom CM7,xung 1Ghz
Thank for sharing( tt mobile ko có nút tk)

1ghz nhưng nếu rom cook thì xem setcpu app, voltagecontrol.app có gán govenor hay i/o mode thấp wuas ko nhé.

Luzactive, conservativ.... thì 800mhz đôi khi Neutron tự out khi đang play, nhưng vẫn 800 thì ondemand ok ngay.

Dsp ko nặng đâu.

Nếu muốn nhẹ máy khi chạy Neutron thì vào setting neutron, chọn ô Resampling và kick vào mode Quality chứ ko chọn mode Audiophile.
Bỏ ô tick Dither nữa (hai chọn lựa này ko quan trọng khi nghe flac 16bit/44khz 1411kbps

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
135798642
ĐẠI BÀNG
12 năm
thông tin HOT đây
đã có acc xịn cho neutron mp
acc này là do bạn dao951 cung cấp
ae add acc này vào market rồi down trực tiếp luôn nhé
bản mới nhất là v1.47 4/2/2012
trong đây còn 1 vài pm khác nữa, ae thích có thể down luôn.

YPMVSTAFF update lên post1 cho ae mới vaò còn biết mà down

have fun! :dance:
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy là thoải mái update mà ko cần droiwall nữa bác nhỉ 😃

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

sao mình update mà ko đc nhỉ, chả nhẽ lại gỡ 1.45 ra, bao nhiêu EQ trong đó lại phải cài lại à 😔
Done! Thank you.

Đã test và tải ngon lành.
Ae đang xài dở bản cũ hack thì gỡ ra đi, ko cập nhập đè lên được vì khác signature

135798642
ĐẠI BÀNG
12 năm
có acc là có pm bản quyền mà, sau là cứ update tẹt ga thôi, nhưng phải gỡ bản cũ đã c.rack ra thì mới cài dc
EQ set mấy hồi là xong thôi, 😁

Sent from my IPhone 4S
vuivui9
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác YPMVSTAFF up 1.47 cho mình nhé.mình log acc của bạn đáo không đc,acc bị đổi pas rồi..hic
Huhu. Acc bị đổi pass rồi.
Buồn quá! Mình vừa nghe tin là mừng húm luôn. Vậy mà...
Chung cảnh ngộ với 2 bác ở trên, ác thật
Bác nào xuất file apk của ver 1.47 lên cho anh em đi , acc kia change pass rồi 😃
Cám ơn bác nhiều lắm a , chúc bác 1 ngày may mắn nha 😃
vuivui9
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ban nay bao loi het han su dung ban oi,sory dang o cty khong viet tieng viet co dau dc
trungkho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dân mình oải thiệt, cứ thấy có hàng ngon là đổi pass chiếm xài riêng, chả hiểu để được gì nữa 😃
mấy bro đổi lại pas đi😕
Trừ khi là chủ acc muốn bảo mật, nếu ko thì ae nào lấy thì trả lại pass đi.

chán thiệt,search bác dao951 mà ko thấy đâu
traichien
ĐẠI BÀNG
12 năm
chậm chân mất òi 😢 :adolf:
các bác cho e hỏi là nếu em mua pm trên thì khi up rom có thể update lại đc ko,ý em là có phải mua lại nữa ko
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
thoải mái, đã mua thì ko phải xoắn gì hết 😃
Nói chung là không gì bằng tự mình bỏ tiền ra mua 😆 , dùng cái acc share kia thì đến lúc nào up lại rom thì lại phải đi xin lại cũng nản.
135798642
ĐẠI BÀNG
12 năm
khi nào mà acc ko bị đổi thì up room chả liên quan jì cả. cứ vào market down về cài lại thôi
tất nhiên 1 cái pm chỉ có giới hạn số lần down thôi. nhưng có thể lách dc cái đó bằng cách giữ lại cái apk và update từ nó
riêng mình thì các pm cần thiết toàn mua. riêng trong đợt sale off giáng sinh mỗi pm có 0.1$ , nên bây giờ cũng khá đầy đủ rồi 😁

Sent from my IPhone 4S
Khi up lại rom thì thông tin của acc mà mình dùng để mua app đã bị mất, lúc đó bạn lại phải nhập lại
Khi bạn backup file apk đó rồi restore lại khi up rom thì khi update nó vẫn yêu cầu tài khoản mà trước đó bạn đã dùng để mua, nếu không nó sẽ báo lỗi là : Tải xuống bị từ chối do bạn chưa mua ứng dụng đó :D
Phải vào trực tiếp market download về bạn à. Không thì dù bản full vẫn báo lỗi trial.
Bạn Dao915 vừa mở 1 topic chia sẻ tài khoản Neutron MP đó, bạn ghé đọc và thank bạn ấy nha!
anuilong
TÍCH CỰC
12 năm
ui , tài khoản bị change pas rồi , sao cài dc đây .
có pro nào giúp em với
e dùng xt800w và chạy room cm7.1.2
bjo vào amp hoặc neutron 1 lúc lâu là giật tung chảo
e thử đổi sang miui và cm7 hono mà vẫn thế
có cách khắc phục nào mà k kần chạy lại room gốc k ạh....
Bạn Dao915 vừa mở thêm một topic chia sẻ nữa, lần này bạn ấy không đăng công khai nữa, mà chỉ cho ID và mật mã qua yahoo thôi.
Các bạn vào topic đọc kỹ và đừng quên thank bạn Dao915 nha.
Link đây:
http://www.tinhte.vn/f216/dao91-poweramp-full-unlocker-neutron-music-player-beejive-im-1066479/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019