Neutron Mp & VLC, Hi-end music player for Android. HD & DTS sound!!!

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM ANDROID' bắt đầu bởi YPMVSTAFF, 3/1/12.

?

So với poweramp về giao diện thân thiện thì...

1. Âm thanh rõ hơn, đều dải hơn poweramp

350 bình chọn
    60.9%
  2. Âm thanh kém hơn

58 bình chọn
    10.1%
  3. Tốt hơn

109 bình chọn
    19.0%
  4. Kém hơn

58 bình chọn
    10.1%
  1. aPánh

aPánh Thành viên

bác nào up file apk share ae với, 2 acc post 1 nó limited số lượng rồi. :cry:
  2. hiephiep112

hiephiep112 Thành viên

các bác cho em hỏi sao em không tài nào lập đc acc trong setting, account and sync, có mỗi cái acc gmail cũ, hix hix, em đang dùng con galaxy s2 i777, các bác giúp em cái :((
  3. minhquan3208

minhquan3208 Thành viên

bác nào giúp em vụ này với, nghe bằng trình mặc định hoài chán quá
  4. YPMVSTAFF

YPMVSTAFF Thành viên

Thử tick vào ô setting của neutron là headset a2dp, và Service

Hai acc đã dùng hết số lượt tải về.
    Chỉ còn dùng update bản mới thôi.

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
  5. minhquan3208

minhquan3208 Thành viên

vẫn vậy bác à, màn hình vừa tắt là khoảng 2,3s là nhạc tắt theo, màn hình sáng lên thì nghe lại. dùng tai nghe bình thường thì ko có hiện tượng này
  6. YPMVSTAFF

YPMVSTAFF Thành viên

Mình phát ra lap top qua a2dp ngon lành mà, ko vấn đề nào cả

7. kẹo lạc

kẹo lạc Thành viên

bạn dùng tai nghe gì, mình dùng mw600 và clip803 đều nghe bình thường mà
  8. hiephiep112

hiephiep112 Thành viên

Vấn đề ở chỗ là em không biêt lập acc trong muc setting, account and sync ý bác ak, không biết làm thế nào để hiện chỗ lập, có cái add acc thì ấn vào nhưng nó ra 1 loạt trang kieu mail thôi, không biêt làm thế nào nữa :( bác nào giúp em cái
  9. nhattuong

nhattuong Thành viên

đọc trang đầu bạn nhé. sẽ rõ thôi

10. minhquan3208

minhquan3208 Thành viên

mình cũng MW600 của SE đây, chả hiểu nó bị gì, khó thật. mình up rom lại vẫn vậy
  11. nguyenqlr38

nguyenqlr38 Thành viên

Không download về cài được nữa các bác à. Bác nào có lòng hảo tâm thì up lên cho em dùng với. Thanks!
  12. YPMVSTAFF

YPMVSTAFF Thành viên

Thì với andr việc add acc cho market là lập gmail chứ sao nữa. Xem bài 1

Bài 1 nhé, có bản neutrron máy root và ko root . Tuy ko mới bằng 1.47 nhưng ko thua tính năng nào đâu, dùng vô hạn.

###############
    Ae xem nội dung update về định dạng TTA

nguyenqlr38 thích nội dung này.
  13. hanhquyen4050

hanhquyen4050 Thành viên

Khi down thì market báo bạn đã cài phần mềm trên nhiều thiết bị quá rồi nên ko cho tải các bác ạ
  14. anuilong

anuilong Thành viên

bác tải 1 bản khác ,ở trang 55 . down về xong add tk trang 1 tinhte.6 và mở bằng tài khoảng tinhte.6 . mình mới làm ok
    trungcanthi1hanhquyen4050 thích nội dung này.
  15. hanhquyen4050

hanhquyen4050 Thành viên

đã thử nhưng ko thành công,cảm ơn bạn nhìu
    anuilong thích nội dung này.
  16. anhkiller

anhkiller Thành viên

Bác nào hướng giúp nghe định dạng DTS giúp e với. Đọc trang 1, bác chủ nói chuyển định sang DTS5.1 sang TTA5.1 nhưng em không hiểu?
  17. tonny_vit

tonny_vit Thành viên

hình như không phải giới hạn lần tải đâu mà là có quá nhiều thiết bị tải cùng 1 lúc... đợi khuya khuya thử lại xem mấy bro
  18. trhieutrung06

trhieutrung06 Thành viên

Bạn cho mình hỏi, mình cài lên S2 i777 mà patch k dc, nó bảo k phù hợp với version này, mình down bản 1.46 trên trang 1 của bạn đó.
    Mới dùng dc có mấy phút nó báo hết hạn sử dụng trail rồi :((
    Help me

Với lại, trong lúc còn dùng dc thì mình k biết cách nào add, open thư mục dc hết, lúc mới cài thì nó báo mình chọn tay hay auto mình nhấn auto, mà nó scan tất cả nên mình ignore nó, giờ hết mở dc.

Giúp mình vụ patch nhé, cảm ơn nhiều!

Mình vừa gỡ bỏ, cài lại thì patch dc, xong hát dc 1 bài thì nó báo hết hạn, patch lại k dc nữa :((
  19. anuilong

anuilong Thành viên

bạn thử lại chứ mình mới làm xong hôm qua . down file apk về cài lên (ko mở ) xong add tai khoan tinhte.6 và mở neutron trên market bằng tài khoản tinhte.6 thì nó mới chịu , y như AMP VẬY . hoặc bác tải bản 1.4.5 http://howfile.com/file/dde3fe8a/c4e17466/
    or http://www.4shared.com/android/sBQB8Ch_/c4e17466.html . xóa hết dữ liệu trước khi cài nhé .
  20. hiephiep112

hiephiep112 Thành viên

đã dùng ngon, bác nào có phần chỉnh âm thanh bằng hinh ảnh cho ca dsp và neutron thì post lên hộ em cái :(, em gà mờ không biết chỉnh :((