[New] Aerize WiFix 1.1.0.1: Hỗ trợ kết nối Wifi cho các ứng dụng

dongxanh
27/2/2010 14:11Phản hồi: 4.819
4.819 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kuldokk
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho em xin 1 key bác nhé
Pin : 24A0A6EE
Bold 9000
Cảm ơn bác nhiều
pqtuan17
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xin bác chủ Topic 1 key cho PIN : 20f0c473
pqtuan17
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sau khi cài vào Bold 9000, vào Options - Aerize WifiX thì hiện thông báo :" Application permissions must be set to Allow to use Aerize WifiX" -> làm sao để sử dụng được ah ?
Xin bác chủ Topic 1 key cho PIN : 20f0c473.
Thanks all
@pqtuan17 bác đã khắc phục đc chưa ah, chỉ giùm kẻ đi sau với 😃 thanks
@pqtuan17 mình k biết mục set permission ở đâu bác ah, kiếm mãi trong options k thấy bác ah, mình dùng 8820. Thanks bác 😃
@kuldokk mình làm như thế mà vẫn không dc bạn ơi, có các nào khác nữa ko vậy, hay chỉ chi tiết giúp mình với
@thung93 bác phải làm như thế này thì mới OK nhé!
Đầu tiên cài bản wifix v1.0 trước sau đó set permission tất cả allow hết, rồi vào wifix nhập key, sau đó cài đè lên bản wifix v1.1 là OK, nếu bác cài bản v1.1 mà không cài bản v1.0 trước, thì dù Allow thế nào thì khi vào nó cũng chỉ có một màn hình trắng nhách.
cho minh xin key của bản 1.0 với
pin: 25177228
thanks pác....
bác nào hảo tâm gửi cho e xin thuốc với. PIN: 2518ca1b. thanks!
bạn ơi có thể cho mình xin key không bản nào cũng được 1.0 hay 1.1 cũng được . Thank bạn trước nha
pin : 2546ed30
Thực ra tìm key rất đơn giản, các bác chịu khó là tìm được thôi.
Lấy ví dụ với mã pin của bác trên là 2546ed30. Sau khi điền fake key cho tới khi nhận thông báo Full Field, thì dùng WinHex để load mem vào. Sau đó Search mã pin với định dạng sau "Ø2546ed30". Sau vài lần F3 chắc chắn sẽ nhìn thấy cái real key.

Regards
traduma
TÍCH CỰC
14 năm
Cho em hỏi chí không phải gõ Ø và chữ Đ vào trong chỗ search ở Winhex thế nào nhỉ? Em mần mãi mà không biết gõ.
horkbajir
ĐẠI BÀNG
14 năm
không cần gõ cái đó đâu bác ạ, tìm theo pin là ok mà 😁 cái đó là 1 dấu hiệu thường xuất hiện trước các dãy ký tự thôi

Chán quá, Rom 5.0.0.509 cài bản mới này không chạy được T.T
traduma
TÍCH CỰC
14 năm
Vấn đề là có thêm mấy kí tự đó thì một số soft tìm nhanh hơn nhiều bác ợ. Key wifiX này em cũng lần ra lâu lâu rôi.
Em mò winhex hoài ko dc thằng này, đành nhờ các cao thủ vậy
pin của em xxxxxxxx
Cho em xin một key

Cho em xin một vừng với bác ơi.
Pin của em ở chữ ký đó.
Thanks bác nhiều...
khonggiatu
ĐẠI BÀNG
14 năm
tìm theo mã pin cũng được nhưng cũng hên xui
mình tìm theo "Ð,105," lúc nào cũng ra kể cả 2 phiên bản (nếu có key cũ 1.0.0 vẫn xài tiếp được)
Bravo man! hay ... mình search 1 phát ra ngay, bác lượm ở đâu cái tip này hữu dụng ghia.
Bravo man! hay ... mình search 1 phát ra ngay, bác lượm ở đâu cái tip này hữu dụng ghia.
Mr.Coffee
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn này chính xác nè, tìm theo cụm từ "Ø,105," là thấy ngay key. Cho hỏi làm thê nào để biết cụm từ này mà search vậy bạn? Xài chung cho all soft hay cho họ Aerize hay chỉ riêng soft này?
đa làm theo cách của bạ đã active ọk
cocpro91
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khonggiatu Quá hay.1 phát ăn ngay ^^
với WifiX các bạn tìm theo đoạn text : _dialog_information.png@ Key chỉ ở trên đoạn text này 2,3 dòng thôi
claymore
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình đăng ký 1 key luôn :
20da26b8
cám ơn bạn trước !
a nếu được bạn share cấu hình cho mọi người luôn đươc kg ?

cám ơn bác chủ topic ! mình đã tự tìm key bằng winhex rồi !
nhưng nếu được bạn share cấu hình cho mọi người luôn được kg ( backup vào thẻ nhớ và up lên đây )
Cho em xin một key đi bác.
PIN:256FF1B2
Thanks bác nhiều.
p_nhatthanh
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chào cho mình xin key
Pin:2529c09b
thanks Bro nhiều
ptrithang
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình dùng winhex tìm mãi chả được ,xin chù topic đăng kí 1key cho BOLD 9000 ,PIN :20940D9E , VÀ CON BB 8320 PIN :24817F48
cám ơn chủ topic , sau 1 đêm ...hex đã tìm key được rồi
kuldokk
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tình hình là có đại ca nào bị giống em không , em dùng Bold 9000 , os 5.0....509 , sau khi cài và set permissions các kiểu rồi , dùng được google map qua wifi rồi ,, ... 1 ngày sau ,
1/ không dùng được google maps nữa
2/ vào option / Aerize WifiX .... bấm mãi không được , cái Wifix nó cứ đơ ra đấy

.... liệu có phải là tại chưa nhập key nên nó cho thử 1 tí thôi , xong rồi tạch ko ?
kuldokk
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tình hình là có đại ca nào bị giống em không , em dùng Bold 9000 , os 5.0....509 ,wifix 1.1 sau khi cài và set permissions các kiểu rồi , dùng được google map qua wifi rồi ,, ... 1 ngày sau ,
1/ không dùng được google maps nữa
2/ vào option / Aerize WifiX .... bấm mãi không được , cái Wifix nó cứ đơ ra đấy

.... liệu có phải là tại chưa nhập key nên nó cho thử 1 tí thôi , xong rồi tạch ko ?hay là quay về 1.0 ?
horkbajir
ĐẠI BÀNG
14 năm
chuẩn đấy 😁 OS 5.0.0.509 ko chạy đc bản này :D
kuldokk
ĐẠI BÀNG
14 năm
hiz thản nào tịt Gmap của mình ^^
kuldokk
ĐẠI BÀNG
14 năm
hiz thản nào tịt Gmap của mình ^^
nowhere
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bác nói thế nào vậy, mình dùng 8900 OS 5.0.0.509 đây, chạy bản này ngon lành mà.
@kuldokk: bác vào Options -> Applications, edit Permission cho aerize , cho Allow hết đi. Rồi quay ra Options, nhấn Aerize WifiX xem thế nào nhé :D
Mình đã thử rồi vẫn không dùng được. Cài đi cài lại mấy lần cuối cùng delete luôn 😔 Mình xài St2 9550
horkbajir
ĐẠI BÀNG
14 năm
em chả biết nữa, em cũng như bác, allow hết nhưng ko vào đc trong Options, ấn Alt LGLG thì nó hiện ra debug info nhưng chả hiểu gì cả (đại loại là việc create cái menu đấy bị fail nhưng e ko hiểu hết nguyên nhân). Quay lại bản 1.0.0 thì lại ngon lành
Bạn ơi cho mình xin 1 key của Bold 9000 nhé. Số PIN là: 256B57E7. Cám ơn bạn rất nhìu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019