[NEW].BOX SKY 800/810/820

phong1781992
26/4/2012 9:13Phản hồi: 2.981
2.981 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

firmware của điện thoại là ROM, gọi là ROOM chưa chính xác.^^!
có bác nào vào google play cài app bị lỗi 921 ko,mình vào cài toàn bị lỗi này
Duy_Milan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@laobantien Google Play ở ROM 1.47 vs 1.49 đều chạy ngon lành bạn ạ. Bạn thử clear data hoặc gỡ ra cài lại xem sao. Ko đc nữa thì Fatory Data Reset 😁
các bác tinh chỉnh camera thế nào là ổn nhất ạ? em ko bít tinh chỉnh nên camera toàn hạt ko ah,hic
hic!e lỡ tay xóa mấ cái gallery 3D rùi!bác nào có gửi lên cho em xin với!
Duy_Milan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phần mềm mở khóa = khuôn mặt mới nhất cho các a e 😁
FaceLock for apps Pro v2.5.5
rom gốc 1.47 và 1.49 giờ ko down đc rồi 😔
mấy bác cho hòi giữa a810s và a820l con nào đẹp và ngon hơn vậy? e cảm ơn
mình nhận được 1 vài cm về vấn đề cái ics but ko nt từ 80-160 được.
Thực ra mình cũng ko hiểu sao may mắn mình lại được...hàng ngày mình vẫn nt với gf bình thường.hiện tại bây h mình đăng xài bản 1.4.7 cook file.zip của tụi tàu khựa.đã remove hết tất cả các app của sky và các app ko cần thiết,rom nhẹ nhàng.xài bền bì 120mb.cái rom bằng cách install .zip
sau đó về cái thêm gõ tiếng việt 3, bộ google vào.market vào...xài rất ổn định
Linhk của bác Đức :
http://115.com/file/beheb44x # 820
http://bbs.wpcnn.com/thread-8092-1-1.html
mailhn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tranthanhson Mình cũng copy mấy file apk của Google nhưng chả biết install thiếu file APK nào mà ko có phần sync Contact từ Google vào máy, nên h chả liên lạc đc vs ai cả hik, ko hiểu file nào chịu trách nhiệm quản lý phần Sync Contact nữa :-s

A tự làm đc rồi, thiếu file AccountsAndSyncSettings.apkGoogleCalendarSyncAdapter.apk
Tks all 😁
@tranthanhson link này down kiểu gì ơi, từ trước tới giờ mình chưa tải đc file nào ở mấy cái trang này cả 😔(
ôi đọc hết 85 trang 2 mắt toét mất rùi, hjc
@nguyennhan1992 dùng chrome mà dịch
@dungvta vẫn dịch nhưng khổ nỗi k có tài khoản bác ak, hjx
bao giờ mới lên 4.0 nhỉ
@tinhconkhunglong em nghĩ lên 4.0 thì vẫn bị mấy cái lỗi đang mắc phải thôi, vì ROM là từ hãng, phục vụ nhu cầu của Hàn là trên hết, bao giờ chính thức phân phối trên toàn thế giới như samsung thì lúc ấy mới sửa cho phù hợp với các nước trên thế giới.
A820l và htc one V nên lấy con nào các bác nhỉ?!
mrefashion
ĐẠI BÀNG
12 năm
a820l 😁 cấu hình mạnh mẽ thiết kế đẹp
mình tải rom này Bản Beta V1.0 bên koxda.com tải về tại Đây .Có pass thì bác điền koxda.com về.nhấp vào và trang đó nhập koxda.com vào tải ok.tải xong giải nén hỏi pass nữa thử koxda.com nhưng hok được híc mạng thì yếu tải mãi mới được tải xong thì giải nén hỏi pass nhức đầu quá ae nào biết pass thì shre mình nghe tks nhiue62 nà
có rom cook nào fix đc lỗi tin nhắn chưa các bác ơi
Đúng rồi.là bộ google đó.hic.sr mọi người tối nay e ko về nhà.ko có up lên cho các bác được
Anh e lên mạng search bộ google service và cài vào cùng vending.apk thì uk.e onl bằng dt ko up lên được
@tranthanhson bác up cái bộ google với cái vending lên đi, thanks
Ah.các bác nhé set pri nhé.set [√] 3 ô hàng dọc đầu tiên và ô đầu tiên hàng dọc thứ 2.còn lại để trống.sau đó bấm vao file đó và install rồi restart lại.chỉ set pri file vending.apk va bộ google thôi nhé.còn file gotiengviet3.apk cài bt.ko cần set

Restart và thưởng thức...^^
@tranthanhson Mình ko set pri đc nó ko cho 😔
@laobantien bác đã chuyển RE sang RO chưa hay vần RW
e cần backup của 810s gấp
máy e restore lại ko đc rùi hic hic
bác nào up lên mediafire dùm e đi
sao sky a820l không thể lưu số vào danh bạ được nhỉ,các bác chỉ giáo giúp
ai có phần mềm có thể overlock sky 800 thì cho mình xin nhé...
@tranmanquyen Nếu máy đã root thì có thể dùng set cpu để điều chỉnh xung nhịp

Gửi từ IM-A760S của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
@hoangson11 ý mình là overlock lên trên 1,5ghz chứ k fai chỉnh xung nhip trong khoảng 1.5ghz.có phần mềm tegrak mà nó ko hỗ trợ kernel trên máy mình..hjx.

hình như ko phải pass này bạn ạ
@Schim Pass koxda.com
http://www.tinhte.vn/threads/672217/
Các bác vô đây thử chế biến frame-work đi.Em làm nhưng chờ mãi nó không ra link để tải về!😔
mecon153
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phong1781992 vụ này hay đấy bác à.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019