[New] MobileBorg Borg v2.02(0) Retailed by vutaikt- Apps Facebook giao diện WP7 :) [27/4/2012]

vutaikt
27/4/2012 13:15Phản hồi: 50
[New] MobileBorg Borg v2.02(0) Retailed by vutaikt- Apps Facebook giao diện WP7 :) [27/4/2012]
MobileBorg Borg v2.02(0) S^3 Anna Belle UnSigned Retailed by vutaikt- Phần mềm vào Facebook giao diện WP7 😃 [16/4/2012]

Sau khi fmobi update lên v3.2 thì Borg cũng nhanh tay update phiên bản v2.2 để cạnh tranh. Phiên bản này chủ yếu sửa lỗi cải thiện giao diện người dùng ,lỗi trong danh sách bạn bè (gửi tin nhắn). Ngoài ra phiên bản này tác giả đã thêm hình ảnh startup khi khởi động borg khá đẹp mắt. Mình đã trên tay ứng dụng này khá lâu và nhận thấy borg cũng rất dễ sử dụng, nhiều tính năng, có cả chức năng đổi font chữ. nhưng nó không mượt bằng fmobi, không có widget thông báo như fmobj ở màn hình chủ.... Hi vọng nó sẽ có ở bản version tiếp theo 😁.

Mua và chia sẻ bởi vutaikt. cần hackphone.

DOWNLOAD HERE
Vào đây giúp vutaikt tí nào các bạn 😔
Mật khẩu nè: đây là tên 1 bộ film. Có 4 từ nhưng viet tắt 4 chữ nhỏ nhé.
Goi ý : đầu lâu là= xương nhé.
Màu đỏ=máu

Chú ý làm ơn không được chja sẻ mật khẩu trog topic này.:D :D :D
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quang9326
TÍCH CỰC
12 năm
Thanks bác tài. bữa nay nhìu pm cập nhật quá 😁:D cứ cái đà này anh em tinh tế lên IQ hết :D
pass dễ wá hà😁
thanks trước nhưng từ bé giờ toàn xem hoạt hình với phim chưởng chắc không biêt phim này dù VutaiKT hưogns dẫn quá cụ thể rồi 😁
@thanhtung994 có chứ thỉnh thoảng phải xem cho đầu óc thư giãn chứ 😁
@0979508188 cho xin cái link coi:D
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhtung994 qua pm nick bác hùngdaita ma xin..pm bên topic film ấy.nhiều lắm..phaỉ công nhận là a để hình đầu lâu vào hình bác Hồ là ko hay..đổj dola đi.hỳ
boycodontn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhtung994 chả biết pass là gì, Chắc là film ít người đóng nhiều người xem rồi :p
thank bác Tài nhé .
hoá ra là một bộ phim việt nam đã chiếu rất nhiều lần mình chưa xem bao giờ nhưng tên phim nghe quá quen pass thế này có dễ quá không 😁 ( vi mình không bao giờ xem phim còn biết mà :D )
dauto090
ĐẠI BÀNG
12 năm
Film Việt Nam 😁 thank bác nhiều nhiều
Ông vu tài này, tui thấy ông để cái hình đầu lâu vô cho hình bác hồ như thế là ko được đâu.
NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phim Việt Nam dài tập.
kekoyeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
vãi thật hahahahaha 1 lần ra ngay mặc dù không biết đó là phim gì thanks bác Tài!
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
@hoasuongrong88tn ĐỌC LẠI ĐI NHÉ, XEM NÓ LÀ CÂU NÓI CỦA AI.
P/S: Trích dẫn thì phải rõ ràng tránh hiểu nhầm nhé.
Mà thôi, khép lại cái chuyện này đi, cũng chẳng hay ho gì cả. Cùng là AE TT cả thôi.
@honda67mongcai acc
thế thì xin lỗi bác nhé ^^
tại tên mấy chữ đầu giống nhau 😁
@thongtg_2007 Thôi bỏ đi.
xoa comment gium pa noi
😁
Chưa đúng pass mà nhưg cũg del link lun rui
Bây giờ thì 2 bạn mới là con .... đó
ko edit lại đi còn la lói :|
@honda67mongcai thằng chó này.cút khỏi tinhte đi.dcm mày
lùn cỡ nào cũng k lùn hơn cái này 😁
@thongtg_2007 Hahahahaha... Mày tư cách đéo gì mà đòi đuổi tao, tao chẳng chửi người khác vô cớ như mày, mày văng ra những câu nt đủ để nhận biết văn hóa của mày QUÁ LÙN, LÙN TỚI MỨC KO CÓ HỌC THỨC.
Vậy thôi, có câu, CỐNG RÃNH THÌ ĐỪNG ĐÒI SÓNG SÁNH VỚI ĐẠI DƯƠNG, CÚT NÁT LẠI MUỐN ĐÒI CÓ CHÓP. Mày cũng thường thôi.;)
@honda67mongcai xin lỗi câu trên là trích từ bài viết trước của bác
chứng tỏ bác tự chữi bác chức e ko có nói gì hết, nếu ko tin thì lật trang trước coi, nếu edit hay xóa thì vẫn còn trích dẫn ở trên ;)

Ko biết ai nguy hiểm đây =)))))
@thongtg_2007 Quay lại #1 đọc lại xem nó là bài viết từ nick của ai đã nhé.
Thành xới vật rồi, y hệt như ttvn ấy nhẩy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019