(New Update - 20/03) Boss theme cho iP5 & iP4 - V1.4.2.2

hhhppp
18/2/2013 2:0Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@hhhppp Tình hình là mình đã thử cho 4s 6.1.2 nhưng ko hiểu sao vẫn có lỗi dialer ko ra hình, slide cũng không giống như trên ???
@hhhppp Mình hỏi chút mình cài bằng wtb mà dialer không đổi được , mình máy 4s 6.1.2
@ThangJo bạn phải tick vào cái boss. theme, mấy cái khác ko tick, trừ cái nào thật cần thiết, ví dụ máy mình ip5 down về ra gần 15 cái tick nhưng mình tick đúng 5 cái là ra full hết tất cả, Bác chú ý cái boss.theme phải đưa lên trên cùng.
LS day mod

SB Day mod

theme đẳng cấp. mình rất thích. load về rùi làm sao nữa bạn.thanks
@drok Mở Winterboard rồi chọn theme rồi respring.
@hhhppp Bác ơi mình bị lỗi màu chữ của thêm "day" màu của chữ ngày tháng và thời tiết ở SB bị thành màu trắng luôn nên nó rất mờ trên nền trắng, bác fix hộ mình đc ko ?
thanks bạn.bạn up theme boss này tuyệt quá, mới nhìn là mình kết liền. hic, bạn đã chỉ thì chỉ cho chót nhé.theme boss này hiện giờ mình đã tải về máy tính, unrar xong rùi. winterboard cũng đã cài trên iphone 5. vậy bạn hướng dẫn mình cách chép folder boss từ máy tính vào iphone ( theo đường dẫn, cần ứng dụng gì để chép, chép vào đâu). cái này mình hơi kém .
hi. mình đã cài được theme boss rùi. có điều không giống với hình ảnh bạn up ở trên.không biết có phải do mình tick hết vào tất cả các theme có tên boss.xxxx.theme hay không?.mình thấy có nhiều tên file rất giống nhau, chỉ khác i4 or i5 . bạn có ý kiến gì ko? mình có nên bỏ tick một số file trong folder boss đó ko?
hi. theme này đỉnh thật. thank bạn share mọi người. mình làm gần xong rùi. còn vướng là đổi theme cho sbsetting như hình của bạn mà chưa biết cách làm. giúp mình nha chủ thớt.
thanks
@drok Khong can itch tat ca.
Neu thick mau trang Thi tich boss va cai co SB day va LS day.
Neu thich mau toi thi chon Boss va cai co SB night va LS night.
I4 cho iPhone 4
I5 cho iPhone 5.
@drok Copy cai Boss SbSettings
/private/var/mobile/Library/SBSettings/Themes
thanhhdhd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi sao mình dùng IP5 mà cái SBsetting không đổi nhỉ
Sbsetting theme giống hình của chủ thớt thì bạn phải tải riêng.dung google search boss.ios sẽ tìm thấy thứ bạn cần.
@drok bác có tìm down được cái sbsettings night mod giống của chủ thớt ko thì share cho em với... cho em xin cái link dow với... thanks bác
@luffy217 bác tải về:
http://www.mediafire.com/?6hj5sz849avfq2d
hoặc vô đây : http://heaveniphone.com/threads/98910-share-topic-update-theme-sbsetting-chon-loc.html
Chủ thớt thân mến. Hiện giờ mình test các theme trong file nén bạn up bằng winterboard thì cảm nhận riêng là nó vẫn chưa hoàn hảo. Mình xài con ip5 ios 6.1. Thứ 1: layout của iconoclasm ko có thằng nào phù hợp với theme SB trong file này cả. mình nghĩ layout phù hợp cho ip5 là 4x4(desen) thay cho cái layout 3x3 (desen) thì sẽ đẹp lém. Thứ 2: dự báo thời tiết , nhiệt độ , tháng chưa đúng lém.( ko biết sửa thế nào) mỗi theme hỏng 1 tý. Nên chắc nhờ chủ thớt chỉnh sửa, bỏ bớt theme nào thừa ko cần rùi up lại cho anh em thưởng thức. Thanks
duyat
TÍCH CỰC
11 năm
IMG_0005.PNG IMG_0006.PNG IMG_0007.PNG IMG_0008.PNG IMG_0009.PNG IMG_0010.PNG IMG_0011.PNG Mình cũng làm tí cho mọi người xem
runaway
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duyat Bạn Duyat chia sẻ icon cho mình với, rất thích bộ icon của bạn.thanks
thanhhdhd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duyat Bạn ơi share cho mình nhé, mail mình là truongdt.511@gmail.com. Thank bạn. Themes của bạn rất đẹp
@duyat Cho mình xin cái màn hình khóa của bạn nhé? Thanks !
Theme cua Duyat cũng rất đẹp, nhưng chưa thấy link đâu nhi?
duyat
TÍCH CỰC
11 năm
Bộ icon nó đây, chúc mọi người vui vẻ nha

http://www.mediafire.com/?sed697bzi8z6m99

Mình chưa rãnh để thay hết, có gì hay box lên nha
@duyat NHƯ CỦA BẠN LÀM NHƯ THẾ NÀO VẬY
@duyat
Bác cho em xin file ảrtwork và lock screen của bác đc o ạ? E thích cái cột sóng của bác và cái thanh trượt với camera ở lockscreen của bác quá !

Cột sóng người tiến hóa đấy ạ !

@duyat theme của bác no WB hã hay WB vậy ?? 😁
đẹp
se upload new version soon.
Down về nó là file rar ạ, cách cop vào như nào ạ, có phải giải nén ra ko ạ? Help help help
Pobbyx
ĐẠI BÀNG
11 năm

Tick làm sao mà ra được 9 app trong màn hình trong vậy chủ thớt ??? Tick mãi chẳng đc ,hixxxx
@Pobbyx bạn download iconoclasm từ cydia về như chủ thớt yêu cầu ơ trang 1.
bạn giải nén xong, sử dụng ifunbox hoặc itools kết nối pc với ip. sau đó copy paste vào đường dẫn: /var/mobile/library/sbsetting/theme.
sau đó thoát ra ngoài-->setting-->sbsetting-->change theme--> đánh dấu theme mình mới copy dán vào. ok -->respring lại và tận hưởng.
Làm sao đ được khung hình nhở phía trên màn hình vậy các bác
@skydawn1001 bác đã tải winterboard và file boss.theme về chưa?
nếu ok tất cả các bước trên thì vào winterboard: chọn 3 theme :boss.theme và boss.i4.LS.UserPic.theme và boss.SB.NativeWeather-Zoo.theme
sau đó respring lại là ok.
mình đã down về -> giải nén -> chep vào như bạn nói mà lúc quay ra đánh dấu vào boss lại báo lỗi. Bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể hơn được không? nick yahoo của mình là : danbuontien@yahoo.com. Cám ơn bạn nhiều
@AhtohRU bác làm đúng theo hướng dẫn của mình thì chắc chắn sẽ được vì mình đã đổi theme cho sbseting rất nhiều máy ip5 rồi.
nếu lỗi thì xóa phần mới chép vào, rùi chép lại, respring là ok.
@drok Bác giúp m fix lỗi trên với

Bác ơi mình bị lỗi màu chữ của thêm "day" màu của chữ ngày tháng và thời tiết ở SB bị thành màu trắng luôn nên nó rất mờ trên nền trắng, bác fix hộ mình đc ko ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019