Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[News] OPPO - Một thương hiệu toàn cầu - Bạn có biết???

tony11
9/4/2013 2:7Phản hồi: 534
534 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

find 5 và 4s chọn cái nào nhỉ???
@tranthanhhau nhưng mà dù rẽ nhưng cấu hình và mẩu mả của nó có thua kém gì những điện thoại có thương hiệu khác đau bạn find5 cũng ngon đâu kém gì những điện thoại khác
@nguyenhong945 nguyenhong không hiểu ý mình nói rồi
@stonetiny6789 cái này thì cũng chưa thể kết luận liền được đâu bạn, phải trải qua việc sử dụng lâu dài mới đưa ra kết luận chính xác
@trantuanvan uhm thì mình cũng phỉa trải nghiệm thử chứ mà mình nghĩ oppo là hãng mới nên muốn gây dựng tên tuổi nên chắc sẽ tốt thôi
Công nhận mấy ông tàu khựa cho ra mấy mẫu điện thoại phá giá thị trường quá.
@tranthanhhau tàu cũng tùy hàng chứ bạn người viẹt nam ăn rồi chê hàng TQ mà mình thấy ai cũng sài hang TQ cả với lại hàng TQ thì đã sao giá rẻ bền đẹp cấu hình cao thì ai được nhờ
@nguyenhong945 mình không chê, thực ra mình đang khen đáy chứ, dễ gì bán được phá giá thị trường như hàng tàu đâu, khi bán một sp thị họ suy tính kĩ giá cả lắm, từ chi phs sản xuất+quảng cáo+ số lượng thành phẩm bán ra, nên việc ép giá đối với các công ty họ suy nghĩ kĩ lắm
@tranthanhhau người việt nam mình cứ có định kiến với hàng TQ nhưng mình thấy hàng TQ vùa rẻ lại vừa ok mà ta chẳng hạn oppo dù là hàng TQ nhưng mà bên châu âu nó là thương hiệu lớn mà
hôm qua giờ nghiên cứu và suy nghĩ về việc có nên tậu một cây find 5 hay không, chắc hôm nay tậu 1 cái quá, các bạn cho mình ý kiến xem
@trantuanvan đúng rồi đấy bạn, làm một cây về xài đi, rồi cho anh em ý kiến nếu tốt thì mình cũng tậu một cây.
@buinguyenquocchinh ờ để mình tậu một cây rồi sẽ cho bạn và các member ý kiến sau nha, mà bạn có biết nên mua ở đâu cho có uy tín hay không.
@trantuanvan theo mình nên lên những trung tâm lớn như nguyễn kim hay thế giới di động để được bảo hành tốt hơn, còn giá rẻ thì bạn nên tham khảo trên mạng, nhưng nếu mua bên ngoài bạn nên kiểm tra kĩ lưỡng trước khi đem về nha.
@buinguyenquocchinh uk, cảm ơn bạn nhiều.Mình đi tậu đây.
Bạn tuấn văn có mua về dùng thì cho anh em ý kiến với nha, nếu tốt chắc mình cũng mua 1 cái, có gì pmm cho mình hoặc mail cho mình nha, thank bạn nhiều(tranquocdinhwwa@gmail.com)
Sẵn tiện bạn có lên mấy chỗ bán bạn xem thử con sony Z và lumina 920 xem thử nó có trội hơn hay kém hơn so với con find 5 này nha
Tôi thấy các bạn hình như đang pr cho sp của china thì phải?
Chỉ có khen mà không có chê?chắc các bạn không khéo là n/v của Oppo rùi ha. Mình thấy nó cũng thường thôi chỉ có điều quan tâm nhất là cùng c/h nhưng gía thì thật hấp dẫn đối vs một siêu phẩm
đa phần mọi người đều biết tụi nó clone trá hình rồi,ko ai quan tâm đâu bạn ơi,cứ cho tụi clone nó nói chuyện 1 mình đi.
destiny712
ĐẠI BÀNG
11 năm
ủng hộ TQ cho nhiều vào rồi nó có nhiều tiền mua tên lửa bắn ngược lại mình.
giờ chả thể tin đc cái Quảng Cáo thương hiệu nào ...
chỉ có thể tin vào mấy bài chải nghiệm thôi ..
nhãn hàng nào cũng thấy quảng cáo là có thương hiệu hàng đầu
Nói hay như đài
Const381
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng rất thích OPPO FIND 5. Bây giờ chả nguồn gốc xuất xứ là một chuyện và chất lượng là một chuyện. Mình dùng điẹn thoại sẽ chọn chất lượng chứ không chọn thương hiệu hay xuất xứ của nó.
Seeders của Oppo PR trong này trắng trợn, tự lập nick chat vs nhau nữa chứ 😆) Nhưng ko sao, ta cũng thích Oppo 😃) Dolby sound trên Find 5 coi phim hay rùng mình nha mấy bạn. Bị cái nghe nhạc chát tai ko chịu nổi.
redbull84
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thực ra không khoái mấy chú tàu lắm 😃 mà hôm nọ vừa gặp 1 ông mới mua Oppo find 5 có mấy hôm đã muốn bán lại để ôm 1 em sky
từ trước,toàn dùng nokia là chủ yếu.với xài mấy đời iphone.nokia thì ngon.bền.rẻ.thân thiện với Việt Nam.nhưng ứng dụng còn nghèo quá.iphone 1 thương hiệu lớn,dùng thì tốt rồi.chỉ là mức giá chát,phải bỏ tiền ra mua thương hiệu của họ,so với thu nhập của VN ta thì quá chênh lệch.còn anroid thì trưa dùng,samsung mình có mặc cảm với hãng này trưa dùng 1 sản phẩm nào liên quan đến SS,đag xài lumia.nếu chuyển chắc sag oppo.đọc nhiều thôg tin.thấy rất đáng mua,vừa tiền.mà vẫn chất lượng.mìmh tin tương lai.oppo sẽ vượt qua samsung.sony.htc.lg,thậm chí là nokia.còn tượng đài iphone chắc khó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019