[News] OPPO - Một thương hiệu toàn cầu - Bạn có biết???

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi tony11, 9/4/13. Trả lời: 534, Xem: 17751.

1. tranhoailinh

tranhoailinh Dự bị

trời thì bạn đó cũng có nói là khak xa ở mức giá rồi mà bạn...đọc kĩ commet đi nhé...

2. tranquockhai

tranquockhai Dự bị

đình đám lâu rui tại bạn không biết đó chứ oppo là một trong những thương hiệu nổi tiếng với chất lượng vượt trội và đã có mặt hầu hết các các nước.

3. tranquockhai

tranquockhai Dự bị

thì bạn chịu khó xíu đi chặt mà chắt, an toàn và tiện lợi hơn nữa chất lượng lại wa tốt thì vấn đề của bạn đâu là gì.

4. pepityth

pepityth Thành viên

potay vơi bạn, tại mình thấy có mấy bạn vô kêu oppo tốt hơn iphone 5 nên mình mới muốn đính chính cho các bạn đó biết thôi, và mình cũng đề rõ giá iphon5 gấp đôi oppo 5 rồi mà

5. pepityth

pepityth Thành viên

]
    mình đã dùng oppo từ khi oppo ra mắt nên mình biết oppo tốt thế nào, nhưng mỗi lần cắm ra cắm zô cái dây sạc hay tai nghe là sót máy lắm..nên mình hiểu tâm trạng bạn tranhoailinh

6. tranquockhai

tranquockhai Dự bị

yên tâm là cái chắt mình đã xài thỏa thích mà pin vẫn mãi đầy thiệt là thích thật rất thuận tiên khi minh đi chơi đặc biệt là đi du lịch máy mà hết pin thì thật là chán,..nen cái nì thuận tiện lợi

7. pepityth

pepityth Thành viên

oppo 5 được sản xuất và nhiều người biết đến cũng nhờ nhũng cố gắng của oppo từ lâu rồi đó bạn, đâu phải tự nhiên mà có tiếng dc như vậy, là cả một quá trình phấn đấu và rèn luyện đó

8. tranquockhai

tranquockhai Dự bị

bạn chỉ nói đúng ý tôi nó thật là quá tuyệt những dòng sản phẩm của oppo phải nói là đỉnh. vừa thời trang vừa bền nữa đúng là bạn của moi người

9. tranquockhai

tranquockhai Dự bị

tôi cũng đang dợi đây bạn đừng có mà tranh giành với tui nhé, tôi quyết đinh sẽ rinh một cái đó keeke mà nói ji thì nói bạn cũng nhanh đi để k còn kekek

10. tranquockhai

tranquockhai Dự bị

thay gì mình phải mua nhiu cái rồm rà.thì mình chỉ cần cái này thôi đã đủ không ngờ sản phẩm này vượt lên trên cả mong đợi.mình thật thít ước gì mình có thể có hết những dong sp của oppo.

11. Hungdunghcmc

Hungdunghcmc Thành viên

Bài này không dám nói Oppo là thương hiệu của nước nào. Lại kiểu treo đầu dê bán thịt chó. Thuê TQ sx tự đặt tên.

Tìm mua các sp chính hiệu TQ như Levono ZTE ,,, yên tâm hơn mấy cái thương hiệu ba lăng nhăng này.

12. pepityth

pepityth Thành viên

mọi người đừng qông côuá khen như thế, biết là oppo tốt nhưng cũng phải để bình thường để oppo còn cốgawg phát triển phần mềm tốt hơn chứ cứ ngồi đó mà khen nức nở..oppo lại không phấn đấu nữa

13. pepityth

pepityth Thành viên

rất khó để đánh giá s một sản phẩm chât lượng khi sản phẩm đó mới ra mắt chưa được bao lâu...mà nếu bạn muốn mua hết sản phẩm của hãng oppo, chắc điều đó yêu cầu bạn cũng phải là một đại gia tuổi teen đó.hj:)

14. heoconbebebe

heoconbebebe Thành viên

đúng là thời trang vì OPPO được xem là sản phẩm siêu hẹp được thiết ké mỏng rất vừa ý của người tiêu dùng hiện nay đúng không bạn

15. pepityth

pepityth Thành viên

oppo của thương hiệu nào thì đã có sẵn thương hiệu rồi đâu cần đi đâu cũng phải treo biển thiệt to " tôi được sản xuất ở nước nào" đâu bạn, sản xuất ở đâu chưa quan trọng bằng, sản xuất theo công nghệ nào đâu nhé:cool:

16. pepityth

pepityth Thành viên

oppo đẹp nhưng chưa đẹp nhất, chất nhưng chưa chất nhất..tốt nhưng vẫn là hàng smatrphone tầm trung..oppo phù hợp với nhiều người, với nhiều cá tính, hi vọng oppo ngày một thiết kế nhiều loại tốt hơn oppo 5 nữa

17. heoconbebebe

heoconbebebe Thành viên

cảm xúc sao nói vậy thui bạn, OPPO tốt thì mọi người nói tốt nhưng trong cái tốt vẫn có cái chưa tốt, cái vì cũng vậy không có sản phẩm nào được định nghĩa trên 2 tuwf "hoàn hảo" cả. nên muốn khắc phục mọi thứ thì OPPO nên dựa trên tất cả các ý kiến ngay cả những lời khen.

18. heoconbebebe

heoconbebebe Thành viên

không ai rãnh mà "treo đâu dê bán thịt chó " đâu bạn trong khi OPPO là 1 thương hiệu lớn được quốc tế biết tới, trong khi đó nó đã xuất hiện ở các nước công nghệ ở châu âu, và cho ra nhiều sản phẩm chất lượng nửa nói về thương hiệu thì tại do nó mới đến nên bạn mới biết nên bạn mới nói vậy thui.

19. tranvanhungvui

tranvanhungvui Thành viên

so về âm thanh thì oppo theo xu hướng chuẩn hóa, ngày một tốt hơn, điều này thật tốt cho người tiêu dùng, nếu có thể mìn muốn được mua mấy loại oppo 1 lúc để so sánh:p

20. tranvanhungvui

tranvanhungvui Thành viên

giá này chỉ có ở thị trường việt nam thôi, chứ ở mỹ oppo ra mắt với giá 11t đó bạn...điều này chứng tỏ oppo ưu tiên người tiêu dùng việt hơn rồi